Justin Bieber Wall

inaonyesha maingizo zaidi ya ukuta 11-20 na 19451

ashleyburger21 alisema …
I upendo justin b :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
christina123123 alisema …
justin bieber do not know if wewe read this message but listen to me ... I am your big shabiki and I very much want to appear (to see) in a tamasha wewe ... but my nyumbani is in Greece and not very good our economic situation .... will wewe please find me here in Greece (Athens) and to tell me something au spend an saa together ... Thank wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
saskia1258 alisema …
i upendo u JB ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
patcooley alisema …
please wewe happy easter wewe talking address 4619 142nd mitaani, mtaa west apple valley ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
patcooley alisema …
please wewe number 612-327-0255 cell me good helped imba song ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
biebergia25 alisema …
<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
Conniecaro1 alisema …
I upendo wewe Justin Bieber ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
jessjm10 alisema …
what is your number Justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
jessjm10 alisema …
will u talk to me Justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
jessjm10 alisema …
your cute Justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Shp-2002 alisema …
I upendo wewe SO MUCH JUSTIN ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ashlyn2008 alisema …
I upendo wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
mariam1299 alisema …
justin bieber devere etter le die de la botte ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cheyenneinglish alisema …
You're such an inspiration. Like everyone, wewe have made mistakes and seek forgiveness. God says to forgive, so people should forgive. wewe have made such an effort to onyesha how good wewe can be and to onyesha people wewe are trying to change and be better. Thank wewe for inaonyesha people that it is possible. I went to your tamasha and I haven't seen zaidi talent in one night. I have been crying for three days straight missing wewe and knowing my dream to see wewe came true. I upendo wewe so much. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ForGetTing alisema …
upendo wewe Justin! wewe are my world. I can't come to your tamasha but I will be thinking of you! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
alicia14rod2002 alisema …
what is your phone number jb ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
mdiva22lover alisema …
i cannot wait to see wewe justin upendo wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mdibildoxm alisema …
Justin I upendo all your songs specially baby, upendo your self
I did my birthday party of wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mdiva22lover alisema …
happy birthday justin wish wewe the best of luck ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
rt56879 alisema …
I upendo what do wewe mean ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wardlec190 alisema …
hujambo meet u ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
HannahNichols alisema …
Happy 22nd Belated Birthday Justin Bieber GO PARTY HARD!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
Directioner3300 alisema …
Happy Birthday Justin!!!Hope you'll have a great birthday! :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
Quincy8832 alisema …
Happy B-day JB! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
mjlover4lifs alisema …
Happy 22nd Birthday Justin!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
18181818 alisema …
happy birth siku ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
OakTown_Queen alisema …
Happy Birthday! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
horsesrock15 alisema …
HAPPY BIRTHDAY JUSTIN!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
abbycarruth1 alisema …
HAPPY B ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
racheal284 alisema …
hi justin bieber i upendo wewe so much like soooooooooooooo soooooooooooo much meet wewe at hawks bay nz bledisloe school i i am 9 plus people soooooooooo are dieing to meet wewe at my school every girl wants to meet wewe incloding me ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wardlec190 alisema …
Justin bieber meet u ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Jb_isSoHotLoLZz alisema …
hujambo guys!!!!!
So I ran into Justin bieber on his purpose tour and we
Began to talk and ended up exchanging number!!!!
Can wewe believe it!!!
-->>> its 3474553890
Enjoy ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Shp-2002 ametoa maoni…
thank wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
elizabethgoetz alisema …
i wish i was his one less lonely girl ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
rita10020 alisema …
justin is my dream ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ceeani alisema …
Justin I upendo all of your song and sorry
😍😘😘😘 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
abby babe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tamaria_baby alisema …
Justin bieber wewe is awesome and i upendo wewe so much😍 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
hi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
mekellygirl alisema …
I upendo wewe Justin. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
whatdoumean alisema …
Justin Bieber ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
whatdoumean alisema …
upendo u so much i want u to come to my house ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
leeann110507 alisema …
ILOVEYOU ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mrustin alisema …
hujambo I saw our childhood pics & au teenage pics & I felt that behind our starry fame there's a sweet innocent & guy & a human being like others are ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
0611011142 alisema …
upendo wewe so much cute pie ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Cheekychelsea23 alisema …
upendo wewe Justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
coolwill901 alisema …
hujambo Justin your hot I upendo your songs do u want to tarehe me cause I upendo Justin Bieber and your songs especially sorry ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
horsesrock15 alisema …
if wewe copy and paste this you'll get what I mean about disgusting
link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
horsesrock15 alisema …
Justin if wewe could travel back in time and talk to the 16 yr old version of wewe what would wewe say
then if wewe went and talk to the 18 yr old (disgusting) version what would wewe say ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mischievous
horsesrock15 alisema …
Justin u are amazing when I saw the video of u punking miley cyrus I cracked up it was as funny as shiz and I recommend that wewe somehow prank Ellen DeGeneres I mean she's pranked wewe like a billion times and all of them have been so funny so I want to see ellens face when wewe prank her
Beliebers if wewe think its a good idea like this au maoni ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
justinbiebes24 alisema …
Yall have Justin Bieber number real phone number. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
justinbiebes24 alisema …
hujambo look Justin Bieber is so sexy but have yall naked picha of him I mean really seen nobody like but alright but don't I mean to call him but I keep wrong numbers from people got me calling other people and wrong phone numbers ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
horsesrock15 ametoa maoni…
wewe know hes gonna see this right zaidi ya mwaka mmoja uliopita
alysabelle11 alisema …
What is JBphone # please give it to me if u have it ?????? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
angelic
abbycarruth1 alisema …
WHAT ARE wewe DOING ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
JUSTIN BIEBER BAABE ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
abbycarruth1 alisema …
SORRY ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
hi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 ametoa maoni…
HI zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
abbycarruth1 alisema …
hownare wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 ametoa maoni…
HOW ARE wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Ravenhoran alisema …
typo

I know him his one of my friend ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Jslovesjb ametoa maoni…
For real? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Ravenhoran alisema …
I know hom his one of my Marafiki ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
09467451462 ametoa maoni…
your beautiful zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
abbycarruth1 alisema …
HI ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
09467451462 ametoa maoni…
hi zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 ametoa maoni…
bae zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 ametoa maoni…
bae zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 ametoa maoni…
0-9467451462 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
ISAAC IS SARRY ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
HE HOT ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
YAYYA ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
HI ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
BABE ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
YES HIM OT ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
BABE ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
ISAAC SID HI ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Alyssa63 alisema …
JB is my inayopendelewa singer I upendo HIM.I want him to come to my House ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
abby alisema she wants to sing at her birthday party ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
justin bieber your hot ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
abby alisema wewe are cute ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
how are wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
hi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nitahayes alisema …
hujambo sexy ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chlochlo429 alisema …
heyyy ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
Gradicek alisema …
nyasi, nyasi kavu Justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mgayle_beebs alisema …
hi :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
carolineceba02 alisema …
Hello justin 😊😍😍😍😍😭 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
Ericalowe alisema …
do wewe know me? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SelinaAli18 alisema …
Hi upendo his song ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kittien ametoa maoni…
Me To 😝😝😝😝😛 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
horsesrock15 ametoa maoni…
which one zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heatherboudreau alisema …
hujambo ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
angry
esullivan alisema …
I really upendo jb ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
esullivan alisema …
I an in school ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
esullivan alisema …
Ya we upendo because of his muziki that is it I like him to
But him he dose bad thing ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
esullivan ametoa maoni…
If wewe hate what I alisema comment. Blow zaidi ya mwaka mmoja uliopita
esullivan ametoa maoni…
Ya right I am still in school zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mischievous
Psychopath911 alisema …
I WILL KILL JUSTIN BIEBER AND ALL OF wewe BELIEBERS TOO!!!! MUAHAHAHAHAAAAAAAA!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
victoria7011 ametoa maoni…
And how do wewe plan on doing that? Your an idiot! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
esullivan ametoa maoni…
Ya wewe right zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LoveMyBieber alisema …
Congrats JB on your awesome new album!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
horsesrock15 alisema …
hujambo Justin I upendo wewe so much but why have wewe started to where so many nyara all of a sudden ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
esullivan ametoa maoni…
Ya we know that every girl that likes him says that I thank we know wewe upendo him zaidi ya mwaka mmoja uliopita
esullivan ametoa maoni…
Shut up people if wewe are on fanpop wewe like him we know 👺 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
Niallhoran17 alisema …
i'm really sorry people have been rude to you, me and my friend like your muziki and heard your apologie thanks for staying strong ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
esullivan ametoa maoni…
Ya me to but what wewe say can really hart someone other then wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Niallhoran17 ametoa maoni…
i know thta but im definding my roll model zaidi ya mwaka mmoja uliopita
dj2004 alisema …
upendo wewe JB ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
esullivan ametoa maoni…
Ya we all know wewe upendo so ps wewe can get the best thing ever zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kittien ametoa maoni…
lol zaidi ya mwaka mmoja uliopita
dj2004 alisema …
hujambo justin me and my friend Andera are comeing to see y when we are 16 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
dj2004 alisema …
Hi Justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
esullivan ametoa maoni…
Big deal zaidi ya mwaka mmoja uliopita
caitlinpullen76 alisema …
Your so cute ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 ametoa maoni…
WHO ME zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Kiaisjb alisema …
Can wewe come to my house I upendo wewe so okay ok bye ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
esullivan ametoa maoni…
have fun if wewe go 😜 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
marleebear alisema …
I think your cute and wewe are so handsome! upendo from AZ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
marleebear alisema …
Come to AZ soon for a tour! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
horsesrock15 alisema …
PLEASE my mum would kill me if she found out id created one ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
horsesrock15 alisema …
can someone on here PLEASE tell me how to futa a Youtube account 4 ever ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
esullivan ametoa maoni…
toka kwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Rebelgirl_20 alisema …
upendo your muziki Justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crying
horsesrock15 alisema …
hi Justin I just watched a video called a sad story about Justin bieber and I CRIED ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita