fanpopping tangu June 2010

  • Female
  • Other
  • Favorite TV Show: Marafiki
    Favorite Movie: Derailed,and all Jennifer aniston's movies,and Pride and Prejudice and ALL Disney classics!!!
    Favorite Musician: Jason Mraz, kesha, John Mayer.....and moooore
    Favorite Book or Author: Harry Potter (all of em)
mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

leytonfaan_18 alisema …
Dude, did wewe ever decide what Marafiki poster you're having on your bedroom wall? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
leytonfaan_18 alisema …
wewe TOO. wewe need to get on here zaidi :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
leytonfaan_18 alisema …
Aww thank you! :D ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita