ongeza picha

Lee Jun Ki Picha

ongeza video

Lee Jun Ki Video

tengeneza kura ya maoni

Lee Jun Ki Kura Za Maoni

mashabiki wanachagua: I can't choose... I upendo all his songs!
71%
10%
mashabiki wanachagua: 7
52%
22%
mashabiki wanachagua: Surely Both :)
86%
9%
mashabiki wanachagua: Yes, he`s awesome
100%
0%
mashabiki wanachagua: Fly Daddy fly
58%
42%
zaidi lee jun ki kura za maoni >>  
ongeza swali

Lee Jun Ki Majibu

bado hakuna aliyejibu hili swali
zaidi lee jun ki majibu >>  
andika makala

Lee Jun Ki Makala

changia kwa makala >>  

Lee Jun Ki Viungo

zaidi lee jun ki viungo >>  

Lee Jun Ki ukuta

evey3 alisema …
Hi, I just joined the club. I am one of your fans. I heard wewe upendo your fans. Will wewe be kusoma the maoni we send? Will wewe reply? upendo you. Keep the good work. Anytime wewe come down to West Africa, am ready to accommodate you. ilitumwa mwezi moja 1 uliopita
emjhay3024 alisema …
i am your biggest shabiki lee jun ki ! and my dream is to meet wewe :)love wewe ilitumwa miezi 2 iliyopita
jewel66 alisema …
Joon Gi oppa, upendo wewe no matter what 💖 ilitumwa miezi 4 iliyopita