Marya

fanpopping tangu May 2011

  • Female, 24 years old
  • Romania
mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

big smile
Newset alinipa heshima za my videos
Hi can wewe please jiunge my B.A.P shabiki club!?!?

link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
anime171822 alinipa heshima za my comments
Hi my name is Haley and i see wewe like kpop, if wewe like SHINee pleas jiunge my group!!!!

link
link

thanx!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Gretulee alinipa heshima za my videos
[i]Please jiunge hehe ^^

link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita