ongeza picha

2NE1 Picha

ongeza video

2NE1 Video

tengeneza kura ya maoni

2NE1 Kura Za Maoni

mashabiki wanachagua: #4
27%
13%
mashabiki wanachagua: CL
37%
30%
mashabiki wanachagua: G-DRAGON
57%
43%
fungwa!
36%
36%
mashabiki wanachagua: Ugly
76%
24%
zaidi 2ne1 kura za maoni >>  
ongeza swali

2NE1 Majibu

3 mashabiki alijibu swali hili
5 mashabiki alijibu swali hili
3 mashabiki alijibu swali hili
3 mashabiki alijibu swali hili
zaidi 2ne1 majibu >>  
andika makala

2NE1 Makala

zaidi 2ne1 makala >>  

2NE1 Viungo

zaidi 2ne1 viungo >>  

2NE1 ukuta

crying
Ieva0311 alisema …
Thank wewe 2NE1 for all the good time wewe share with your fans
Thank wewe for the muziki which was always the best
Thank wewe for being artist until the very end
Thank wewe for being 2NE1
#GOODBYE until the siku we meet again♥♥♥
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Jisootrash alisema …
On the 24th of November 2ne1 was officially disbanded but i think as fans, blackjacks, yg stans, we need to stream their muziki again for our sake and to onyesha respect to our Queens. So please stream their muziki any where wewe can. Please to onyesha our upendo and care, a sign of thanks to the 7 great years we had with them. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
DaniellelovesBB alisema …
heartbreaking news to learn Minzy wont be a part of 2NE1 anymore.:(
wishing her success in the future, and all the happiness in the world.
upendo wewe so much Minzy.<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
GDragon612 ametoa maoni…
yeah minzy we upendo ya so much !!!!!!!!!!!! And will miss wewe so much =((( zaidi ya mwaka mmoja uliopita