ongeza picha

yorkshire_rose Picha

ongeza video

yorkshire_rose Video

tengeneza kura ya maoni

yorkshire_rose Kura Za Maoni

mashabiki wanachagua: Yes
60%
40%
fungwa!
50%
50%
mashabiki wanachagua: Yes
50%
25%
mashabiki wanachagua: I'm Not Sure
100%
0%
mashabiki wanachagua: → thank wewe for letting me know
71%
29%
zaidi yorkshire_rose kura za maoni >>  
andika makala

yorkshire_rose Makala

changia kwa makala >>  

yorkshire_rose Viungo

zaidi yorkshire_rose viungo >>  

yorkshire_rose ukuta

kiss
yorkshire_rose alisema …
I'll catch up when I have zaidi time.Thank wewe all so much for thinking about me.I'm truly blessed to have such lovely Marafiki 💖 ilitumwa siku 2 zilizopita
whatsupbugs ametoa maoni…
I'm so lucky and grateful to be one of your friends. You're a wonderful person and friend. siku 2 zilizopita
cherl12345 ametoa maoni…
We're all thinking of wewe siku moja 1 iliyopita
yorkshire_rose ametoa maoni…
My moyo thanks wewe both ❤ masaa 13 yaliyopita
heart
ktichenor alisema …
We all miss you, Berni! Can't wait for wewe to come back, hope you're having fun! <3 <3 <3 ilitumwa siku 8 zilizopita
yorkshire_rose ametoa maoni…
Aww,you are a sweetheart Kirsten.I've had a lovely time but i'm glad to be nyumbani 💕💖 siku 2 zilizopita
ktichenor ametoa maoni…
Glad to hear it and we're thrilled you're back! 💕💕 siku 2 zilizopita
yorkshire_rose ametoa maoni…
Aww,you are a sweetheart Kirsten 💕 masaa 12 yaliyopita
kiss
yorkshire_rose alisema …
See wewe all when I get back...Love ya xoxoxo ilitumwa siku 17 zilizopita
yorkshire_rose ametoa maoni…
Don't forget about me *lol* ! siku 17 zilizopita
whatsupbugs ametoa maoni…
I hope that wewe have a wonderful trip Berni. I upendo ya too. siku 17 zilizopita
yorkshire_rose ametoa maoni…
Thank wewe all so much...i'll be back zaidi soon.Love ya 💖 siku 2 zilizopita