Bella Thorne Wall

Previous

inaonyesha maingizo zaidi ya ukuta 1-10 na 207

heart
keala189 alisema …
wewe have a best siku bella thorne ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
keala189 alisema …
hujambo ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
ChrissyStyles1 alisema …
Im so excited for her new movie DUFF
She is literally perfection <3
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
ChrissyStyles1 alisema …
I just got my dedicated medal !!!!

upendo wewe so much Bella 💕 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
StarPearl ametoa maoni…
Wowww !! Contrats zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ChrissyStyles1 ametoa maoni…
Thanks zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
mjlover4lifs alisema …
Happy 17th Birthday Bella!! I hope wewe have a beautiful day! 😘🎉💘💋 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
ChrissyStyles1 alisema …
Happy 17th Birthday to the BEAUTIFUL AND TALENTED Bella Thorne I upendo wewe so so much wewe are my idol and I hope wewe have GREAT day!!♥♥♥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
zaynlover55555 alisema …
I upendo wewe I LIKE STAKE IT UP YOUR MY FAVE ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ChrissyStyles1 alisema …
So iv'e been obsessed with my Princess Bella ever since her first role as a little girl and she has amazed me in everything she does and works so hard and has came so far ... I am in upendo with her new video and this is just the start of her muziki career ... she is amazing no matter how many people say she uses TOO MUCH auto tune... honestly she was born to be an actress but is still amazing at imba and has came very far so upendo her for that no matter what ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zikkiforever alisema …
As Bella mashabiki we all have muziki in us, right? Well express that in fanpop Got Talent 2014. onyesha your amaze song uandishi skills, sing a little Bella number, do a dance to one of her songs au even draw a Bella shabiki art. Heck it doesn't have to be anything to do with Bella. Just onyesha fanpop what wewe can do. It might be your big break. For zaidi info look here-link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zikkiforever ametoa maoni…
^I know if it is over so many words it won't post and I could fit it on. I could jsut about fit Bella on <3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zikkiforever alisema …
As Bella mashabiki we all have muziki in us, right? Well express that in fanpop Got Talent 2014. onyesha your amaze song uandishi skills, sing a little Bella number, do a dance to one of her songs au even draw a Bella shabiki art. Heck it doesn't have to be anything to do with Bella. Just onyesha fanpop what wewe can do. It might be your big break. For zaidi info look here-link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
ChrissyStyles1 alisema …
I wish I had Bella's clothes at times !!!

#StyleStar ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crying
alex23006 alisema …
I WISH SHAKE IT UP WAS STILL ON I WANT BELLA! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
140990 alisema …
I upendo bella! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Beck8246 alisema …
hihTHE upendo OF YOUR LIFE.TOMMOROW WILL BE THE BEST siku OF YOUR LIFE. NOW
1. say your name ten times
2. say your mom's name five times
3. say your crushes three times
4. paste this to four other groups
If wewe do this, your crush will kiss wewe on the nearest Friday
But if wewe read this and do not paste this, then wewe
will have very bad luck.
SEND THIs 2 5 GROUPS IN 143 MINUTES. WHEN
ur DONE PRESS F6 AND ur CRUSH'S NAME WILL APPEAR IN BIG LETTER ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
animallover100 alisema …
I upendo wewe Bella!!!!!!!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
kaylag27 alisema …
upendo shake it up ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
deandra27857 alisema …
bella is funny and awesome! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
lovelet alisema …
wewe are very pretty and wewe are veru good uigizaji in shows and sinema ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nabzationx alisema …
And kwa the way luv u and thanks :) <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nabzationx alisema …
Hi Bella pls tell me your Skype name and zendaya's Skype name plssss and pls adddd meeeeeee I'm your number one shabiki plssss ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crazy_chick_ alisema …
your soo keep up on ur style upendo u ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kyliej15 alisema …
your really pretty :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Sencere alisema …
I upendo wewe and Zendaya coleman wewe and Zendaya inspire me to be me wewe and her are my roll model for life. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BFFL642 alisema …
I upendo ur hair! What inspired u to dye it blondish? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
beatifullove146 ametoa maoni…
i upendo her hair 2 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kksmith alisema …
i am a huge shabiki i mean if wewe look on my kindle i have zaidi song with wewe and zendaya in it than anyone else and for the talent onyesha i play ttylxox and made up my own dance with a partner everyone says im like wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
savannahneal ametoa maoni…
i upendo your hair bella zaidi ya mwaka mmoja uliopita
selenaluv101 ametoa maoni…
I upendo u kengele zaidi ya mwaka mmoja uliopita
thepeypeylist alisema …
Hi is that the real bella thorn omg wewe and peyton orodha are my idol please add me I upendo ur hair how do get it like that ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
beatifullove146 ametoa maoni…
add me zaidi ya mwaka mmoja uliopita
AmirahLillana99 ametoa maoni…
That is Bella Thorne,doofus!That is the actual Bella Thorne fansite! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
BFFL642 alisema …
Bella is the best dancer on shake it up! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zendayabff ametoa maoni…
u really think that i think zendaya rocks on shake it up bella too i say they r both awesome bffl642 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BFFL642 ametoa maoni…
I never alisema that i didn't like zendaya because i do like her also zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zendayabff alisema …
BTW my name may be zendaya but dont think i like her zaidi i like u both equally :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zendayabff alisema …
bella i upendo ur style i wish i can dress up like u and zendaya my dream is to dance like i may be 17 but i want to dance like u and zendaya ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sbbbbbbbbbb alisema …
U are my idol Bella plzzzzzz add me I'm ur no1 fannnnnnnnnnnn ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
bellathornef ametoa maoni…
me too zaidi ya mwaka mmoja uliopita
monika10111213 ametoa maoni…
alas 2:00 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
monika10111213 ametoa maoni…
pm chao y dile a zendaya que la quiero tambien te amo bella torne zaidi ya mwaka mmoja uliopita
surprise
Piyal alisema …
Bella is only 15!!!!!!!!!!!don't believe it. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Piyal ametoa maoni…
She looks like 17 au 18 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thanks everyone says i look older now that i dyed my hair colour to blondish zaidi ya mwaka mmoja uliopita
clarissam ametoa maoni…
i lve ur hair wish i could do that zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mira98 alisema …
link plz guys watch it :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorne111 alisema …
Add me bella fans! She totally rocks! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Alice-Jade ametoa maoni…
I agree! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorne111 ametoa maoni…
Thanks! :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
aarontownsend ametoa maoni…
pleze zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorne111 alisema …
Bella Thorne rocks! So does her Bff Zendaya! Lets go Bella! :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Alice-Jade ametoa maoni…
Yeah! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorne111 ametoa maoni…
Yeah she is awesome and so are you! :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
bellathornef ametoa maoni…
def zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Mariahlou406 alisema …
i mean rocky ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
Mariahlou406 alisema …
cece and eocky on shake it up are so awesome.Do wewe bella and zendaya spend a lot of time together?! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
yes we do xx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
bellathornef ametoa maoni…
ya but shes better than zendaya zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thanks zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
Mariahlou406 alisema …
i am so good at taking pics ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
i am too xx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sbbbbbbbbbb alisema …
she is so cute and cool ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
aww thanks wewe are tooxx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sbbbbbbbbbb ametoa maoni…
Aw thx Bella Iove ur song ttylxox zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thank wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nataliekeke alisema …
shabiki me plz i am your bigesst shabiki EVER
yepp ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thats so sweet of wewe ok i will xoxoxox zaidi ya mwaka mmoja uliopita
bellathornef ametoa maoni…
no i am zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
both of wewe are xox zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
YasminJones alisema …
I upendo shake it up and u r so pretty and u r such a good actress! I am ur biggest shabiki ever and I upendo ur hair I think ur hair looks nice when its strait! Ahhhhhhhhhhh ur amazing! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nataliekeke ametoa maoni…
actually i am i have met her becuz zendaya is my cuz zaidi ya mwaka mmoja uliopita
maisy9870 ametoa maoni…
i upendo shake it up. wewe and zendaya are both beautiful and so cool!!!! im your biggest shabiki ever!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mollyproctor3 ametoa maoni…
i upendo u zendaya and bella thorne i wish u could come down to england and go to maidstone and preforme at boughton monchelsea primary school zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
Thankyou guys and bellarinas xoxox zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nataliekeke alisema …
do wewe know a cherokee ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
anndestiny alisema …
im ur bigest shabiki bella thorne ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
OliviaHolt143 ametoa maoni…
I can argue with that. I have all her songs on my phone and ipod and wewe cant see the ukuta in my room because it is filled up with her posters. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
anndestiny ametoa maoni…
Cool, zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
Thankyou all of my bellarinas xxxxxxxxxxxxxxx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
anndestiny ametoa maoni…
hujambo Bella i upendo u zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
sarahiramorris alisema …
Shake It Up Chicago ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx Hiii its bella thorne xxxxxxx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mattylover alisema …
If I had to pick one word to describe Bella I would say CARING. Now that is just one word but I think I could write a book about her ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thank wewe thatss so sweet zaidi ya mwaka mmoja uliopita
realkate alisema …
Bella is my friend ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
animalcop1 ametoa maoni…
cool zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
true zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jessica_bieber6 alisema …
is she the real BELLA THORN ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nataliekeke ametoa maoni…
learn grammer b for wewe just go b n nosey k? k! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
heyyyy guys this is my new account zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
snowbear4 alisema …
I upendo wewe BELLA! wewe ARE INCREDIBLY PRETTY!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thanks xx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
micahepling alisema …
i upendo wewe bella chat me back plzz!!!!!!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
ok i will xx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
micahepling ametoa maoni…
is this really u zaidi ya mwaka mmoja uliopita
micahepling ametoa maoni…
plz chat back zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tongue
daisydog8889 alisema …
What's to like about Bella? I think Olivia Holt's better.... ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
dayamareee ametoa maoni…
Me too. Bella is ANNOYING zaidi ya mwaka mmoja uliopita
OliviaHolt143 ametoa maoni…
I like Olivia Holt and Bella Thorne... zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
:( i read all maoni zaidi ya mwaka mmoja uliopita
xxKatiePaynexx alisema …
OMG!!!! Bella Thorne?? Ewww.... wewe guys could do SO much better!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
:( thats mean to say to me :( zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
erinlabadie alisema …
I saw. Bella yeserday at the bmo harris bank yesterday 4 real I did!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
erinlabadie ametoa maoni…
festavil zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
heyyy zaidi ya mwaka mmoja uliopita
dalelabadie alisema …
i saw u in the lights festival ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
flippy_fan500 ametoa maoni…
can somebody tell me bella thorne's phone number please zaidi ya mwaka mmoja uliopita
erinlabadie ametoa maoni…
we did not meet her we only saw her zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
sorry i cant tell wewe over on here i need zaidi privacy guys i know your dying to know it but i cant sorry my bellarinas :( zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Maigane31 alisema …
I upendo wewe Bella you're just too wonderful I following your biggest fan!!! <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thankyou xx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
emmacawley14 alisema …
happy birthday bella ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thank wewe im 15 now zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
hala17 alisema …
happy birthday bella upendo u! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
katykat108 ametoa maoni…
Nice. I. Whont. To. Be. On. Shake it. Up zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Alice-Jade ametoa maoni…
Me too! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorne111 ametoa maoni…
Me too! I upendo bella thorne she's my inayopendelewa actress! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
r18 alisema …
happy 1day early birthday bella congrats! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thanksxx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
victorious77 alisema …
hi Bella!! :{) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
hii :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
BZLOVERS2 alisema …
plz add me ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
ok i will zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
MattyBrocks123 alisema …
plz add me back ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
okxx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Selenasfan2345 alisema …
plz add me bella TTYLXOX!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
ok xoxoxxoxoxoxoxoxoxox zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Jackiel_l alisema …
hujambo babygirl43 is my sister and she is wrong bella thorne is awesome ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Selenasfan2345 ametoa maoni…
yeah bella thorne rules!!!!!!!!!!!!!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thankyou guys zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Selenasfan2345 alisema …
I upendo wewe bella thorne My birthday is september 18th ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
lovatic876 ametoa maoni…
my birthday is on september 17th!how coool:) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thats cool mine is october 8th zaidi ya mwaka mmoja uliopita
awesomeber20 alisema …
htq=tbn:ANd9GcRHMWwIfEyPmF9SecmLB3qpQekbC6LigXJvwtKXqGl742wUb5iz5w ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
babygirl43 ametoa maoni…
wewe alisema it zaidi ya mwaka mmoja uliopita
daisydog8889 ametoa maoni…
what does that mean? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
xoxoxoxox my bellarinas zaidi ya mwaka mmoja uliopita
babygirl43 alisema …
She is a loser ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
NinjagoAnime ametoa maoni…
I completely agree zaidi ya mwaka mmoja uliopita
NinjagoAnime ametoa maoni…
Like,Seriously? Who cares for her? Yeah. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
:( and thanks only to selenasfan2345 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Selenasfan2345 alisema …
i upendo wewe bella thorne youre a,azing no matter what anybody says about you. BRUSH OFF THE HATERS ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
babygirl43 ametoa maoni…
i what i want to say zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
babygirl43 alisema …
She needs to get fired ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Aphrodite100 ametoa maoni…
NO, she doesn't. what are wewe doing on this club if wewe don't like Bella?! >:| zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Selenasfan2345 ametoa maoni…
bella thorne is very beautiful and i would want to be like her someday zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
:( zaidi ya mwaka mmoja uliopita
angry
babygirl43 alisema …
She is stupid i dont know way wewe guys like her she cant read au writ just like a her mashabiki ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Aphrodite100 ametoa maoni…
Hey, just cuz she has dyslexia doesn't mean ANYTHING!! and, excuse me, but I CAN read and write! >:\ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Selenasfan2345 ametoa maoni…
bella thorne can do anything we can do she alisema she can read a mwaka above her grade level how do wewe explain that zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ityana ametoa maoni…
babygirl43 u need to shut up cause she go dyslexia and how about wen u grow up and ur baby com out like that with dyslexia who gonna be the one pick then u bully zaidi ya mwaka mmoja uliopita
peacelovre alisema …
hi bella im a huge shabiki and ur my inayopendelewa person on shake it up ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
MindlessLuva143 ametoa maoni…
hujambo bella r u n zendaya freinds for life au just in shake it up and do wewe know mindless behavior?? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
babygirl43 ametoa maoni…
she sucks zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
and i suck do i :( zaidi ya mwaka mmoja uliopita
imaan1 alisema …
Hi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
imaan1 ametoa maoni…
Any one on fanpop zaidi ya mwaka mmoja uliopita
imaan1 ametoa maoni…
I'm fine zaidi ya mwaka mmoja uliopita
imaan1 ametoa maoni…
What up zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
hi zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
zebra_stripes16 alisema …
Bella wewe are a really great actress and wewe are very beautiful, I look up to both wewe and Zendaya, wewe both rock ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BellaThorneVEVO ametoa maoni…
thanks zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
jessenia13 alisema …
Bella your awesome and pretty I upendo your style please add me ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
babygirl43 ametoa maoni…
no one is going to add loser zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crs3 ametoa maoni…
yeah cuz 22 mashabiki is alot for sumone whos been here since last year(sarcasm) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Selenasfan2345 ametoa maoni…
wewe get a life and your stalking every body else even bella zaidi ya mwaka mmoja uliopita
angry
daisydog8889 alisema …
Faning HER!?! YEAH!!! Like that'll happen!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
briaden8 ametoa maoni…
why can't it happen? It's possible. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
daisydog8889 ametoa maoni…
What? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Selenasfan2345 ametoa maoni…
if your not fanning her get off this page zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sbbbbbbbbbb alisema …
my fav person on shke it up ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jeweleryfan11 alisema …
wewe are awesome! I am fanning you! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zendaya1stfan alisema …
u rock bella thorne ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Selenasfan2345 ametoa maoni…
I upendo wewe bella i hope wewe got the letter i sent wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laugh
jeneese alisema …
she the best and funny ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Jadenlover686 alisema …
hujambo I FINK UR AWESOME BELLA U ROCK ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
alessia68 alisema …
even me bella
i luv u ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
oceanwaterluv alisema …
i luv u bella ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
allgirly109 alisema …
add me ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tacogirl22 alisema …
hujambo bella im your shabiki but i wish i met wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
cheyanne222 alisema …
i upendo bella she dresses that's how i dress bella please ADD ME!!!!!!!!!!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tacogirl22 ametoa maoni…
omg bellas awesome zaidi ya mwaka mmoja uliopita
girlalone alisema …
ur a GREAT DANCER Bella! ADD ME!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
girlalone ametoa maoni…
hi! can anyone add me!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heyitsdeema ametoa maoni…
yes me! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sbbbbbbbbbb ametoa maoni…
bella is cool zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
faithcrosser alisema …
i upendo wewe bella!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
peetafan345801 alisema …
i absolutely upendo bella thorne!!! she is the best dancer on shake it up!!! she is also my inayopendelewa charcter on shake it up ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
faithcrosser ametoa maoni…
me too!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tacogirl22 ametoa maoni…
peetafan me too zaidi ya mwaka mmoja uliopita
moomoo1117 alisema …
bella thorne u r the best dancer on shake it up but i think tinka is cool but not as cool as u ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sbbbbbbbbbb ametoa maoni…
upendo ur ikoni so cuteee zaidi ya mwaka mmoja uliopita
moomoo1117 ametoa maoni…
ahhh thanks i like urs zaidi ya mwaka mmoja uliopita
alyssaw2124 alisema …
bella,you are a wonderful dancer please reply and follow me ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zendaya3596 alisema …
bella i upendo wewe alot i mean shake it up is great and i just wrote on zendayas ukuta i upendo wewe and her and i hope wewe have great uigizaji on shake it up it is so awesome and wewe are so pretty i just wanna see wewe in person i am so serious please please dont think im weird cuz i wright a lot of stuff on peoples walls i upendo wewe bella thanks for listening I upendo YOU!!!!!<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
Garfieldlover7 alisema …
Bella is Awesome!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
adamrey alisema …
hi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tacogirl22 ametoa maoni…
i upendo u and maoni zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kimberly103199 alisema …
upendo that song 2 ttylxox i know all the words ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kimberly103199 alisema …
u r my roll motel i <3 u and how u dress :D :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
adamrey ametoa maoni…
hi bella zaidi ya mwaka mmoja uliopita
toni99 alisema …
ttylxox luv tht song ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Selenasfan2345 alisema …
i upendo wewe bella im a big shabiki ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
selenagomezsfan alisema …
hi belle are wewe ever gonna come to SA ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
howdoneit alisema …
bella is my 2ed fav girl let me tell u my order
1. demi lovato
2.bella thorn
3.selena gomez
4.debby ryan
5.zendaya
6. victora justice
last sky jackson ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
amandapanda495 alisema …
wewe WILL BE KISSED ON THE NEAREST POSSIBLE FRIDAY kwa THE upendo OF YOUR LIFE. 1. say your name ten times. 2. say your mom's name five times. 3. say your crushes three times 4. paste this to four other groups. If wewe do this, your crush will kiss wewe on the nearest Friday. But if wewe read this and do not paste this, then wewe will have very bad luck. SEND THIS TO 5 GROUPS IN 143 MINUTES. WHEN YOU'RE DONE PRESS F6 AND YOUR CRUSH'S NAME WILL APPEAR IN BIG LETTERS ON THE SCREEN ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
demi1rock alisema …
hujambo guys check out my new club Bella Avery Thorne Fans! It would rock because I am a huge shabiki of Bella and it would mean so much to me if my club was a success! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
greekmonkey9 alisema …
hujambo bella, your awesome and i upendo ttylxox. your really pretty and wewe should come visit katy, tx some time! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
1DF alisema …
IM HER NUMBER 1 FAN
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
benedicta123 ametoa maoni…
I AM HER NUMBER 2 shabiki zaidi ya mwaka mmoja uliopita
emma_kitty ametoa maoni…
so i am number 3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita