Justin Bieber Wall

inaonyesha maingizo zaidi ya ukuta 1831-1840 na 19451

amy129 alisema …
corr id lovee too meet him ! :):)
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
pennymiranda alisema …
Why not South Dakota? We are such big mashabiki here too..:( ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
rachel1999 ametoa maoni…
No he hates wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
rachel1999 ametoa maoni…
i hate wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
pennymiranda ametoa maoni…
Who are wewe talking to? Maybe wewe should go look in the mirror. .HAHA zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mellisaglam alisema …
hi
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
xxLucyxx ametoa maoni…
hiyaaaa! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mellisaglam ametoa maoni…
who are wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mellisaglam ametoa maoni…
hello i'm bored zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Jordaan alisema …
Justinn bieber ;) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
missbbao alisema …
bieber is a wonderful boy.i upendo him.bieber go go! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tongue
nb26407 alisema …
shut up
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chonny ametoa maoni…
Who? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nb26407 ametoa maoni…
not u zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
babymonsta alisema …
oommgg justin bieber rooxxx my world i upendo his songs forever mi lovee******* ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
JoeJGirl1994 ametoa maoni…
I KNOW RIGHT! HES ABSOLUTLY AMAZING! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ILPJ ametoa maoni…
like him zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
starss89 alisema …
i upendo wewe soooooooooooooooo much i am your nomber one shabiki ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
starss89 alisema …
i upendo wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
starss89 alisema …
i upendo you
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
JJWOW6 alisema …
Justin i want to talk to u look at ur kasha pokezi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jjjjinkins ametoa maoni…
wut4 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
freshwind alisema …
I Iove you
Thanks for being aliv!! wewe mack me happy!!!!!!!
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
starss89 alisema …
hujambo upendo wewe justin beber ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jainee alisema …
i think Justn Bieber is so talented, i wanna send my littele sister a birtday greeting from him to her that would be so cool!!..I heard there is this mobile phone greeting where watu mashuhuri are saying different message and wewe can send it to anyone who has a mobile phone!! howww coolll!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
JoeJGirl1994 alisema …
I upendo wewe WITH ALL MY HEART!;) I Support wewe Everyday!;)
< 3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
starss89 ametoa maoni…
hi i am new zaidi ya mwaka mmoja uliopita
stars200 ametoa maoni…
i am new to zaidi ya mwaka mmoja uliopita
starss89 ametoa maoni…
hi i am in school i know wewe are too zaidi ya mwaka mmoja uliopita
r-kats alisema …
b is soooo cool he is just amazing and i wish i would be with him otherwise i like him he inspires me a lot am never gonna be an artist like him but i will always him he rocks my world it's almost everything about him that makes me like him a lot. he's got the looks and charms of a voodoo master and he ------**/*`*`is breathtaking i like him he is good and totally awesome ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
bieber538 alisema …
im just a shabiki who wants the sex.... ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sahorita ametoa maoni…
but with justin bieber! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sahorita ametoa maoni…
XD zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
mia94 alisema …
:0
im just a shabiki who wants to be friends..... ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
freshwind alisema …
My Marafiki think I am a fool to think your the 1 for me!! I gess I am a sucker 4 love!!! Cuz honasly the tuth is wewe are 4 me!! cuz I upendo wewe
and wewe say wewe upendo me say that wewe upendo me!!!!!
I upendo wewe
upendo Leah!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
OfficialKSonju1 alisema …
Volume------.ılı.

▄ █ ▄ █ ▄ ▄ █ ▄ █ ▄ █ JUSTIN DREW BIEBER ''Pick me''

Min- - - - - - - - - - -●Max

► Play ▌▌ Pause ■ Stop
EXPRESS YOUR SELF

Ten reasons why i upendo justin
1.HOT
2An amazing singer
3.Great at sports
4.Caring
5.Plays a lot of instruments
6.Beautiful eyes
7.Awesome hair
8.Great sense of style
9. Funny
10. Always smiling
JUSTIN DREW BIEBER♥♥♥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
JoeJGirl1994 ametoa maoni…
thats so awesome and totally 100% true! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
EtzyBetzy ametoa maoni…
true!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kylen ametoa maoni…
ture!! he is all that! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ILOVEkey1 ametoa maoni…
100% true! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
agtimm alisema …
Justin Biebers in your room, what is he doing?

I dont know, i dont care, he dosnt have any underware!!

(haha, i was imba this in art class... O.o and im only 11!! and im in 6th grade... =3) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
EtzyBetzy ametoa maoni…
hahaha xx lol zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chassity12 alisema …
JUSTIN DREW BIEBER BORN IN MARCH 1ST 1994 IS A CANADIAN POP/R&B SINGER.HE BEGIN HIS PROFESSIONAL CAREER ON Youtube WHERE HE WAS DISCOVERED kwa HIS FUTURE MANAGER SCOOTER BRAUN.FLEW BIBER TO ATLANTA GEORGIA TO CONSULT WITH Usher AND SOON SIGNED A RECORED DEAL WITH ISLAND .THE FRIST PART OF HIS TWO-PART DEBET ALBUM MY WORLD WAS RELESED ON NOVEMBER 17 2009 FOUR SUCCESSFUL PRE-ADLUM SINGLES HAVE BEEN RELESED ONE TIME ONE LESS LONLEY GIRL AND inayopendelewa GIRL WHICH WERE juu 15 HIT ON CANADIAN HOT 100 AN ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
selenagomezfan7 ametoa maoni…
Omg My Birthday Is March 30 1996 coool zaidi ya mwaka mmoja uliopita
freshwind alisema …
I Iove wewe but if wewe read this that will be cool!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! I upendo you!!!

ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
freshwind alisema …
Me too!!!
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Jaszminae alisema …
hi my name is Jaszy and I'm a huge shabiki of yours. My birthday is on October 2 and I wanted to know if wewe can send me something special. I really would like if wewe could onyesha up to my party, but I know that your busy schedule won't allow wewe to at this time. I upendo all of your songs and I have your cd. Please send me a happy birthday if wewe can. Thank wewe so much your shabiki Jazsy. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
freshwind ametoa maoni…
Thanks, wewe rock um I do no if i can come!!!!! but i will send wewe a E-mail sorry!!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
bibiy alisema …
hello justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
evagelia123 alisema …
come on girls JB can do his tamasha everywhere he want !!! well and i upendo him but...ooooo come on he live in...I DONT KNOW WHERE AND I LIVE IN SWEDEN and...we will meet him soon aa and JB if wewe see this message answer ooo and do wewe like greece answer for me!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!PLEASE bb i upendo too ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chassity12 ametoa maoni…
i am going to the tamasha and i am going to have a sign tht say cj+jb=love zaidi ya mwaka mmoja uliopita
evagelia123 ametoa maoni…
wow but ...com on if he write this ok!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
csn123 alisema …
please can wewe come to birmingham inayofuata year? i would upendo to meet wewe i think wewe are an amazing person ur so cute and have a great personality! wewe dreams came true so im still dreaming still thankyou:) keep smiling x ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
xBiebersGirl16x alisema …
i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i upendo him i loveeeeeeee him!

ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jessicbanks448 ametoa maoni…
i dont sry zaidi ya mwaka mmoja uliopita
xBiebersGirl16x ametoa maoni…
lmaoo no need be sorry :p zaidi ya mwaka mmoja uliopita
caitie_cool alisema …
my best friend tiara just got DMed kwa JB on twitter. if u have twitter wewe should totally follow her ----------- @BieberInAus ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
hmmm
deedeewithlov3 alisema …
I just talked 2 this guy who was telling be that he was the real JB i dont know if thats true au not but if u know if "justinswifejace" is the real au fake JB plzz dont hesate 2 tell me. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chonny ametoa maoni…
Fakkkkkkkke. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mrsheavy ametoa maoni…
hi zaidi ya mwaka mmoja uliopita
_clarx_ ametoa maoni…
??? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
maddycool120 alisema …
heyy i upendo u justin bieber and i upendo u alottt justin and i was wondering if i got tickets to see ur tamasha and u rock my world lol and remember that i upendo the way u smile!!!:-) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdb1317 alisema …
IM CRAZY 4 U ;) JUSTIN I LLOVVEE U XCXX ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdb1317 alisema …
cnt wait till jb's film cums out aww its on valentines siku 2 awww hes awsonme ;) x ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sister1 alisema …
ANYBODY WANT SUM I AM SINGLE GET YA SOME ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kunseyrules alisema …
SUPPORT JUSTIN BIEBER!
'i wish we had another time , i wish we had another place cause everything we have is stuck in the moment and there's nothing my moyo can do , to fight with time and space cause i'm still stuck in the moment with you'
support Justin Bieber!!!
Be a LOVER not a HATER!!!
copy and paste this on your profaili and Support Justin Bieber! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
JoeJGirl1994 ametoa maoni…
thank wewe for supporting him with me! i upendo wewe for that!;) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
EtzyBetzy ametoa maoni…
I support him!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
JoeJGirl1994 ametoa maoni…
thats my FAVE song of ALL time! (from Justin);) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
JoeJGirl1994 alisema …
SUPPORT JUSTIN BIEBER!
'i wish we had another time , i wish we had another place cause everything we have is stuck in the moment and there's nothing my moyo can do , to fight with time and space cause i'm still stuck in the moment with you'
support Justin Bieber!!!
Be a LOVER not a HATER!!!
copy and paste this on your profaili and Support Justin Bieber! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crazykitteh ametoa maoni…
I agree. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
JoeJGirl1994 alisema …
SUPPORT JUSTIN BIEBER!
'i wish we had another time , i wish we had another place cause everything we have is stuck in the moment and there's nothing my moyo can do , to fight with time and space cause i'm still stuck in the moment with you'
support Justin Bieber!!!
Be a LOVER not a HATER!!!
copy and paste this on your profaili and Support Justin Bieber! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sashaambuchi alisema …
u not the real jb u con
ur such a faker u just want girls
lolol ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
beverly17 alisema …
ilove wewe JB ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
iheartbieberx alisema …
I upendo Justin Drew Bieber with all my heart! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
biebergirl668 alisema …
justin bieber is my boyfriend ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Cinthia alisema …
ola meu nome é cinthia eu amo o Justin até minha mãe sabe de todas as música s do Justin minha irmã fica cantando e meu pai ouvindo tanta biber mania nesta casa, bibis bibisbibis

ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Cinthia alisema …
*helo*
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
Bbrfevr016 alisema …
Do wewe upendo Justin Bieber like i do, do wewe have his # ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ladygaga478 ametoa maoni…
I DO LIKE JB HE IS HOTTTT AND CUTE zaidi ya mwaka mmoja uliopita
babyface22ist ametoa maoni…
i have all his #s baby zaidi ya mwaka mmoja uliopita
AngelicJazzy ametoa maoni…
i'd like to meet him add me im new to this zaidi ya mwaka mmoja uliopita
EtzyBetzy alisema …
sweeettt xxx lol. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Mscool alisema …
hujambo My Num Iz 17703247688 call me anyone i am fifteen need a girl call ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
EtzyBetzy ametoa maoni…
heyy xx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
EtzyBetzy ametoa maoni…
ohhh wait ur a gurlll?? oops ma bad sozzz. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ladygaga478 ametoa maoni…
HI I DO LIKE JB HE IS HOT zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laneyre ametoa maoni…
justin bieber is gay zaidi ya mwaka mmoja uliopita
angry
selanagomez alisema …
AHHHHHHHHHHHHH ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sapherequeen ametoa maoni…
I know. Life's a bitch. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Mscool ametoa maoni…
it is i feel u zaidi ya mwaka mmoja uliopita
EtzyBetzy ametoa maoni…
hahaha zaidi ya mwaka mmoja uliopita
hotfann alisema …
justin beiber u are soooooooooooo hot i upendo u ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crusher2244 alisema …
ur so hot i want to eat u up hahahahhahahjahahahahaahahahahahahahahahahajk ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
just1morgan alisema …
hujambo ur cute
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
hammond4 alisema …
just nice guy :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
justin_dbsk ametoa maoni…
sure zaidi ya mwaka mmoja uliopita
surprise
brebre29 alisema …
wow!!! justin bieber mashabiki r wild+crazy!!i just think he sings really cute n'd i luv his songs! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sick
Jocierocks alisema …
I ABSOLUTLEY upendo JUSTIN BIEBER SO MUCH I TOTALLY HAVE BEVER FEVER!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Team_Bieber alisema …
OMB! I absolutley upendo Justin he is my future husband he is soo amazing! he is perfect:) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
JoeJGirl1994 ametoa maoni…
IKR!;) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
biebersgirl1 ametoa maoni…
HES MINE SOO GET OVER YOURSELF!! MAYBE IF I DIE HE MIGHT WANT YOU... NO NEVER MIND!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
erica123456 ametoa maoni…
hujambo biebers girl au what ener your name is im 8 years old so dont be mean to me about having dreams zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jassy54 alisema …
heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeyyyyyyy justin u can sing i just got done wacthing never say never ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
swagga123 ametoa maoni…
cousin wewe crazy zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
everjoy alisema …
hujambo hujambo hey. I hearts christofer drew ingle!!!! Check out his music. I promise he wont disappiont. Woooo!! Never Shout Never. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
mialoveshaters alisema …
Justin Bieber rocks better than hannah montana ( Miley Cyrus ). ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
RandomStuff alisema …
hujambo I really want to see you, so please come to Glasgow it will be great!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cam45698 ametoa maoni…
NO FREAK!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kgirl1 alisema …
hujambo whats up ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jostaaa alisema …
JBbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb ♥ ♥ ♥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laugh
jdblover777 alisema …
R U SCARED TO GET BEAT kwa A GIRL THT WANTS TO CHALLAGE U?? THINK ABOUT IT??:) HAHAHALOL;) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laugh
jdblover777 alisema …
U ALWAYS PLAY BBALL? I WANT TO CHALLAGE U TO A GAME OF B BALL? R U UP FOR THE CHALLAGE??:) HAHAHALOL:) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jessygirlxxx alisema …
Justin you're so amazing so good i got the mug of wewe hehe :) check it out

link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
micky_mouse alisema …
i upendo u justin bieber so much follow me please!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Team_Bieber alisema …
I upendo wewe JUSTIN DREW BIEBER<3333 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kgirl1 ametoa maoni…
same here zaidi ya mwaka mmoja uliopita
JoeJGirl1994 ametoa maoni…
ME TOO!;) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
erica123456 ametoa maoni…
yah isnt he so upendo uble oh um i upendo him zaidi then wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
JJWOW6 alisema …
justin yo ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jjjjinkins ametoa maoni…
yo wut zaidi ya mwaka mmoja uliopita
monkey
erica123456 alisema …
i feel sily ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
erica123456 alisema …
justin i LOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOVE wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
hmmm
erica123456 alisema …
um justin are wewe ever coming to newton ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laugh
erica123456 alisema …
i saw CSI and it was AWSOME i loved it. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Team_Bieber ametoa maoni…
JUSTIN WAS AMAZING ON IT! I WATCHED IT TOO:) HE WAS SEXY;) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
micky_mouse alisema …
i thought it was cool bieber ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Team_Bieber alisema …
All wewe Bieber lovers I upendo you<3 all us beliebers are one BIG family:)<33 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
JoeJGirl1994 ametoa maoni…
awww thanks! yeah we beliebers rule this world! haterz get a life! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Team_Bieber ametoa maoni…
haha yesss:) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Darunia999 alisema …
hello justin i upendo wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
littlelemon alisema …
I luv u justin!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
unique16 ametoa maoni…
what time does it come on agian zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shelbylyne ametoa maoni…
everyone does suck it up zaidi ya mwaka mmoja uliopita
poohpooh1910 alisema …
hi justin bieber i upendo ur song ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
acorns alisema …
Get a awesome Justin Hoodie from www.trans-fixed.org.uk if they haven't got listed what wewe want just message them ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jjkate1710 alisema …
u r awesome!!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
x-gleelover-x alisema …
r u coming 2 ireland ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
dewyonna ametoa maoni…
this is my Marafiki man zaidi ya mwaka mmoja uliopita
x-gleelover-x ametoa maoni…
wha zaidi ya mwaka mmoja uliopita
x-gleelover-x ametoa maoni…
I upendo Justin Bieber zaidi ya mwaka mmoja uliopita
x-gleelover-x ametoa maoni…
<3<3<3<3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
madtam alisema …
hows ur new movie going?? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
madtam alisema …
heey:) im madi and tamsin my friend says hi and she has a life size poster of u on her ukuta :) what have u been up to?? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
JoeJGirl1994 alisema …
Justin au should i say 'Jason' ;) was amazing on CSI! i upendo the bad boy Justin!;) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
MarylovesSelena ametoa maoni…
Haha same here!Hes sooo talented! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
EdwardsOnlyGirl alisema …
OMB!!!!! Justin bieber was so freaking amazing on CSI tonight!!!! He plays a bad boy very well....which is totally SEXY!!!! Justin Bieber wewe are such a Sexpanther!!!!! LOL!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
erica123456 alisema …
will wewe be my friend on fanpop but not just on fanpop ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
erica123456 alisema …
WILL wewe MARY ME JUSTIN ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sashaambuchi ametoa maoni…
no he will not u idiot zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sashaambuchi ametoa maoni…
he is my Marafiki boyfrriend so keep ur hands away sister zaidi ya mwaka mmoja uliopita
erica123456 ametoa maoni…
and i was just being silly even thoe i want him to zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
erica123456 alisema …
im your bigist shabiki ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
erica123456 alisema …
hujambo justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chonny ametoa maoni…
Woooooooooooow zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sashaambuchi ametoa maoni…
hujambo wanna b my m8 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
erica123456 ametoa maoni…
whats a m8 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
missy7861 alisema …
sci!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Hot_n_cold ametoa maoni…
wewe don't even know the name of the show! *face palm* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
missy7861 ametoa maoni…
well people make mistakes!!!! LIVE WITH IT zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Bieber__Fever alisema …
what channel is CSI on for jb 2night
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
JoeJGirl1994 ametoa maoni…
channel 2 ;) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
missy7861 ametoa maoni…
08 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
freedomee15 ametoa maoni…
yeah but for my cable i have at&t will still work? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crying
wildfish9 alisema …
coco r not on fanpop au what yeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeh ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wildfish9 ametoa maoni…
i need to stop zaidi ya mwaka mmoja uliopita
hmmm
wildfish9 alisema …
were r u coco . i need 2 talk 2 u ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tongue
wildfish9 alisema …
i upendo hiiiiiiiiiiiiiiiimmmmm!!!!!!!!!!! mz.bieber coming through please maoni me and i will give wewe his number ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
erica123456 ametoa maoni…
i am mz bieber zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
mies alisema …
hujambo jb upendo wewe so mach
would wewe like to be a shabiki of me =pleas i have 0 mashabiki

beybey ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wildfish9 ametoa maoni…
ill be one of your mashabiki but what do to do to have mashabiki zaidi ya mwaka mmoja uliopita
rjellbz18 alisema …
hai justin ur soo handsome...
u know....
u know wat
u have so many mashabiki in my school ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
awsomegtax alisema …
hs any one seen the c.s.i with jb in it. it was pretty good ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
mamas123 alisema …
hujambo justin just wanted to say hujambo its me mamas i luv u soo much ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
supergirl62 alisema …
Dear Justin I have the book of wewe in my book order ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sassy_pants alisema …
I showed Justin bieber this website when he was at my house 2 days ago. me might make an account soon bt he won't use his real name and we won't tell anybody it's him. He's going to jiunge this spot and The Killers and Brandon Flowers spot because they're all my vipendwa and he likes them too. he'll jiunge other spots too, but i don't know what ones yet, so wewe all be on your best behavior because he's gonig to read ALL OF THIS!! he doesn't want to see a bunch of psycho girls ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jujuwalker alisema …
hi
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chonny ametoa maoni…
hujambo zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jujuwalker ametoa maoni…
hi??\ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jujuwalker ametoa maoni…
ok bye zaidi ya mwaka mmoja uliopita
supergirl62 alisema …
he is so hot
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita