Shadow the Hedgehog Wall

inaonyesha maingizo zaidi ya ukuta 11-20 na 567

cool
Legithedgehog alisema …
Shadow the hedgehog 2 its come in out I can't wait ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Ysaieedi ametoa maoni…
im happy when wewe are... zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
Sophy what beings wewe here never mind forget what I say this it take a long time SEGA making another shadow game I guess defending shadow from wewe sonic mashabiki was the right thug aftar All but shadow had no mashabiki defend him but the only one can I guess it me shadow it's lucky he had a shabiki like me now he had another game come in shadow wewe don't know how happy I am my friend thank wewe shadow for be there for me :') zaidi ya mwaka mmoja uliopita
helliashadows ametoa maoni…
i cant wait shadow the hedgehog was awsome i bet this is going to be mor than awsome i hope zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
antihero570 alisema …
Long time no see, fellow Shadow fans! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
Hi and it does zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow_lover236 ametoa maoni…
don't shadow mashabiki upendo shadow i upendo him zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jhangir alisema …
EAST au WEST SHADOW IS THE BEST I JUSt upendo SHADOW ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
me too zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SonicFanMan ametoa maoni…
my opinion always seems to change with shadow and sonic, Dunno who i like better. Theyre so awesome! :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
christalthefox alisema …
What?I like Scourge now,that's also what my ikoni says.(I made it myself)★ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
all right than get out this club and dont come back here ever again zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Rachel_Savaya ametoa maoni…
HEY! wewe ant say that! i HIGHLY doubt wewe made this club! this is public club and EVERYONE is welcome! i like Scourge too, i think he's cool, EVERYONE is entitle to their opinion! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow9090 ametoa maoni…
stop fighting geez zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sad
christalthefox alisema …
Goodbye guys.I'm done with this hedgehog.FOREVER. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
how there wewe alisema that to shadow zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
Legithedgehog alisema …
hujambo guys? My birthday is today ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Ysaieedi ametoa maoni…
Happy birthday zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
thanks :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LorMel ametoa maoni…
Happy late b-day! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
X-Tra alisema …
OMG I AM A HUUUUUGGE SHADOW FAN!!!!!!!!!!!! I upendo HIM ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
yeah shadow is the best hedgehog in the WOULD!!!!!!!!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
X-Tra ametoa maoni…
lol wewe mean the world? XD zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
there wewe are shadow zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sophy22 alisema …
what's up shadow fans? yep i need to admit shadow is great my sekunde inayopendelewa character ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
yes and what do wewe want? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sophy22 ametoa maoni…
and what? just because i wasn't born 1991(i was born in 1999) i know sonic perfectly! don't wewe get it?*sighs* are wewe all men alike? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
*pit your head* im sorry sophy i wish i can tell wewe that let me tell wewe my story about me upendo sonic he was awesome to me and i upendo him i was little kid i have all his games about him and his pictures and his drawing everything about him but i Lost my respect for sonic and sega tell me about him sonic he the boss was the all his games about and all his pictures and all his drawing i Dave them away sonic :( i was wrong he was awesome but now i feel the hate came out of me zaidi ya mwaka mmoja uliopita
KnucklesKnuckie alisema …
shadow is an awesome dude
he may be quite but I think he is awesome amazing super cute :3 sorry shadow im just.......... really lonely but I meant all this i alisema ;) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
Hmmm? i guess wewe did zaidi ya mwaka mmoja uliopita
KnucklesKnuckie ametoa maoni…
shadows awesome :3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
yes he is ^^ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Ariana58 ametoa maoni…
what are wewe talking about zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
Rachel_Savaya alisema …
hujambo guys! a few quick questions;
do wewe guys upendo Sonic the hedgehog and the gang?
do wewe guys upendo nyota Fox, au are interrested in learning about a new series?
the THIS is the fanclub for you!
link
this fanclub is for ALL of the Sonic fans, both new-bee's and die-hards alike!
its also for those who who would be interrested in learning about an old, but still AWSOME series! so onyesha your support!
PLEASE JOIN!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
sorry but no zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
oh hahahahahahaahahahhahahahahahah dont worry we had zaidi people to look here bitch, kahaba we didn't say three of us getting fight wewe me and my friend gordy123 we want wewe to fight 1 on 1 with my ex girlfriend know my friend sister so get your punda in here so wewe getting doing bitch, kahaba au what oh let me guess your scared to fight 1 on 1 because wewe know wewe get your shit rock get everybody bitch, kahaba lets because your the one is getting fuck up not us zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
and believe me bitch, kahaba my angry is biggest than your one time im so Angel in real life my eyes their rad zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
E-Scope90 alisema …
Wait Shadow is immortal. So does that mean he's like a god? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
nooooo theeeeeee better then that sonic zaidi ya mwaka mmoja uliopita
basethecat19 ametoa maoni…
i agree zaidi ya mwaka mmoja uliopita
E-Scope90 ametoa maoni…
Whatever.] zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tongue
Sonic_Hedgehog0 alisema …
Shadow tries to take over the world half the time come on!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
all rite now u be disrespectfull u know what get out this club before i get agreed zaidi ya mwaka mmoja uliopita
E-Scope90 ametoa maoni…
Sonic_Hedgehog0, WHY did wewe even have to say that if wewe don't know what the heck you're talking about??? Legithehedgehog, he was just stating his opinion and you're talking about inaonyesha respect for Shadow when you're disrespecting Sonic! Sophy, just SHUT UP!!!! Rachel you're the only one I agree with. I like Shadow and Sonic both (well actually I like Shadow more) but that's not the point!!!! WIll wewe all just STOP FIGHTING???? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
respect wewe dont know shit about respect wewe guys disrespect shadow pay for come in here so wewe dont even know what wewe talking about zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Sagifen alisema …
Great Photos!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
E-Scope90 ametoa maoni…
Finally someone makes sense. *thumbs up* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
J-the-hedgehog alisema …
SHADOW IS EPIC!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
shadow is the best zaidi ya mwaka mmoja uliopita
christalthefox ametoa maoni…
guyz wewe know it HE IS JUST OSOM A LEGEND OF OSOMNESS AND THE ULTIMATE LIFE FORM!!!♥_♥ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
i know he is zaidi ya mwaka mmoja uliopita
blush
anti44 alisema …
hujambo SHADOWWWWWWWWWWWWW THEE HEDGOGGGGGGGGGG..............WOULD wewe BE FRIENDS/? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
meh
christalthefox alisema …
I want a new pic. Seriously now... ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
FlashTHedgehog alisema …
SHADOW!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Legithedgehog ametoa maoni…
Yup he the best zaidi ya mwaka mmoja uliopita
CameronRolu ametoa maoni…
:3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
anti44 ametoa maoni…
yes he is. =3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
aminaami11 alisema …
shadow is awesome ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nialler218 ametoa maoni…
well duh zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
shadow is the best zaidi ya mwaka mmoja uliopita
aminaami11 ametoa maoni…
yeah i know he is zaidi ya mwaka mmoja uliopita
CameronRolu ametoa maoni…
hahaha :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
christalthefox alisema …
OMG!!!!!!!!!!My makala has 10 (!!!) maoni and its already on the juu of ALL the makala of this club!!!!!!!Thanx guys!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
ur welcome zaidi ya mwaka mmoja uliopita
derpy_fan500 ametoa maoni…
jimmy we need to talk.see wewe are my SFBFF (shadow shabiki best friend forever zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mephilesrocks ametoa maoni…
ti simenei to brabeio poy moy estiles;;;;;;;;;;;;;;;;;; zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
sophy22 alisema …
okey i've just listened to "all hail shadow" and as much i hate to admit it is a great song! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
yeah i upendo that song:) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ShadowxLover ametoa maoni…
I upendo the song all hail shadow zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadria ametoa maoni…
i upendo all of his songs there cool XD zaidi ya mwaka mmoja uliopita
antihero570 ametoa maoni…
Bow your heads low, ALL HAIL SHADOW! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
christalthefox alisema …
Shadow is just OSOM!!!!!!!!!I have drawn him on my laptop ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
CameronRolu ametoa maoni…
wewe know it zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Skydarkshadow46 alisema …
Who made this place kwa the way!?!?! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Shadey_Grey ametoa maoni…
Idk... zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SaraTheDog ametoa maoni…
A person. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ShadowxLover ametoa maoni…
lol zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SaraTheDog alisema …
I might draw shadow :l meow XD O_O I mean ...*barks* ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
cool zaidi ya mwaka mmoja uliopita
CameronRolu ametoa maoni…
Lol shadow is a hedgehog. What sound does a hedgehog make anyway? Hn... I upendo mbwa though :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
katkat57 alisema …
link NEW COMMUNITY!! NOTHING ON IT YET! PLEASE ADD TO IT!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ShadowxLover ametoa maoni…
i might draw shadow again zaidi ya mwaka mmoja uliopita
anti44 ametoa maoni…
DON'T WORRY BE HUPPY!=3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
hollygeorgia5 ametoa maoni…
i use webs.com to make websites!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 alisema …
derpy shabiki whats is your deal ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadowsis98 ametoa maoni…
No the problem is WHAT IS YOUR DEAL? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
emad12345 alisema …
hy Happy New mwaka ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
wewe 2 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Shadey_Grey alisema …
Shadey: I'm new here. Thorn: Yes... yes we are. Raven: hujambo people! Jewel: Shut your trap! Raven: Yes Jewel. Shadey: *sigh* T_T Do wewe ever get along your on my team. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
uhhh?? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Shadey_Grey ametoa maoni…
Nothin' zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Lancelot_Shadow alisema …
Happy New Year. o,o ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
happy new mwaka to u to zaidi ya mwaka mmoja uliopita
derpy_fan500 ametoa maoni…
hi jimmy, whats up . if wewe don't know me, i was flippy_fan500 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
wewe again what do u want this time are u come talk shit about shadow again zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ShadowxLover ametoa maoni…
OMG A SHADOW HATER NO 1 WILL TALK SHIT ABOUT SHADOW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
antihero570 alisema …
Happy 2013 everyone! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
Yup u 2 :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Blazethewolf ametoa maoni…
u too zaidi ya mwaka mmoja uliopita
derpy_fan500 ametoa maoni…
HAPPY NEW mwaka EVERYBODY!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
PowerRouge alisema …
Hi everyone! Come see the new makala I wrote here. It's called Silent Hill: Twisted Shadows. I'll write Part 2 if I have enough comments. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
ok zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
jimmyjrpica1234 alisema …
Merry krisimasi shadow and all of u shadow mashabiki ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
PowerRouge alisema …
OMFG!! I JUST DID SOMETHING SO STUPID!! wewe KNOW WHEN SHADOW THROWS A CHAOS zumaridi, zamaradi IN THE AIR IN SONIC X? I WAS JUST uigizaji AND I ACCIDENTALLY THREW MY zumaridi, zamaradi LOOK A LIKE IN THE AIR AND IT WENT THROUGH THE ROOF!! HOLY SH**! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
ok and is not sonic X is feggot X and yeah shadow is the best zaidi ya mwaka mmoja uliopita
antihero570 ametoa maoni…
Either wewe have a really low ceiling au don't know your own strength.XD Did wewe get it back? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
flippy_fan500 alisema …
shadow sucks, everyone is better than him. especially sonic. i wish shadow and everyone from sonic would die already. this club and everything about shadow sucks, i hope he dies soon so i don't have to look at him. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
what get the fuck out of this club now and i hope u die in hell birch zaidi ya mwaka mmoja uliopita
PowerRouge ametoa maoni…
I CURSE wewe WITH THE TAILS DOLL CURSE! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Shadey_Grey ametoa maoni…
*Sigh* Hate... you...flippy_fan... sucks... start this with me inayofuata time! Got it? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
monkey
Rarityoxox123 alisema …
Who goes to Saville !!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
huh?? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Rarityoxox123 ametoa maoni…
Lola zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
ikr zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
ravissa alisema …
Shadow rules all ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
yes he does zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
jimmyjrpica1234 alisema …
Happy thanksgiving shadow!!! ur the best ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
jeiacalis13 alisema …
You're the awesome Shadow ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
shadow is awesome zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jeiacalis13 ametoa maoni…
Yeah! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
ok zaidi ya mwaka mmoja uliopita
angry
Daisy_Shadowgf alisema …
-_-* alright, LISTEN UP PEOPLE! anyone who thinks that Shadow is better than Sonic, thats fine, but when yu start saying shit like he shuld be the nyota of the series and NOT Sonic, THATS WHEN I DRAW THE LINE! i REALLY like Shadow, but i wuld NEVER deny Sonic his rightful place as team-leader of the freedom fighters! NEVER! and anyone who does are just nothing but WANNABE mashabiki IN MY BOOKS!!!! SO THERE! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
come down u well not get any reported if u yell at them like that zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
all rite then zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Daisy_Shadowgf ametoa maoni…
i hope i can resolve this peacefully... zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SaraTheDog alisema …
When shall Shadow have his own tv show? XD ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
lkr XD zaidi ya mwaka mmoja uliopita
antihero570 ametoa maoni…
That would be epic!^.^ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SaraTheDog ametoa maoni…
:DDD YAY! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Rarityoxox123 ametoa maoni…
hujambo do u guys think Shadamy is Better au Sonamy.....I like Shadamy zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
XxNeonStarxX alisema …
★I ilitumwa this to share it with other shadow mashabiki ^^★
Shadow:
He´s bringing sexy back.
YEAH!
Them other hedgehogs don\'t know how to act.
YEAH!
His fur, manyoya is hottest \'cause it\'s red and black.
YEAH!
Chaos Control au maybe Chaos Blast.
YEAH!
Copy this into your profaili if wewe know it\'s true ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
antihero570 ametoa maoni…
I copied it.XD zaidi ya mwaka mmoja uliopita
XxNeonStarxX ametoa maoni…
cool! ^_^ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
XryugafangirlX alisema …
shadow is way awesome than that bitch, kahaba sonic..shadow i upendo u.!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
Ikr he shadow is better then that bitch, kahaba punda sonic zaidi ya mwaka mmoja uliopita
XryugafangirlX ametoa maoni…
ha! shadow is stronger than sonic..and hotter..<3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mischievous
Shadowsister alisema …
Can someone tell me why Shadow is so EPIC,or AWESOME,COOL, ect. ? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
because shadow is the best hedgehog he zaidi awesome then sonic and silver much ppl upendo shadow even sonic shabiki club ppl sell upendo shadow zaidi then sonic zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sorandom15 ametoa maoni…
yeah and i think shadow is really cool ^^ so i hope we can be Marafiki zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
ok i guess zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abn1126 alisema …
This club had a shit load of things going on now its quiet ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
iluvshadowo3o ametoa maoni…
WTF? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abn1126 ametoa maoni…
wat zaidi ya mwaka mmoja uliopita
emad12345 ametoa maoni…
Because it's a great zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Daisy_Shadowgf alisema …
The boy wewe punched in the hall today, Committed suicide a few dakika ago.

That girl wewe called a slut in class today, she's a virgin.

The boy wewe called lame, He has to work every night to support his family.

That girl wewe pushed down the other siku is already being abused at home.

wewe think wewe know them.

Guess what, wewe DON'T!

Re-post if wewe are against bullying.

I bet 99% of wewe won't.

Re-post this if your that 1% with a heart. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
oh plz dont at like SonicBoom701 now zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Daisy_Shadowgf ametoa maoni…
^_^ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
:) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SaraTheDog alisema …
Shadow rooooooooooooooooocks, bro X3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
hell yeah he is XD zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SaraTheDog ametoa maoni…
It's LOGIC, man XD zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
shut up zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 alisema …
guys guess what jimmy kissed amylink ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
what? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
emad12345 ametoa maoni…
Copy (amylinkAnd place it inayofuata to the asterisk in the Supreme zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Daisy_Shadowgf ametoa maoni…
.......wow, we went from rumor spreading, to roleplaying, and back to advertising picha all on one maoni section......fail zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow9090 alisema …
SHADOW I upendo U X SCREAMS X I upendo U SHADOW ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
Yup XD zaidi ya mwaka mmoja uliopita
antihero570 ametoa maoni…
Same here!XD zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Lancelot8 ametoa maoni…
Oh god... zaidi ya mwaka mmoja uliopita
emad12345 alisema …
Who is the founder of this club ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
theeeee dude shadow zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 alisema …
i think shadow 60 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
so zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zoeythehedgehog ametoa maoni…
he is 30 sonic zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
shut up zaidi ya mwaka mmoja uliopita
TailsFan182 alisema …
I just figured out how short Shadow is... I'm 4'11, He's 3'3, so to me he's miniscule. Still hot, but very short. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
oh really? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
TailsFan182 ametoa maoni…
Yes. I measured. And I looked online for his height. Although, I could be wrong, but wouldn't that mean every website I looked at was wrong? And that's highly unlikely... zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonicfanboy123 alisema …
Sonic rocks,Shadow rocks, sonic and shadow haters DIE!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
i sorry dude but i hate sonic and shadow is waaaay better then sonic and silver zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SonicFanboy12 ametoa maoni…
Yo wewe got some problems jimmy wewe need to grow up holmes gatin on a character thats not real? Pfft! Thats sad bro!XD grow up man zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Daisy_Shadowgf ametoa maoni…
ok, honestly? stop dissing Sonic! Shadow is Awsome and i wont deny that, but Sonic is awsome in his own right! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 alisema …
guys jimmy alisema shadow is fat and old ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
no i did not so that was wewe wewe stupid punda zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zoeythehedgehog ametoa maoni…
FAIL!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
WTH zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
Rigbys2012 alisema …
lol all friend maoni ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
ok:) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow9090 ametoa maoni…
hi zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
theres new picture on shadow the hedgehog club zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
Rigbys2012 alisema …
I upendo that shadow kill sonic ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
me 2 sonic suck zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
shut up zaidi ya mwaka mmoja uliopita
emad12345 ametoa maoni…
I upendo Sonic and Shadow do not care about the opinion of others zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abn1127 alisema …
Get back in the jikoni ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
NinjagoAnime ametoa maoni…
Um.....What? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 alisema …
shadow well crazy sometimes ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
sell he my shabiki zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
i know zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
zzzzzzzz zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DreamTheEchidna alisema …
nyasi, nyasi kavu guys my BoyFriend is going to dress up like shadow for Halloween and im going to be ethier Maria are rouge? But I'm going to go to my Marafiki house and hug him and say "Shadows my Boy Friend wewe mad bro?"XD ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sophy22 ametoa maoni…
mmmmm.... hard one but i guess wewe must be rouge because maria is dead wewe will be a very nice couple! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DreamTheEchidna ametoa maoni…
thank wewe i will be rouge :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
Shadowsister alisema …
Who's character is related au Marafiki with Shadow? ^^ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tails199 ametoa maoni…
me zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Shadowsister ametoa maoni…
God I really do not like that couple.Sonic,what's with you?Get your girl back!I don't want Shadow dating her! D: zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sorandom15 ametoa maoni…
XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXD wewe people are hastrical lol zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
YoungRick1993 alisema …
Whats Up Peoples ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
what sup zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 alisema …
shadow the fat hedgehog ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
he not fat zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
WAIT HOW DID U KNOW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
because u just tall me zaidi ya mwaka mmoja uliopita
iluvManic alisema …
heyo!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiannacat ametoa maoni…
Hi there..., zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
yeah like she say zaidi ya mwaka mmoja uliopita
iluvManic ametoa maoni…
oh yes he di-iiiiiid!!!!!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
emad12345 alisema …
cool coco cool cool cool club ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
i no rite this club is better then sonic club zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 alisema …
shadow shoots people with no reason ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
shadow is the best dont hate on him zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
na na gotta kiss me zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
ewwwo no dude get of away 4 me *wave away* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
x sticks out tough zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
dawnandsilver alisema …
i upendo shadow ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
me 2 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow378 ametoa maoni…
No I upendo him more!!!!!!!! >:O zaidi ya mwaka mmoja uliopita
emad12345 ametoa maoni…
hahahahaha zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
Sonic alisema …
this is the real shadow profaili page every body: link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Sonic ametoa maoni…
if wewe want to be a fan!!!just open the link zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
i did zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Sonic ametoa maoni…
cooool zaidi ya mwaka mmoja uliopita
EclipseShadow ametoa maoni…
yay zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Sonic alisema …
shadow is rock ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
shadow is the best zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Dr_Finitivus alisema …
Whoa... Shadow have zaidi shabiki girls than sonic! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
i guess so he cool rtie zaidi ya mwaka mmoja uliopita
1SONAMYFANEVA ametoa maoni…
maybe.but in this fanclub sonic has zaidi zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
shadow got kissed and he fainted zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 alisema …
X SCREAMS LIKE GIRL X I SAW EGGMAN NAKED ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow-g ametoa maoni…
what!!eggman ewwwo zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
go get away from me zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
heh heh zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonicgmance221 alisema …
Just like the post below, why do most of the pop chemsha bongo majibu be about girlfriend to shadow and who Is hotter and lots of other crappy shizz about that crap. Come on, make some serious facts. I rest my case ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
gamergal ametoa maoni…
ikr! i hate all this shabiki fiction! im an ex fangirl i just hate it all! the stories the pictures its all trash! (no offense to fangirls and boys but it is) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonicgmance221 ametoa maoni…
Awesome zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonicgmance221 ametoa maoni…
I know right zaidi ya mwaka mmoja uliopita
hmmm
Skyadami alisema …
Most of the chemsha bongo ya pop maswali on this spot are non-fact
ual au have to do with a user on here....this is the Shadow the hedgehog spot not a bila mpangilio spot.. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
if u dont like it here then why u doing here? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Skyadami ametoa maoni…
@jimmyjrpica1234 Aren't chemsha bongo ya pop maswali suppose to be about factual information?I'm guessing when wewe say "if u don't like it here then why u doing here?"you really mean,"If wewe don't like here what are wewe doing here?",I enjoy this spot,but there's some chemsha bongo ya pop swali saying,"Isn't Shadow Hot?!"Well that's not a swali considering Shadow in any of the games,shows etc. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
bubbles223 ametoa maoni…
nyasi, nyasi kavu sky zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Skyadami ametoa maoni…
@bubbles223 hujambo zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
jimmyjrpica1234 alisema …
Shadow is the ultimate killer machine ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadria ametoa maoni…
and the ultimate lifeform zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadowARK ametoa maoni…
shadow is the badass of all characters zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
hell yeah he is XD zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 alisema …
X SCREAMS LIKE A GIRL X ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow-g ametoa maoni…
haha wewe scream like a girl!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
emad12345 ametoa maoni…
hahahahahaaaaaa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zoeythehedgehog ametoa maoni…
.... zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Shadowsister alisema …
Why Shadow is Awesome :

-He can look creepy
-He can look cute
-He can be evil
-He can be good
and finally

He's Shadow the Ultimate Life Form!!! >:D ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
Yup he is the ultimate life shadow the hedgehog zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Shadowsister ametoa maoni…
Yesh :3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Shadowsister ametoa maoni…
Thanks zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
Rarityoxox123 alisema …
hujambo peps!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
hi zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow-g ametoa maoni…
hujambo zaidi ya mwaka mmoja uliopita
moonlight5 alisema …
Hi i am a huge shabiki of moonlight the hedgehog and shadow the hedgehog people please veiw my shadow x moonlight pic please be mashabiki of me hope wewe guys will upendo it ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
ok. :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadria ametoa maoni…
awsome zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow-g ametoa maoni…
ok zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Sonic alisema …
warning: hi! i want wewe to know that some one hack my club(stay cool with shadow and sonic) and change him ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
inspiring ametoa maoni…
how this happened zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
yea zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
Sonic alisema …
is shadow look cool in sonic generations? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Sonic ametoa maoni…
i say yes he's cool! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
shut up zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow-g ametoa maoni…
wewe shut up zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 alisema …
cream made me were a pink dress ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
winterthecat ametoa maoni…
lol zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
pika pika zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zoeythehedgehog ametoa maoni…
? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
alexischaos2004 alisema …
my little cute min pin is so cute and she likes me alot and she follows me everywhere i go in the house she is so cute ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
shut up zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow-g ametoa maoni…
and who are u to say shut up!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow-g ametoa maoni…
shut up yo big punda zaidi ya mwaka mmoja uliopita
angry
alexischaos2004 alisema …
my big dog is crying like a big cry baby ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
shut up zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
X TURNS RED X zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow-g ametoa maoni…
and whats happend??nothing!!your a big punda zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sad
sonic-hisworld alisema …
i luv Shadow!Too bad he Lost his best friend....i would die if that happened to me. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
and why u want 2 do that? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
yea what he alisema zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic-hisworld ametoa maoni…
maybe bcause my Marafiki mean a lot to me zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic12 alisema …
wewe haaaavvve to wacht shadow life on wewe tube ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
all rite zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
ok zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kittycatmegan alisema …
I <3 SHADOW I upendo him so much sometimes I cry ;_;
- Meg ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
awwwww zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SonicBoom701 ametoa maoni…
Wait I'm confused, do wewe cry cuz wewe upendo him au do wewe cry cuz of his story. I'm guessing both. :3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic12 ametoa maoni…
i do that about sonic bieng destroed kwa Nintendo zaidi ya mwaka mmoja uliopita
silveranime122 ametoa maoni…
@sonic12 I know!!!But I don't cry. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
silver9090 alisema …
yea ewwwwwwwwwwwwwwww ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
LOL zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Hiding 91 comments…
silveranime122 ametoa maoni…
ok......STOP!!! There.If this doesn't work...ignore XD zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zoeythehedgehog ametoa maoni…
oh god zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow9090 alisema …
ok? and ewwww ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
hujambo zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow9090 ametoa maoni…
hi zaidi ya mwaka mmoja uliopita
knuckles9090 ametoa maoni…
yo zaidi ya mwaka mmoja uliopita
blush
SonicAmyRose101 alisema …
Romance.You and me are in upendo Shadow.I upendo you. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
winterthecat ametoa maoni…
i thot wewe upendo sonic zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
Amy:GET DOWN HERE NOW!! NO AMY!!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
winterthecat ametoa maoni…
O_o zaidi ya mwaka mmoja uliopita
silver9090 alisema …
PLZ READ MY NEW makala PLZ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
winterthecat ametoa maoni…
ok read my makala zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow9090 ametoa maoni…
hi zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
Sonic alisema …
shadow is the ultimate power!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
yeah XD zaidi ya mwaka mmoja uliopita
winterthecat ametoa maoni…
ha zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
i pick shadow because shadow9090 is my friend and he told me to jiunge zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
stellawinx101 alisema …
My two best Marafiki at school keep saying about this, and I don't know a single bit about this story so to know more, I decided to join! I only know who is Shadow, Amy and Sonic the rest well i don't know not even the videos.. i've even need to lie to them to be all cool with the story and i am 9 years old... cool?!!?? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SonicAmyRose101 ametoa maoni…
hujambo girl! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SonicAmyRose101 ametoa maoni…
okay that is bstupid!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
chill zaidi ya mwaka mmoja uliopita
meh
boomboom2002 alisema …
Does Shadow have a girlfriend? Well, he should'nt. He always carrys something that blows up, so..... ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
i think so is rouge au maria i not sure zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Andrewrocks11 ametoa maoni…
No,He doesn't,And it would suck in my opinion because I hate romance. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
boomboom2002 ametoa maoni…
Um, Andrewrocks11, why do wewe have a rose as a profaili pictureif wewe hate romance? Seriously. Ironic. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
boomboom2002 alisema …
Shadow with a rocket launcher! Let's go blow up Sonic's house! WHOOOOO! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jimmyjrpica1234 ametoa maoni…
ok.... zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Sonic ametoa maoni…
hujambo man i have no house cuse i live any were zaidi ya mwaka mmoja uliopita
boomboom2002 ametoa maoni…
Hey, we can still blow up Sonic, right? I mean, come on. Cut me some slack. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
boomboom2002 alisema …
guess what my name means ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic12 ametoa maoni…
i dont know your so mean to sonic so he blows wewe up all the time zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic12 ametoa maoni…
twin towers bombed kwa terrorist zaidi ya mwaka mmoja uliopita
silverlime alisema …
I like shadow. Please post on silverlime's ukuta ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
Wildfire93 alisema …
Hi Shadow ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shadow9090 ametoa maoni…
hmmp hi i'm new here zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smirk
thedarkshadow14 alisema …
shadow is a guy i can be Marafiki with he bad punda yo ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
567pokefan alisema …
shadow is the king of cool ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Mapware3640 alisema …
explosions. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
jimmy_the_Loser alisema …
wewe look so killer awesome ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Sonic alisema …
can wewe get me 3d model of rouge the bat from sonic generations in 3ds au obj format,pleease!!??(if wewe have the models give me the download link) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
darkly ametoa maoni…
um this is shadows shabiki page so what the hell are wewe doing here sonic zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Sonic ametoa maoni…
i tryed but i couldn't zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonic9494 ametoa maoni…
i'm the real sonic but amy is after me zaidi ya mwaka mmoja uliopita
TerminatorT600 alisema …
Shadow is the aulterment. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
EclipseShadow ametoa maoni…
wewe mean 'The Ultimate Lifeform' -_- hujambo have fun zaidi ya mwaka mmoja uliopita