Justin Bieber Wall

inaonyesha maingizo zaidi ya ukuta 1791-1800 na 19451

brebre29 alisema …
he is so ggaayyyyy!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BieberFever127 ametoa maoni…
Nope , wewe Are Gaaay x] zaidi ya mwaka mmoja uliopita
MarylovesSelena ametoa maoni…
Wow...You don't even know him.Haters seriously need to get a life. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jbiebgirl100 ametoa maoni…
didnt wewe just say no justin biebr is gay zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mccorkle alisema …
hujambo yall add me okay its ya girl mrs bieber yes it is cuz i will put a pic up of me and him in his house bout to leave out to go bowling just me and him lovely riteee i neva eva saw him again <3 if he hears me yeah i wanna see yhu again ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mccorkle ametoa maoni…
nyasi, nyasi kavu its tru zaidi ya mwaka mmoja uliopita
hotgirl012 ametoa maoni…
so zaidi ya mwaka mmoja uliopita
italyjasha31 ametoa maoni…
yah put the pic up zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Meghaan_x alisema …
OMG,, I upendo JUSTIN BIEBER SO FUCKING MUCH<3.
HE IS THE CAUSE OF MY SMILES:) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
melanie_meneen alisema …
i upendo wewe with all my moyo wewe mean the world to me your my life my everything and my world i upendo wewe <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Dasiy123 alisema …
justin bieber i upendo wewe so much so send a viedo

send back please ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
TayTayBieber alisema …
Justin:
wewe are the light of our eyes ;)
wewe are the cause of our smile ;)
wewe are the reason why we live ;)
BOY WE upendo YOU!< 3
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
MarylovesSelena ametoa maoni…
That's a very nice quote.And it's soooo true!!<3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
italyjasha31 ametoa maoni…
what zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
SmileBieberlove alisema …
VOTE FOR JUSTIN! --> link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Meghaan_x ametoa maoni…
votings closed?:L zaidi ya mwaka mmoja uliopita
italyjasha31 ametoa maoni…
ok zaidi ya mwaka mmoja uliopita
WIFEYLOST ametoa maoni…
ok then zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jesyjustdrew ametoa maoni…
hargh..i Lost it zaidi ya mwaka mmoja uliopita
juliet_2010 alisema …
hujambo guyz bieber mashabiki all over the world i want to know wewe zaidi wewe can call me juliet bieber , i dont mind cuz i am wewe can e-mail me on fjuliet@yahoo.com au juliet_2010 on justin fanpage i need all of wewe guz out there to be my shabiki and friend ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
juliet_2010 alisema …
wewe know i upendo wewe and i know wewe care , i am your no:1 shabiki , most crasiest most reasonable any good thing wewe can think of in life wewe will find it right here with me upendo to know wewe zaidi and be your best friend ever, wewe make me say omg! all the time
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
akkk alisema …
akk is here ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Hot_n_cold ametoa maoni…
congrats zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zandraangel ametoa maoni…
gr8 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
akkk ametoa maoni…
hi zaidi ya mwaka mmoja uliopita
akkk ametoa maoni…
hi zaidi ya mwaka mmoja uliopita
RachieLovesJB alisema …
i upendo wewe sooo muchh <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shirtrap alisema …
Every lock of his hair is one screaming fan. If he shaved his hair he loses his girls. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Hot_n_cold ametoa maoni…
rightttt zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mccorkle ametoa maoni…
aha real funny thats real funny and creative shirtrap zaidi ya mwaka mmoja uliopita
MarylovesSelena ametoa maoni…
Um...Hes not gonna shave his hair.He's gonna cut it a bit. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BieberFever127 ametoa maoni…
I Like Him With His Hair Now , But He Wouldnt Loose Me Cause I upendo Him Just The Way He Is ... For Him Not For His Hair [ Maybe Just Alittle But wewe Get My Point (; ] zaidi ya mwaka mmoja uliopita
juliet_2010 alisema …
i know i am going to meet you,and that siku will be a special day, i think of wewe always one upendo keep us together (juliet) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Hot_n_cold ametoa maoni…
*face palm* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
juliet_2010 ametoa maoni…
cutey zaidi ya mwaka mmoja uliopita
justinrk11 alisema …
U r so cute if I could meat u my life would be complete. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Hot_n_cold ametoa maoni…
Learn to spell zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BieberFever127 ametoa maoni…
Lol Imagine If wewe '' Meat '' Him xD Its Meet Not Meat Cause Meat Is WhatYou Eat ;D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
justinrk11 ametoa maoni…
I waht to go out whit u. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
RnBStar13 ametoa maoni…
wewe are* meet* you* and want* with* you* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
justinbeiber193 alisema …
upendo wewe justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shirtrap ametoa maoni…
I LOVE, LOVE, upendo JB!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chelsea1994 alisema …
I really like his muziki and his smile.
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chelsea1994 ametoa maoni…
Justin biber is one of the hotest thing on earth zaidi ya mwaka mmoja uliopita
juliet_2010 alisema …
trust me wewe are cute, i would upendo wewe to reply au e-mail me fjuliet please just say hi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
baby-girl-kelia alisema …
WAT KIND OF NAME IS DOYINSOLA I CANT EVAN SAY IT YOUR MAMA MUST HAVE BEEN SMOKING WHEN SHE NAMED YOU
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
baby-girl-kelia alisema …
DOYINSOLA CALL ME! SIKEEEE BUT LIKE YOUR PICUTER ABOUT Ciara THATS MY GIRL I LIKE THE SONG 1,2 STEP ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
baby-girl-kelia alisema …
JUSTIN IS SO FINE AND SEXY SOMEPEOPLE SAY HE GAY FUCK THOSE PPL BABY GIRL WAZ HERE! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Doyinsola alisema …
doyinsola here,i so agree with Justin we shuld so stand up for peeps being bullied cuz it culd be us inayofuata time.Someone tried bulling me once and the person regretted it.I culd really be a nasty person when i'm angry.Odabo[meaning:bye] ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
akkk alisema …
hi akk here ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
brebre29 alisema …
he is cute but not like taylor l.!!!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
iheartjdb1616 alisema …
i upendo u ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
missfab alisema …
cool justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wolfgrrl alisema …
OMG ON SATURDAY I WENT TO A JUSTIN BIEBER tamasha AND FELL BACK IN LOVE!!! IT WAS AMAZING! IT WAS PROBABLY HIS BEST PERFORMANCE EVER!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
ttyreona5 alisema …
I'm happy to be apart of fanpop and i hope to make a lot of Marafiki if u wanna be my friend send me a message about what u wanna know about me and ill reply if u do then thanks:) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
babyface22ist alisema …
hujambo MY PEEPS HOW R YALL DOIN? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sad
italyjasha31 alisema …
can someone please be my mashabiki because i got 3 mashabiki ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
TayTayBieber alisema …
When wewe smile, the whole world stops and stares for a while cause Justin you're amazing, Just The Way wewe Are
I upendo wewe Justin, promise me you'll never change! ;) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
kOcHy alisema …
hujambo der!!!!!just wanna say hi with upendo n care....peace out!!1 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
blush
kiees alisema …
I upendo wewe so!
:*
God bless u! :D ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
TayTayBieber ametoa maoni…
I upendo HIM TOO! :') zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiees ametoa maoni…
SAME HERE! XD zaidi ya mwaka mmoja uliopita
bria211 alisema …
justi beiber is the hottest boy ever but is he gay?? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
iBelieberz ametoa maoni…
NO!! Where did u hear that?!?!?!? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ruatysaioi ametoa maoni…
nooooooo!!!!!dats impossible zaidi ya mwaka mmoja uliopita
bria211 ametoa maoni…
HE MIGHT BE GAY zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
JBluvr2 alisema …
ATTENTION on november 17th, all beliebers are going to wear purple as an honor 2 My World 1 yr anniversary! spread the word!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Hot_n_cold ametoa maoni…
Whoo can't wait till the 17th. :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
TayTayBieber ametoa maoni…
YAYYYYYYY!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
maddy_29 ametoa maoni…
but i dont know when it is and i dont have purple zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Bootsy90 alisema …
OMG IM IN upendo WITH U ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jazzy1463 ametoa maoni…
no!!! im in upendo with him screw wewe . zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
amanda11232 alisema …
hi justin i just wanted to say hi
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
rilee22 ametoa maoni…
nice zaidi ya mwaka mmoja uliopita
amanda11232 ametoa maoni…
right do u like justin biener zaidi ya mwaka mmoja uliopita
denise007 alisema …
hujambo Justin!
How are you?
now ,i just want to say that i really like ur muziki and u are so blessed , u must be so happy with who u are and with what u do ...i think that to be a superstar is great but i know that to get at this level is difficulty, but Justin, JUST STAY FAITHFUL & HUMBLE GOD WILL HELP U !

Have a nice siku and God Bless u! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
rilee22 ametoa maoni…
relly zaidi ya mwaka mmoja uliopita
micky_mouse alisema …
happy Halloween ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
love100 ametoa maoni…
happy hallowen for 2 days zamani zaidi ya mwaka mmoja uliopita
micky_mouse ametoa maoni…
i alisema it on the siku of Halloween zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jbieber7797 alisema …
hujambo justin i upendo sour, wamekula patch kids Happy Halloween! upendo savannah cochran from newbury, oh ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shay-shay-225 alisema …
I upendo wewe babie wewe are so dam fine and sexie ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
devina3 alisema …
i upendo u justin bieber! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
jbieberluver94 alisema …
omg justin biebs is soooooooooooooo sexxi!!!!!!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
millerjordan alisema …
omg i upendo u justin beiber
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jada_king alisema …
Justin your the best and I upendo wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
devina3 ametoa maoni…
that right! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ariana12336 alisema …
i upendo u justin bieber and i know who u want to duet with ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sassygirl853 alisema …
i upendo u justin bieber ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mariahrules5655 alisema …
hujambo jb watr u doiing i lov u can i have tickets i upendo uuuuuuuuuuuuuuuuuuu so much
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
erica123456 alisema …
hello jb i luv u ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
erica123456 alisema …
i upendo u sooooooooooo much ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
iheartjdb1616 alisema …
i upendo u
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
14m alisema …
i <3 ur song BABY....... ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
HipHopDiva alisema …
i upendo justin! hes so azum!!! :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
gangsta105 ametoa maoni…
woww zaidi ya mwaka mmoja uliopita
HipHopDiva ametoa maoni…
lol i cant believe u saw tht zaidi ya mwaka mmoja uliopita
HipHopDiva ametoa maoni…
it was 3 months ago. thts b4 we started dating (i think) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jeanietyler alisema …
heyyy ur amsing wow i could nere be u ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jujubear2001 alisema …
u r sooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo cute ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
RannyBanany alisema …
JB shaved his head?
He is an idiot. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
SmileBieberlove alisema …
#NeverSayNever3D ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ayorule alisema …
upendo ur music.. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Missfabbelieber alisema …
hujambo plz reply me on fanpix.net im Jene!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
negar alisema …
i upendo u zaidi than any thing in the world justin! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Hot_n_cold ametoa maoni…
zaidi than your friends? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
MarylovesSelena ametoa maoni…
zaidi than your even family??? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
maribou ametoa maoni…
wow!!!i think ur really crazy !! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
carter0617 alisema …
AHHHHHH never say nver whoooooooooooooo ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
carter0617 alisema …
never say never i am so going to see it jb
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
blush
jesyjustdrew alisema …
wewe really gave me the spirit !!!!!!..
I know wewe well .. although much I feel wewe very close and tender..u're so amazing justin !!!!!!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
IammaBELIEBER alisema …
your my inspiration<333 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
TayTayBieber ametoa maoni…
mine too! < 3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
elisha123456 alisema …
I lovvvvvvvvvvvvvve JB ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
TayTayBieber alisema …
Believe
In
Everything
Because
Everythings
Reachable

See how it spells out BIEBER?!?! ;) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
carter0617 alisema …
justin biebers book iam so going to buy it and for book cheater dress up siku i know it is stupid i am going to be justin bieber to suports his new book because i look like justin bieber so i realy dont have to do any thing to look like him GO JB ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
janlee alisema …
i no samebady thet hate jb
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kristee ametoa maoni…
who is it zaidi ya mwaka mmoja uliopita
janlee ametoa maoni…
my bf zaidi ya mwaka mmoja uliopita
pinkypocky10001 ametoa maoni…
jb stinks like poop! lol zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
hahahahahahaha alisema …
hehe the other siku i was in the car with my mom and we head something about jb she was like who is this jb guy is he a fag au what ???
sorry from my mom to all those jb mashabiki lol xD ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nanavs16 alisema …
hujambo bieber,wut r u doing,huh??! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kcilyn ametoa maoni…
yeaH right :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
carter0617 alisema …
justin biebers movie never say never is awesome i am so going to see
it frist siku it comes out get the tents ready ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
totallytorri alisema …
justin bieber tamasha today yay!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! yay YAY ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
diamondpop ametoa maoni…
hujambo how was the concert? what song did he sing? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
totallytorri ametoa maoni…
the tamasha was so fun and he sang ALL his songs zaidi ya mwaka mmoja uliopita
totallytorri ametoa maoni…
ya zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
TayTayBieber alisema …
i can't wait to see Justin's HAIR FLIP in 3D!!!!!!!!!!!! what bout wewe guys?!?!?! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
xxjordygalxx123 ametoa maoni…
i no it will be wonderfull i upendo it in 2d let alone 3d zaidi ya mwaka mmoja uliopita
lolypap alisema …
How many albums he has? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
silviavisioli ametoa maoni…
2 KKK zaidi ya mwaka mmoja uliopita
lolypap ametoa maoni…
Just that and he has this number of fans?? O: zaidi ya mwaka mmoja uliopita
silviavisioli ametoa maoni…
is advertising, the media and the record company who invest in this idiot, and disadvantaged adolescents become mashabiki of it. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
lolypap ametoa maoni…
Agree! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
RnBStar13 alisema …
I upendo the song.. Where are wewe now, it gives me Goosebumps when I hear him sing it! he's got such an amazing voice! upendo him! <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
TayTayBieber ametoa maoni…
ikr and thats my new inayopendelewa song kwa Justin. ;) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
RnBStar13 ametoa maoni…
It's mine too! :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tabithasb13 ametoa maoni…
I upendo that song. <3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
carter0617 alisema …
lakers all the way justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ksonn alisema …
nothin
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
maddyjb alisema …
hhheeeeyyyyy ggguuuuuyyyyyyyyyyyyyyssssss
wat up??????????????????????????? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kayawoods12341 alisema …
tutter ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laugh
sellybiebz4ever alisema …
Never Say Never would be the best ringtone cause whenever the phone rings it would be like "pick it up, pick it up, pick it up, pick it up up up up" ;) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
TayTayBieber ametoa maoni…
ikr! that would be AWESOME! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Mardi-rose ametoa maoni…
justin bieber sucks zaidi ya mwaka mmoja uliopita
love-music alisema …
loove u justin ♥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
elwin120 alisema …
hi justin am elwin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
totallytorri alisema …
ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
my mom just gave me tickets for justing bieber in only 2 days
thankks so much mom ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
jb161420 alisema …
wewe are hot ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
i_luv_justin_14 ametoa maoni…
dahhhhh he is the hottiest person ever in the world zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sexyme2 ametoa maoni…
no he isnt zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DanaJackllen alisema …
www.YouTube.Com/Do0ody12 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
vicky-pooh alisema …
why do some people think jb is gay and ulgy ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nessrine alisema …
ah right your book not coming to algeria because i really wanna to read it so pls send hem to algeria ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laugh
matilda2000 alisema …
pease justin whats up????????????? im not that cool and im not like that at all im not mean. i macke my freinds laugh a lot and i mean a lot ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Cliff040479 ametoa maoni…
right... zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nessrine alisema …
hi justin what is up ? i am nessrine from algeria 13 years old i need your help because i like imba and dancing i alisema i like not i know so i have friend in france her name is julie rawung she actually coming to paris 4 see wewe so can wewe help me ? i really like imba and dancing but in algeria no body supporting me pls help me pls my twitter is @nadiacamelia follow me and my Facebook is nadia bieber pls help me upendo wewe and kiss ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
blush
matilda2000 alisema …
hi justin how wewe going to siku au night ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
TayTayBieber alisema …
I got a 2011 calendar with Justin on it! OMG I was freakin' out when I saw it! Then I alisema "what the hey, I'll get it today so I don't have to when 2011 really comes" lol ;) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
CassiLuvsBrndon ametoa maoni…
lucky! lol zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiara111111 alisema …
OMG,IS IT TRUE YOUR 51 YEARS OLD ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
xoserenityxo37 alisema …
dear justin bieber i was at ur tamasha in edmonton right when isaw ur face i started to cry lol.

ps i think ur hot ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
xoserenityxo37 alisema …
OMG ur hot can u come to wabasca alberta please and come for a tamasha ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laugh
sellybiebz4ever alisema …
Dear justin bieber, If a fat guy with a white beard stuffs wewe in a bag and kidnaps you, don't be alarmed. I asked for wewe for krisimasi ;) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
momoandjustin ametoa maoni…
I did too! lol zaidi ya mwaka mmoja uliopita
soniamry ametoa maoni…
hahahaha awwwww zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiara111111 ametoa maoni…
ME tooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
kamilaroza4 alisema …
jb I upendo wewe I HAD YOUR CLUB IN SCHOOL ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
JustinBien alisema …
kj
safsdfdsfsdfdsfds ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
zamzomber313317 alisema …
The 15th anual black nutcracker at the famous apollo.For futher information contact our dance school at www.uptowndanceacademy.com ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mymymelove alisema …
hdy JB im ur upendo ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
italyjasha31 alisema …
i upendo jb ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Crazy_NarutoKid ametoa maoni…
i dont zaidi ya mwaka mmoja uliopita
italyjasha31 ametoa maoni…
i dont what zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
matilda2000 alisema …
who do wewe upendo justin thats a famous singer ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
italyjasha31 ametoa maoni…
yes zaidi ya mwaka mmoja uliopita