Shaima Sharif

fanpopping tangu August 2011

  • Female, 109 years old
  • Turkey
  • Favorite TV Show: conan
    Favorite Movie: nyumbani alone
    Favorite Musician: beethoven
    Favorite Book or Author: hary potter
mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

scabior678 alinipa heshima za my comments
add me ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
am i the only 12 mwaka old girl not affected kwa twilight? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
alexisn10 ametoa maoni…
I'm sure you're not the ONLY one LOL. I was affected with it big time when I was 13 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
lukita ametoa maoni…
Definitely not the only one. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
angiii7 ametoa maoni…
I was never affected kwa Twilight :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
misk1234 alinipa heshima za my images
I added wewe with mashabiki orodha . please add me.
nice to meet wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
GreedyGraham99 ametoa maoni…
u too :3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita