My Wall

Previous
crying
MJ_Fan_4Life007 alisema kuhusu David Cassidy
RIP David Cassidy :,( ilitumwa miezi 6 iliyopita
sunny
xXxAngelessxXx alinipa heshima za my polls
Hey~ Thank wewe for adding <3 I added wewe back ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Immigrationuk alisema …
good ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
asguir99 alisema …
Hi. I was wondering if I could interview wewe for my profaili essay. The topic is on powerpuff girls ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sunny
yorkshire_rose alisema …
Check out the pamper party in Tranquility forum...only when wewe get the chance hun 🌷🌸 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crying
MJ_Fan_4Life007 alisema kuhusu Montgomery Gentry
RIP Troy Gentry ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crying
MJ_Fan_4Life007 alisema kuhusu Country muziki
RIP Troy Gentry ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
jlhfan624 alinipa heshima za my comments
Sure, wewe can toss me your ideas! I'm open to hearing them! :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
HaleyDewit alinipa heshima za my comments
Thanks for the add! :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
jlhfan624 alinipa heshima za my comments
hujambo there :) I haven't really considered uandishi shabiki fiction. I think I'd honestly be bad at it lol Just curious, which makala did wewe see? Was it for a movie au show? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita