♥️ ᴛᴀʏ♥️

fanpopping tangu October 2013

  • Female, 25 years old
  • Pennsylvania
  • Favorite TV Show: ♥️ᴘʀᴇᴛᴛʏ ʟɪᴛᴛʟᴇ ʟɪᴀʀs, ᴛʜᴇ ғᴏsᴛᴇʀs, ғʀɪᴇɴᴅs♥️
    Favorite Movie: ♥️ᴀʟʟ ᴅɪsɴᴇʏ ᴍᴏᴠɪᴇs, ᴊᴜsᴛ ɢᴏ ᴡɪᴛʜ ɪᴛ♥️
    Favorite Musician: ♥️ᴊᴜsᴛɪɴ ʙɪᴇʙᴇʀ, ᴀʀɪᴀɴᴀ ɢʀᴀɴᴅᴇ, ᴛᴀʏʟᴏʀ sᴡɪғᴛ, ᴄʜʀɪsᴛɪɴᴀ ɢʀɪᴍᴍɪᴇ♥️
mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

mylifesaverjdb alisema kuhusu Chasing Life
this onyesha is amazing♡ I'm in upendo with the guy who plays Dominic♡ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
mylifesaverjdb alisema kuhusu Justin Bieber
you're
pretty
much
my
most
inayopendelewa
of
all
time
in
the
history
of
ever. ♡ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
alexisgonzalez6 ametoa maoni…
who are wewe wewe are justin bieber zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
mylifesaverjdb alisema kuhusu Justin Bieber
wewe make my moyo smile. ♡ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
hlkinnicutt ametoa maoni…
wewe are so cool zaidi ya mwaka mmoja uliopita
hlkinnicutt ametoa maoni…
cool musie zaidi ya mwaka mmoja uliopita
hlkinnicutt ametoa maoni…
how cool are wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
alexisgonzalez6 ametoa maoni…
that is justin bieber talk to your guys zaidi ya mwaka mmoja uliopita