ongeza picha

Dave Grohl Picha

ongeza video

Dave Grohl Video

tengeneza kura ya maoni

Dave Grohl Kura Za Maoni

mashabiki wanachagua: Kinda long
60%
40%
mashabiki wanachagua: of course!
of course!
100%
nahh!
0%
mashabiki wanachagua: Yeah
94%
6%
mashabiki wanachagua: Yes!
80%
20%
mashabiki wanachagua: Whatchu talking 'bot fool!? course he'll never stop!!
100%
0%
zaidi dave grohl kura za maoni >>  
ongeza swali

Dave Grohl Majibu

Dave Grohl Viungo

No links have been posted yet. kuwa wa kwanza!

Dave Grohl ukuta

Cover_Lane alisema …
hujambo guys!!! :D
Check out my new cover on my channel!!!
Hope wewe like it:)
Let me know!!!

https://youtu.be/_ipU_mNaWT4

If wewe want please subscribe leave a like and share my covers!!!:)
Thank wewe very much!! :y: ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jrb05rn alisema …
Dude,
I don't want to sound like a groupie au freak au psycho cult follower but... I FUCKIN upendo the FOO FIGHTERS and all that wewe guys do! Keep Rockin'... be it The Beatles au Led Zepellin au your own stuff...It's ALWAYS amazing! wewe are one of the last great bands.... Peace out!!!! PS, come to Delaware sometime soon, and let me know when!!! Haha! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cullenflyers alisema …
there's a new band called anemic royalty and they just made an EP if wewe need any opening bands chek them out ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita