mchoro orodha

Vilabu Vyangu

roiseshaw2 has not joined any clubs yet

ukuta wangu

shyrail alisema …
I upendo wewe I am crying I upendo wewe so much my name is shyrail I upendo wewe ❤️ 💕 I will do anything for wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shyrail ametoa maoni…
I upendo wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
roiseshaw2 alisema kuhusu Jazmyn Bieber
Justin I wish u had too sis me and jazmyn ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
roiseshaw2 alisema kuhusu Justin Bieber
What's u phone number hujambo Justin upendo u I wanna kiss u I upendo what do u mean and sorry and cute and funny and y going make me cry for all them things ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita