Aishya putri amer

fanpopping tangu January 2014

mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

big smile
I upendo this club ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
I upendo this Club ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
stormwindgodess ametoa maoni…
thanks zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
FluttershyMLP1 alisema kuhusu My Little Poney
Dear all
I learn that wewe Don't need to be a shabiki if wewe want a shabiki all wewe need is friend. whit out Marafiki wewe are lonly,sad,and if wewe need help wewe can't get help if wewe don't have a friend and also please be my fan
Love:FluttershyMLP1 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Windwakerguy430 ametoa maoni…
(Applause) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SkyheartPegasus ametoa maoni…
*applauses too* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
FluttershyMLP1 ametoa maoni…
Thank wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita