Ufuk

fanpopping tangu April 2009

  • Female, 32 years old
  • Istanbul
  • Favorite TV Show: Avrupa Yakasi, Yabanci Damat (some Turkish comdey series)
    Favorite Movie: TITANIC, Revolutionary Road, Eternal Sunshine, The Truman Show, The Marrying Man, Something's Gotta Give, The Silence of the Lambs
    Favorite Musician: some of everything...
    Favorite Book or Author: Jack London: White Fang
mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

fanstogo321 alisema …
wewe really upendo Titanic so do i upendo your pic did wewe draw it ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Laisalves8 alinipa heshima za my comments
I created a club.Join if wewe like it.
Here's the link:link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
oooooooooo alinipa heshima za my images
Thanks for the add. Titanic is one of my vipendwa too. I like your
user icon, it's cute did wewe drew it? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita