kate sp

fanpopping tangu February 2010

  • Female, 22 years old
  • athens, Greece
mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

heart
paidigiafapes alisema kuhusu Selena Gomez
thank wewe guys for all your support in my quetions au pics au anything in this club i upendo wewe wewe ARE AMAZING KEEP BEING SELENA FAN!I AM SURE SHE LOVES US AND SUPPORT US TO CONTINUE MAKING THIS CLUB AMAZING! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kelly_cool_14 ametoa maoni…
wewe are right we need to stay in her club she is awsome!!!!!!!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Imyselfandme alinipa heshima za my videos
thx 4 the add back!!! ♥♥♥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
edwardrobertcul alinipa heshima za my answers
eyxaristw gia t add back!!!:) nai, k gw patriwtaki!!!! eida t onoma s sto diagwnismo ths selena k lew ayth einai dikia mas!!!XD ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
aqdas ametoa maoni…
ohhh your not a shabiki of one direction zaidi ya mwaka mmoja uliopita