mchoro orodha

Vilabu Vyangu

mrsbieber149 has not joined any clubs yet

ukuta wangu

mrsbieber149 alisema kuhusu Justin Bieber
I Loveeeeeeeeeeeeeeeeeeeee wewe justin bieber <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
niyhae ametoa maoni…
Me toooo zaidi ya mwaka mmoja uliopita
TamineB ametoa maoni…
ilove wewe soooooooooooo muchhhhhhhhhhhh zaidi ya mwaka mmoja uliopita
rache1236 ametoa maoni…
me jealous i dont think so ! and wewe beiber mashabiki are the ones with no taste , i have plenty zaidi ya mwaka mmoja uliopita