Treasure my moyo that fell for wewe like a meteorite.

fanpopping tangu September 2012

mchoro orodha

Vilabu Vyangu

Dedicated Fan in 22 clubs Dedicated (22) Die-Hard Fan in 27 clubs Die-Hard (27) Fanatic in 11 clubs Fanatic (11) Super Fan in 1 club Super (1)

ukuta wangu

heart
GDragon612 alinipa heshima za my polls
could wewe shabiki These for me Mira my sun?❤
arrigato !!!!

link

I fanned your stuffs in monsta x Club wewe have uploaded on Weekend!!!
ilitumwa masaa 21 yaliyopita
GDragon612 ametoa maoni…
and this 3 sites of Kihyun thank you<3 masaa 21 yaliyopita
GDragon612 ametoa maoni…
link masaa 21 yaliyopita
heart
GDragon612 alinipa heshima za my answers
see ya inayofuata week ❤ ilitumwa siku 3 zilizopita
heart
GDragon612 alinipa heshima za my images
hujambo Mira babe could wewe shabiki These I.M. stuffs(4 sites) for me thank wewe so much ❤

link ilitumwa siku 3 zilizopita
Miraaa ametoa maoni…
sure thing babe :D siku 3 zilizopita