ongeza picha

Alicia Keys Picha

ongeza video

Alicia Keys Video

tengeneza kura ya maoni

Alicia Keys Kura Za Maoni

fungwa!
40%
40%
mashabiki wanachagua: 1
40%
20%
fungwa!
38%
38%
mashabiki wanachagua: wewe Don't Know My Name
70%
30%
mashabiki wanachagua: imba
80%
20%
zaidi alicia keys kura za maoni >>  
ongeza swali

Alicia Keys Majibu

bado hakuna aliyejibu hili swali
1 shabiki alijibu swali hili
bado hakuna aliyejibu hili swali
bado hakuna aliyejibu hili swali
zaidi alicia keys majibu >>  
andika makala

Alicia Keys Makala

changia kwa makala >>  

Alicia Keys Viungo

zaidi alicia keys viungo >>  

Alicia Keys ukuta

jj71 alisema …
I have just been kusoma maoni on nicole sherzingers Facebook page under humanatarian siku comments, i believe the saviour is here, i dont think nicole knows go and check for yourself, god exists bless ilitumwa miezi 2 iliyopita
Hugoricardo alisema …
Alicia te amo,amo tu forma de ser tus ojos tu frescura tu dulzura
Te amo eres el estilo de mujer del cual yo quisiera amar toda mi vida ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
breezyme2b alisema …
Alicia, I only knew a few of your songs before wewe went on The Voice as a judge. I didn't really know anything about wewe except that wewe are an impressive singer. As I watch wewe on Voice, I am deeply touched kwa wewe as a person. wewe are beautiful through and through. wewe are light, and joy, and peace, and love. If zaidi people in the world were like wewe the world would be a better place. Like Pharrell, wewe are an amazing person. Keep being you. Keep touching the world. wewe inspire me. Thank you! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita