My Wall

Previous
smile
twinklestar11 alinipa heshima za my comments
GDragon told me wewe make awesome club banners. I'm wondering (its fine if wewe don't want to) if wewe can make me a club banner of bts V? thx. :) ilitumwa lisaa moja 1 lililopita
heart
Hanii-shi alinipa heshima za my comments
It's good that wewe are doing wewe college work, but remember, wewe need rest!~ <3 ilitumwa siku 9 zilizopita
Hanii-shi alisema …
Hi Ieva!~~ Can wewe help Kat get zaidi people in her SIRACAT club? link Thank you!~~ ilitumwa siku 10 zilizopita
Hanii-shi ametoa maoni…
and Ieva hunnie, it's late where wewe are, go get some sleep~ <3 siku 10 zilizopita
heart
GDragon612 alinipa heshima za my images
☀️Good morning my Ieva sunshine☀️
💖Love ya so much!!!!💖 ilitumwa siku 10 zilizopita
big smile
Hanii-shi alinipa heshima za my pop quiz questions
It is 12:40 AM with wewe in Lithuania, while it's 5:40 with me in Virginia. ilitumwa siku 10 zilizopita
Hanii-shi ametoa maoni…
+My profaili banner is better quality now!!! But now.... #BrokeAF siku 10 zilizopita
smile
twinklestar11 alinipa heshima za my comments
yw :) ilitumwa siku 10 zilizopita
heart
Hanii-shi alinipa heshima za my videos
Then happy evening Ieva baby!~~ ilitumwa siku 11 zilizopita
sunny
Hanii-shi alinipa heshima za my polls
Good morning my Ieva hunnie ilitumwa siku 11 zilizopita
big smile
aFanboy alinipa heshima za my pop quiz questions
Hi Ieva! I am Hani's brother! I hope we get to be good Marafiki on Fanpop! ilitumwa siku 11 zilizopita
Hanii-shi ametoa maoni…
'I am Hani's brother!' wewe forgot LITTLE brother. :/ siku 11 zilizopita
Ieva0311 ametoa maoni…
Hey! :) siku 11 zilizopita
heart
Hanii-shi alinipa heshima za my pop quiz questions
Hi Ieva-hunnie!~ Can wewe help me get zaidi mashabiki in my main club :)) Thank you!~ <3 ilitumwa siku 11 zilizopita