Lets ✈ to SOUTH KOREA

fanpopping tangu May 2012

  • 21 years old
mchoro orodha

Vilabu Vyangu

Dedicated Fan in 34 clubs Dedicated (34) Die-Hard Fan in 104 clubs Die-Hard (104) Fanatic in 22 clubs Fanatic (22) Super Fan in 1 club Super (1)

ukuta wangu

heart
GDragon612 alinipa heshima za my answers
upendo ya so much Greta!
How are wewe babe?
Missing wewe !!!💝 ilitumwa mwezi moja 1 uliopita
crying
GDragon612 alinipa heshima za my answers
missing wewe so much >< ilitumwa miezi 7 iliyopita
kingcesar67 alisema …
Hi ilitumwa miezi 8 iliyopita