ongeza picha

Robert Redford Picha

ongeza video

Robert Redford Video

tengeneza kura ya maoni

Robert Redford Kura Za Maoni

fungwa!
16%
16%
zaidi robert redford kura za maoni >>  
ongeza swali

Robert Redford Majibu

bado hakuna aliyejibu hili swali
bado hakuna aliyejibu hili swali
zaidi robert redford majibu >>  

Robert Redford Viungo

zaidi robert redford viungo >>  

Robert Redford ukuta

patriciaeisel alisema …
I met wewe at St Charles preparatory school in Columbus Ohio. I attending uigizaji classes there. wewe were filming Ordinary People and came to our class. I was the blonde kusoma the script on stage with wewe and your assistant and others. As wewe were leaving, walking down the steps, I yelled, {see wewe later bob,} from the floor above wewe and wewe gave me the biggest smile. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita