mchoro orodha

Vilabu Vyangu

               

ukuta wangu

keigh-leigh alisema kuhusu Justin Bieber
its a shame i have a pressent for him but i cant see him so i cant give it to him :( are well it will be silly but ill take it to him when i go see him on ma bday 12th september see wewe soon xxx upendo wewe x ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jaedflowers123 ametoa maoni…
HAPPY 17 TH BIRTHDAY JUSTIN EVEN NO ITS A siku EARLY upendo U I WILL SEE IN CONSERT WHEN U COME TO COMCAST ARENA WHEN U COME TO EVERET WASHINGTON!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
keigh-leigh alisema …
heyy jb i upendo wewe so so so much and cant wait till i come see your tamasha xxxx ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
keigh-leigh alisema kuhusu Justin Bieber
WOOOOO GO JB wewe HAVE WON THE BRIT AWARD 2011 WOOOO I CANT WAIT TILL I SEE wewe XXX ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
adrieanna ametoa maoni…
i know it is so cool zaidi ya mwaka mmoja uliopita