Sana

fanpopping tangu November 2010

  • Female, 21 years old
  • Pakistan
  • Favorite TV Show: Boring........Tv show..!!=p
    Favorite Movie: moonwalk,a little princess and some moreee...
    Favorite Musician: michael jackson<3(Of CourSe)
    Favorite Book or Author: peter pan..=3
mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

MJismyheart alisema …
hye dear...!!! assalamu alaikum..!! how r u?? remember me au forgot? :P ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crying
mjpeterpan7 alinipa heshima za my comments
Dear Sana,where are you? I truly miss wewe so much!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sana856 ametoa maoni…
Sweetheart i m so busy i hope wewe do understand i upendo wewe and i miss wewe too...!!<3<3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
mjpeterpan7 alinipa heshima za my polls
♥.•*¸.•*´¨`*•..•*¨` ❤ .•*¨` .•*¸.•*´¨`*•.♥
dhahabu silver platinum they are all expensive
But a friendship with people like wewe is priceless
♥.•*¸.•*´¨`*•..•*¨` ❤ .•*¨` .•*¸.•*´¨`*•.♥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sana856 ametoa maoni…
And wewe tooo!!!<3<3 zaidi ya mwaka mmoja uliopita