ongeza picha

juu from big bang Picha

ongeza video

juu from big bang Video

tengeneza kura ya maoni

juu from big bang Kura Za Maoni

fungwa!
29%
29%
bado hakuna mashabiki wamepiga kura
Daesung
fungwa!
High High
31%
Oh Yeah
31%
mashabiki wanachagua: "Turn it Up"
&# 34; Turn it Up&# 34;
50%
&# 34; Oh Mom&# 34;
40%
mashabiki wanachagua: yes
89%
11%
zaidi juu from big bang kura za maoni >>  
ongeza swali

juu from big bang Majibu

bado hakuna aliyejibu hili swali
zaidi juu from big bang majibu >>  
andika makala

juu from big bang Makala

changia kwa makala >>  

juu from big bang Viungo

zaidi juu from big bang viungo >>  

juu from big bang ukuta

heart
kittylyne78 alisema …
I just discovered BigBang and wewe a few weeks zamani :) I'm so happy that I know wewe guys!! I upendo your muziki so much that I listen to it every day. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Music_luvr1986 alisema …
I upendo this man ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
GDragon612 alisema …
Happy Birthday to wewe T.O.P,
wish wewe all the best , wewe are sexy, hot, cute and yeah funny
be healthy every siku and be how wewe are <333333333333333
proud to be a V.i.P.<33333333333333333 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sini12 ametoa maoni…
lolll zaidi ya mwaka mmoja uliopita