Ask Salli

fanpopping tangu August 2012

  • Female, 55 years old
  • not allowed, Afghanistan
mchoro orodha

Vilabu Vyangu

AskSalli has not joined any clubs yet

ukuta wangu

AskSalli alisema kuhusu One Direction
Come on people! Does anyone need advice? I'm a theripist! I help people! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
alisonfaith297 ametoa maoni…
maybe wewe should post this on the advice ukuta instead of here. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
directioner0550 ametoa maoni…
Okay well who do I pass this school mwaka and fangirl at the same time? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Heywassup ametoa maoni…
How do i get a bf..... lol im jk zaidi ya mwaka mmoja uliopita
AskSalli alisema kuhusu Vanessa Hudgens
Hi everyone! I'm Salli! Message me your problems and I'll give wewe advice! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
AskSalli alisema kuhusu Justin Bieber
Hi everyone! I'm Salli! Message me your problems and I'll give wewe advice! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jdbfanforever ametoa maoni…
hujambo sent wewe a messege zaidi ya mwaka mmoja uliopita
irockohyeah ametoa maoni…
hujambo nice to met wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
irockohyeah ametoa maoni…
ok good luck zaidi ya mwaka mmoja uliopita