Justin Bieber

fanpopping tangu December 2011

  • Female, 23 years old
  • bieber city, JB
mchoro orodha

Vilabu Vyangu

             

ukuta wangu

DAbieber alisema kuhusu Demi Lovato
HPBD DEMI LOVATO <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DAbieber alisema …
BYE, TIME TO OFFLINE. WILL MISS wewe BELIEBERS & TAYTAY ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
TayTayBieber alinipa heshima za my images
aww sweetie, i miss wewe too ♥ have wewe gotten believe yet? (: ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita