ongeza picha

SHINee Picha

ongeza video

SHINee Video

tengeneza kura ya maoni

SHINee Kura Za Maoni

mashabiki wanachagua: Kim Jonghyun
83%
10%
mashabiki wanachagua: Taemin
65%
18%
mashabiki wanachagua: Blonde Hair
67%
33%
mashabiki wanachagua: SwEet Key ^_*
75%
25%
mashabiki wanachagua: SeXy Tae ^_*
63%
37%
zaidi shinee kura za maoni >>  
andika makala

SHINee Makala

zaidi shinee makala >>  

SHINee Viungo

zaidi shinee viungo >>  

SHINee ukuta

heart
TheRealMarii alisema …
I was listening to SHINee this morning....I upendo wewe Jonghyun!! ilitumwa miezi 9 iliyopita
sad
Directioner3300 alisema …
R.I.P. Jonghyun.I honestly don't know much about this boy band (except for the fact that it's a K-POP group),but I'm really sorry this happened.I can't imagine how everyone feel about Jonghyun's death. ilitumwa miezi 11 iliyopita
Quincy8832 ametoa maoni…
Same,and R.I.P. Jonghyun.Everyone misses wewe :( miezi 11 iliyopita
crying
Ieva0311 alisema …
Kim Jonghyun thank wewe for your hard work, your music, your passion and love
wewe worked hard
Whenever I will look in the sky I will remember that one of those starts is wewe looking at us from sky
Thank you, upendo wewe for everything wewe did
It's time that wewe feel better and your pain is gone
wewe will always be remembered
Goodbye ~♥♥♥♥
ilitumwa miezi 12 iliyopita
GDragon612 ametoa maoni…
we will upendo wewe forever Jonghyun =( missing wewe so much!!!!!!!!!!! my moyo is broken >< miezi 11 iliyopita