Johnny Depp Wall

inaonyesha maingizo zaidi ya ukuta 41-50 na 2842

kiss
DepplyinLove alisema …
Have a lovely siku sweet Deppheads!
upendo wewe Johnny <33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Lovely siku to wewe angel!! :*:*:*:*:** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wblvsjd alisema …
I just wrote exactly 500 letters about my dog and what I feel and wewe didn’t let me post it.....Now I know why my dog Meekah is who I admire and love...She was as loyal as the siku is long..The only time mbwa will hurt wewe is when they die....... ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Wish wewe all a great siku Deppheads!!!
Johnny wewe are the greatest and the best...
I upendo wewe <3<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Deppcristopher ametoa maoni…
Have a awesome day!! :)) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laugh
DepplyinLove alisema …
Johnny has almost 98000 fans!! Can't wait till he gets 100000!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Goooooooo Johnnyyyyyyy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wblvsjd alisema …
Yes, will the real Johnny Depp please stand up........alittle game onyesha triva...... ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Happy new week lovely Deppheads!!:**:*:*:*:*:*:*:*

upendo wewe Johnny, zaidi then ever<3<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
denisesamusara alisema …
Johnny, i upendo wewe forever... <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
denisesamusara alisema …
The Lone Ranger
I can not wait for zaidi of this work johnny, which is sure to be wonderful ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Good siku / evening Depphead family!!
Wish wewe a happy weekend :*:*:*:*:*

JOHNNY I upendo YOU<3<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wblvsjd ametoa maoni…
What does it feel like to have everyone adore wewe and to have so much money people will do anything to please you? I’m losing my nyumbani & Lost my job been living with no money but none of that bothered me so someone must have decided I didn’t get my share of bad luck because wednesday night my sweet loyal loveable dog Meekah died and right now I just don’t want to go on. I don’t know how I will live without her she saved me from being so lonely and depressed we were together always I never knew wewe could upendo a pet that much but my moyo is breaking and nothing seems right au important anymore. So Johnny consider yourself very lucky and let me know how much does one person have to have for them to be happy. I just wanted my dog I guess that was asking to much. Just like I’m sure I won’t be able to post this oh what it must be like to be Johnny Depp... zaidi ya mwaka mmoja uliopita
killerbunny1296 alisema …
Johnny Depp wewe rock i have alot of your sinema Dark Shadows is my inayopendelewa "They tried to stone me once. It didnt work." inayopendelewa line upendo ya <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
jdepp4 alisema …
Good siku sweet Deppheads!!
:*:*:*:*

Johnny wewe are my life , my love, my everything <3
I know I say everytime the same thing but it's the truth!!
upendo wewe with all my moyo <3<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LalaDepp ametoa maoni…
Have a sweet day:**** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
DeppBiggestFan alisema …
I heard that Johnny didn't win PCA last night... thats to bad :(( who did win?
Have a nice siku dear deppheads! :***
Johnny, wewe will always be my inayopendelewa actor, upendo wewe zaidi and zaidi everyday! <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
athinadepp ametoa maoni…
yes unfortunately he didn't win.Robert Downey Jr won zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
'Night Depphead family!! Sweet dreams:*:*:* ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
MrsDepp1995 alisema …
Ηοw is this even possible? He didn't win,i can't believe it :"( But to his Deppheads he remain the BEST,always&forever <3 Btw i miss being here guys,love wewe all :* ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Hi Kon missed wewe sweetie!! upendo wewe too:*:*:*:* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
DepplyinLove alisema …
Good siku Deppheads! Too bad Johnny didn't win the PCA's last night :( But he will always be a inayopendelewa to us right? ;)
upendo ya Johnny!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Oh sure, he is our hero and he will always win our heart. <3<3 Good siku to wewe angel:*:*:** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LalaDepp ametoa maoni…
I was sooo disappointed with it,really((( All the way he is always winner <3 There is no such an award which has the same price as Johnny's talent!<333 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chirimidepp alisema …
Im new here! Good to be part here! :) God bless us all! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Welcome to fanpop dear, nice to meet you! :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DepplyinLove ametoa maoni…
Welcome :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LalaDepp ametoa maoni…
Welcome! :))) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
johnnydlover alisema …
Have a nice siku everybody
I really hope Johnny is going to win , he has to, he's the greatest!!!! <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
athinadepp alisema …
i hope that tonight johnny will win!!!!like every mwaka ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Yes !!!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
DepplyinLove alisema …
I miss wewe guys, I've been so busy!! Sweet dreams dear Deppheads :)
upendo wewe always, Johnny <33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
159JohnDep9 ametoa maoni…
Don´t distress yourself too much dear:) Sleep well<3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
DeppBiggestFan alisema …
Back to school... hope every depphead had a wonderful christmas! :**
And Johnny, hope wewe had the best krisimasi ever! upendo wewe so much<33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Have a good day!! :*:*:** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
jdepp4 alisema …
Good morning and good Sunday to all my lovely Depphead family!!

Johnny wish wewe a happy Sunday, upendo wewe so much<33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Happy Weekend lovely Deppheads :*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*

Johnny wewe are my life, upendo you<33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Good siku /evening Depphead family!!!

Johnny wewe will always have a place in my heart....
......I upendo wewe <3<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
worried
artlover7254at alisema …
LOL your poem is funny! ^o^ I just had a horrible thought! The siku J.D dies is gonna be the WORST MOVIE DECADE EVER!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
yeah, the siku he die.... is going to be Horrible! I don't even want to think about it... but i know that he has A LOT of wonderful years to live! And i know those years is going to be wonderful! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
IM-A-DEPP alisema …
Violets are DEPP

Roses are DEPP

The World Is DEPP

JOHNNY DEPP ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
roses are DEPP, violets are DEPP, honey is sweet but not as sweet as JOHNNY DEPP <3 <3 <3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kbarley ametoa maoni…
that is soooo true zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
True....nothing is sweeter than Johnny <3<3<3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DepplyinLove ametoa maoni…
LOL!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
ilovetech29 alisema …
I'm glad Johnny still has the most number of mashabiki above all the celebrities.Keep multiplying Deppheads ^.^ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
IM-A-DEPP ametoa maoni…
Deppheads Rocks <3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
DepplyinLove alisema …
hujambo Deppheads! Wishing wewe all a wonderful siku :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Wonderful siku to wewe too:*:* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LalaDepp ametoa maoni…
Have a great siku sweetie!!!:***** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kbarley ametoa maoni…
hmmmmmmm hehehehe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
Agapi_Sparrow alisema …
I Wish all of wewe in this New mwaka
12 mwezi of Happiness
52 Weeks of Fun
365 Days Success
8760 Hours Good Health
52600 dakika Good Luck
3153600 sekunde of Joy.
Keep smiling!

Happy New Year, my lovely Deppheads and of course Johnny! Wish wewe all the best! Hope this mwaka will be the best of all for all of you!! <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
happy new mwaka dear!! :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
HAPPY NEW mwaka SWEETIE!!!!!:*:*:*:* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Agapi_Sparrow ametoa maoni…
I know! we were in a village for krisimasi holidays and i didn't have internet connection there :/ thanks everybody! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
jdepp4 alisema …
HAPPY NEW mwaka JOHNNY, WISH wewe A WONDERFUL 2013!
ALL THE BEST FOR wewe AND YOUR FAMILY!
upendo wewe ALWAYS <33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Happy new mwaka Johnny and wewe sweetie :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
Happy new year! :** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
simovska ametoa maoni…
HAPPY NEW mwaka SWEETIE :*:* :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LalaDepp ametoa maoni…
Happy New Year, hun! :*:*:* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Good morning Depphead family, Happy new mwaka to all :*:*:*:* ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
simovska ametoa maoni…
Good morning to wewe too and HAPPY NEW YEAR!!! :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
good morning dear Angel :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
DepplyinLove alisema …
HAPPY NEW mwaka TO MY DEPPHEAD FAMILY!!!! Wishing all of wewe much happiness in the new mwaka :) upendo wewe guys!!!!
Johnny, I'm wishing wewe an amazing and wonderful 2013, may all your dreams come true <3
Cheers to all!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Happy new mwaka and cheers to you!! :*:** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
simovska ametoa maoni…
Thank wewe and HAPPY NEW mwaka and have a great day! :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Happy New mwaka my dear :** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LalaDepp ametoa maoni…
Happy New Year, sweetie! :*:*:* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
DeppBiggestFan alisema …
HAPPY NEW mwaka DEPPHEADS!!!! <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Happy new mwaka :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Happy new year!!:*:** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
johnnydlover alisema …
Happy New mwaka to Johnny and all my dear Deppheads, have an amazing year, may all your dreams come true; wewe DESERVE it!!!!! :* ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
jdepp4 alisema …
IT'S MIDNIGHT HAPPY NEW YEAR!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Happy New mwaka sweet Angel :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
159JohnDep9 alisema …
Happy New mwaka Johnny and Depphead family!!<3
Yay, i got 3 Johnny´s sinema for X'mas presents!:D (Donnie Brasco, Sleepy Hollow and Astronaut´s Wife) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
happy new mwaka to wewe dear:*:*:*:* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Happy new mwaka :*** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
LalaDepp alisema …
Joy to your heart
and warmth to your home
As the New mwaka arrives
Hope it brings along happiness
hope and good tidings
To stay on and on

Happy New Year, my dear lovely Deppheads ♥
And Johnny, wherever wewe are, enjoy yourself and may the new mwaka bring wewe happiness,health, luck and pleasure ♥Love wewe with all my moyo ♥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
happy new mwaka dear :*** <3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Happy new mwaka to wewe sweetie!! :*:*:*:*:*:* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Happy new mwaka :*** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Happy new mwaka lovely Depphead Family and to all the fanpop fans!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
happy new mwaka sweetie!! :*** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
simovska ametoa maoni…
HAPPY NEW YEAR, hun! D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Deppcristopher ametoa maoni…
Happy new year! :)) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LalaDepp ametoa maoni…
Happy New Year! :*:*:* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
DepplyinLove alisema …
hujambo Deppheads, tomorrow is the last siku of 2012! Hope wewe all have a great new years eve!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
For me it is already today!! Happy new years eve to wewe too zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
For me it is today too! Happy new year!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
johnnydlover alisema …
Have a great siku dear Deppheads. Bless wewe all :**** ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
IM-A-DEPP ametoa maoni…
Have a beautiful siku sweetie! ^__^ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
have a wonderful siku :** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Deppcristopher ametoa maoni…
Have a magical day! :)) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Happy weekend Depphead family:*:* New mwaka is coming!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
simovska ametoa maoni…
Happy weekend to wewe too! Can't wait for New year! :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Happy weekend Angel :*** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
IM-A-DEPP ametoa maoni…
happy Weekend to wewe dear <3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
DepplyinLove alisema …
Happy Friday Deppheads! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
happy friday dear :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
DepplyinLove alisema …
hujambo Deppheads! It's been a few days since I've been here. Hope wewe all had a wonderful krisimasi :) upendo wewe guys!!

Johnny I hope wewe had a beautiful krisimasi :) upendo wewe <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Hope wewe had a wonderful krisimasi sweetie :) upendo wewe too <3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
bipinrathod alisema …
may..fevrit..j...d....merry..christmas ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Good morning lovely Depphead Family!!
Johnny I will upendo wewe always and forever<33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
denisesamusara ametoa maoni…
=D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
johnnydlover alisema …
Merry Christmas! ♥ () ˛.°★。˛°.★** *★* *˛.
˛ °_██_*。*./ ♥ \ .˛* .˛.*.★* *★ 。*
˛. (´• ̮•)*˛°*/.♫.♫\*˛.* ˛_Π_____. * ♥ ˛*
.°( . • . ) ˛°./• '♫ ' •\.˛*./______/~\*. ˛*.。˛* ˛. *。
*(...'•'.. ) *˛╬╬╬╬╬˛°.|田田 |門|╬╬╬╬ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
<3<3<3<3<3<3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
. . . . . . . .(,)
. . . .. .. _.-ﺜ-._
. . . . . ..|. . . . |¯`•.¸¸.♥¯`•.¸ღ
………..|. . . . | Merry¯`•.¸¸.ღ¯`•.¸♥
… . . ….|. . . . | krisimasi ¯`•.¸¸.ღ¯`•.¸ღ
. . . . . ..|. . . . |¯`•.¸¸.♥¯`•.¸ღ
. . . . . ..|. . . . |
. . . . .. [♥ღ ღ♥] ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
<3<3<3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
simovska alisema …
HO HO HO!!! Merry Christmas!! Have a lovely krisimasi and a LOT'S of CAKE!! :D ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Merry krisimasi :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
jdepp4 alisema …
hujambo Deppheads wish wewe a merry Christmas!!
Merry krisimasi Johnny <33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Deppcristopher ametoa maoni…
Merry krisimasi to you!!! sweetie :)) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Merry krisimasi Angel :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Depp-Forever ametoa maoni…
Merry krisimasi zaidi ya mwaka mmoja uliopita
simovska ametoa maoni…
Merry Christmas, and eat a lot of cake. :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
159JohnDep9 alisema …
Merry krisimasi Johnny and Deppheads!!<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Deppcristopher ametoa maoni…
Merry Xmas to you! :)) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Merry krisimasi to wewe :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Merry christmas!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
simovska ametoa maoni…
Merry Christmas!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Good Sunday lovely Deppheads!!
Happy Holidays to all the Depphead Family,love you:*:*:*:*:*:*

Johnny wish wewe happy Holidays, hope wewe are with your Kids!!
upendo wewe always <33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Happy holidays to wewe to sweetie <3<3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laugh
ilovetech29 alisema …
Been away for so long.. I missed this club so much.OMG i'm so excited for POTC 5!

Merry Xmas Deppheads! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Merry krisimasi to wewe sweetie :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
simovska ametoa maoni…
Merry krisimasi to wewe too!! :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
DeppBiggestFan alisema …
I'm going away over krisimasi and i won't have any internet....
No Internet = No fanpop = No Deppheads = No Johnny Depp :(
Well, i'm going to meet my brother that i haven't meet in two years, so i am going to have a great christmas!

So.. HAPPY krisimasi DEAR DEPPHEAD-FAMILY!! upendo you! :*:*:*

And To wewe Johnny:
I upendo wewe so much, my biggest dream is to meet you. I would do everything for you. I wish wewe a Lovely Christmas! upendo You! <3 <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LalaDepp ametoa maoni…
Enjoy your holidays!:))) We'll miss wewe too:* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
I'm so happy for you.2 years is a long time. Wish wewe happy happy holidays :) big hug for wewe :*:*:*:*:** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Depp-Forever ametoa maoni…
Have a happy Holiday! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
159JohnDep9 ametoa maoni…
Have a merry krisimasi dear<3 We´ll be waiting for you:) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
Depp-Forever alisema …
Happy doomsday, Deppheads ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
simovska ametoa maoni…
Thank you, and happy doomsday to wewe too :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Goodnight lovely Deppheads!!
Wish wewe all sweet Johnny dreams
:*:*:*:*:*:*:*
Johnny wewe are one of the reasons of my life
I upendo wewe so much and zaidi every day<33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Depp-Forever ametoa maoni…
Goodnight zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
DepplyinLove alisema …
Have an beautiful siku Deppheads!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
159JohnDep9 ametoa maoni…
Have a great siku dear<3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
beautiful siku to wewe Angel :*:*:*:* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
Have a beautiful siku :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laugh
jdepp4 alisema …
Today is our last siku on the earth, just want to say...
it was a great pleasure to meet wewe all
I REALLY LOVED wewe
Happy Doomsday sweet Depphead Family!!! :D
hujambo maybe it is the siku that we finally meet Johnny from anywhere the apocalypse will bring us!
JOHNNY WE upendo YOU<33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
denisesamusara alisema …
Good morning Deppheads!!!! Have a nice day...
Today is my daughter's birthday. Congratulations Sara. I upendo wewe so much. <3

Johnny, I upendo wewe forever, and ever, and ever............................................................. <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
Good morning sweet! <3 wish her a wonderful birthday!<3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Happy happy Birthday to your sweet daughter :*:*:*:*:*:* wish her the best! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
denisesamusara ametoa maoni…
Tanks my friends...<3 =D <3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Good evenig Deppheads :)
Johnny I upendo wewe zaidi and zaidi and more........<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
Good evening dear! :* :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zzz
DeppBiggestFan alisema …
good night dear deppheads! <3

Good night Johnny, i wish wewe all luck wewe can get! <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
159JohnDep9 alisema …
I upendo all these christmasy Johnny-icons wewe guys have!<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Your ikoni is wonderful too <3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Good morning sweet Deppheads :*:*:*:*:** ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Good morning dear :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
159JohnDep9 ametoa maoni…
Good morning dear, have a nice day!:) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
denisesamusara alisema …
Good morning Depphead. Have a nice day...
Johnny, I upendo wewe forever... ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Hi nice to see you...have a nice siku too :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
denisesamusara ametoa maoni…
Hello... =D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
jdepp4 alisema …
Can I ask a few questions, although I know that the majibu are very difficult?

What has this MAN done to us?? I think HE has bewitched us in some way.
Seems possible to wewe that every time we see HIM, the moyo seems to jump out of the chest? Seems possible to wewe that this MAN, becomes every siku zaidi beautiful and sexy, instead of growing old? To wewe seems possible to believe that OUR MAN has almost 50 years?

JOHNNY WE upendo YOU!!! <33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Thrill ametoa maoni…
The big maswali of life. xD zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Oh sure, at which I would like to find an answer before December 21! :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
This zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Good morning Depphead Family, wish wewe all a happy and beautiful Sunday !!!
:*:*:*:*:*:*:*:*:* ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
jdepp4 alisema …
For wewe Johnny<3
If upendo was air, I would breathe all of my breath for you.
If upendo was water, I would submerge us in an ocean wider than the sky.
If upendo was fire, I would throw my body into the flames while wewe stand and watch me burn.
If upendo was laughter, I would work to make wewe laugh always.
If upendo was the flesh, wewe would have zaidi than just my heart…
However, upendo is only upendo and all I can give wewe is
My upendo ♥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
<3<3<3<3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LalaDepp ametoa maoni…
sooo sweet<333 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Deppcristopher ametoa maoni…
so lovely words!! <3 :)) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
<3 <3 <3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
HAPPY WEEKEND MY LOVELY DEPPHEAD FAMILY!
upendo wewe ALL :*:*:*:*:*:*:*:**** ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Happy weekend dear Angel :*** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LalaDepp ametoa maoni…
happy weekend hun:*** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Goodnight,sweet dreams Depphead Family.
Have a great weekend :*:*:*:* ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Good evening Deppheads!!
Alice in Wonderland on Tv :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Good day/evening Depphead Family!!
:*:*:*:*:* ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
jdepp4 alisema …
▄█░ █▀█ ░░ ▄█░ █▀█ ░░ ▄█░ █▀█
░█░ ░▄▀ ▀▀ ░█░ ░▄▀ ▀▀ ░█░ ░▄▀
▄█▄ █▄▄ ░░ ▄█▄ █▄▄ ░░ ▄█▄ █▄▄

HAVE A NICE siku DEPPHEAD FAMILY:))... ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
simovska ametoa maoni…
HAve a nice siku wewe too :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Agapi_Sparrow ametoa maoni…
have a great siku too! :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
have a great siku :** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
Cindyluv alisema …
I need zaidi fans!!!plzz! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Dear Deppheads, wish wewe a beautiful Sunday!! How's the weather where wewe live?? Here in south Italy is COLD COLD COLD...BRRRRRRRRR but no snow:( ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
simovska ametoa maoni…
Here in Slovenia is COLD COLD COLD and lots of SNOW :) I upendo snow :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
it is SOOOOO COLD here in sweden... it's a lot of snow and i kind of like that ;) have a great sunday! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Depp-Forever ametoa maoni…
Wow, in New Zealand it's REALLY hot... I don't like this kind of weather. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Happy Weekend lovely Depphead Family:*:*:*:*:* ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
simovska ametoa maoni…
Happy weekend to wewe too :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
johnnydlover alisema …
hujambo , dear Deppheads have a nice day/evening :***
I'm haven't been able to come much online because of my exams :( I missed wewe guys ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
simovska ametoa maoni…
Missed you, hun. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
missed wewe too :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chawk10 alisema …
hujambo guys how are all the deppheads doing today? hujambo johnny how are wewe doing sweetie? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
DepplyinLove alisema …
Have a wonderful siku Deppheads!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chawk10 ametoa maoni…
ok i will and wewe too! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Have a wonderful siku too:*:*:** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Have a great siku 2 :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
Agapi_Sparrow alisema …
Hi Deppheads! how are you? do wewe still remember me? :/
I haven't been in fanpop for a long time and I missed wewe all so much :'( I missed talking with all my Depphead Marafiki here...I want wewe to know that I didn't forget you! but I won't be out again... from now on I promise I will log in almost every siku to talk to wewe like I did before! please forgive me and welcome me back!
upendo wewe all and hope you're having a great siku somewhere! <3 xxx ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DepplyinLove ametoa maoni…
Great to see wewe again!!! :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Agapi_Sparrow ametoa maoni…
Great to see wewe again too! :'D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Agapi_Sparrow ametoa maoni…
thank wewe all! i'm happy to see wewe again! <3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan alisema …
Good morning deppheads :**
Have a wonderful siku :**

Good morning Johnny <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Good morning to wewe sweetie!! :*:** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Deppcristopher ametoa maoni…
Good morning! Have great day!! :)):*:** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Good morning :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
DepplyinLove alisema …
Sweet dreams dear Deppheads :)
Johnny I upendo wewe zaidi than words can say. <33
Have a good night :** ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
night dear :** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Deppheads!!!!!! Have a great new week!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
wewe too ! :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Depp-Forever alisema …
Goodnight Deppheads.
Johnny, wewe are my definition of perfection. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
159JohnDep9 alisema …
Have a great week dear Deppheads<3
Johnny, you're my reason and my life;) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Great week tou wewe sweetie:*:* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Depp-Forever ametoa maoni…
Have a great week! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Happy Sunday Sweet Deppheads!!!
:*:*:* ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
NellLovetCarter alisema …
I can´t wait for Lone Ranger!<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LalaDepp ametoa maoni…
me too)))) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
curlycat17 alisema …
i think johny depp is SOOOOOOOOO AWSESOME!!!!!! i totally upendo him! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
DepplyinLove alisema …
For wewe Johnny:

I upendo wewe with all
my heart, you're my
sunshine, sunlight,
my heart, my soul,
I upendo wewe VERY much! ♥

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
159JohnDep9 alisema …
Everyone vote for Johnny in People´s choice awards! wewe can vote for him in categories: Favourite Movie Actor, Favourite Comedic Movie(Dark Shadows) and Favourite Movie shabiki Following(POTC) :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Happy Weekend Deppheads!!
Today is first siku of December, Chistmas is near!!

Good Weekend Johnny,I upendo you<33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
Happy weekend dear:* krisimasi <3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sunny
DepplyinLove alisema …
Happy Friday Deppheads!! Hope wewe all have a great day

Johnny, wishing wewe a wonderful siku too! :** ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
=happy friday dear :** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
happy friday <3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Good siku sweet Depphead Family! upendo wewe :*:*:*:*

Johnny wewe will always be in my heart...I upendo wewe <33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Have a good siku dear :*** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
good siku dear :* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
kairirikusora alisema …
I upendo johnny drop my inayopendelewa actor ever lol anyway I have seen both his early work and newest upendo it all ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
thrillerlady11 alisema …
I upendo Johnny Depp he's my inayopendelewa actor. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
IM-A-DEPP ametoa maoni…
me too :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
jdepp4 alisema …
48 mashabiki AND THAN WE ARE 96.000
DEPPHEADS!!!!!!!!!!!
GOOOOOOOOOO!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DepplyinLove ametoa maoni…
Cool! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
denisesamusara ametoa maoni…
=D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Wish wewe a lovely siku Depphead Family!!!:*:*:* ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
DepplyinLove alisema …
Good night my lovely Deppheads :) :*:*
upendo wewe so much Johnny <33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Goodnight angel:*:*:* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Depp-Forever ametoa maoni…
Goodnight<3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Sweet dreams :] zaidi ya mwaka mmoja uliopita
simovska ametoa maoni…
Goodnight :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
DeppBiggestFan alisema …
If Johnny Depp was a drug... i would be high as f*** <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
lol me too ;) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DepplyinLove ametoa maoni…
XD HELL YEAH! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
MEE TOO...and I would never want detoxicate me! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
DeppBiggestFan alisema …
good night wonderful depphead-family, sweet dreams <3
Johnny, wewe are just perfect. Do wewe know why?? Because wewe are yourself, wewe doesn't go with the flow, wewe go your own way. I upendo wewe just the way wewe are and i will always do <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
Sweet dreams :] zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
jdepp4 alisema …
Good morning Depphead Family!
Wish wewe a beuatiful new week
:*:*:*:*:*:*:*:* ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
good mrning dear :] zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
DepplyinLove alisema …
Sweet dreams Deppheads :) Have a wonderful new week :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DeppBiggestFan ametoa maoni…
sweet dreams hun <3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdepp4 ametoa maoni…
Sweet dreams to wewe angel!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
jdepp4 alisema …
For Johnny<3
When I wake up in the morning, your eyes and your smile are the first things I see.
When I'm sad, your smile fills my moyo and makes me feel good.
Your eyes tells me that everything will be fine.
I upendo wewe zaidi than I could ever imagine wewe could upendo someone. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
johnnydlover ametoa maoni…
:') so beautiful, bless your moyo sweetie :** zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LalaDepp ametoa maoni…
:'))) so sweet<333 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
neginsmp ametoa maoni…
sweet! zaidi ya mwaka mmoja uliopita