♥♫♥ ϟkylar ♥♫♥

fanpopping tangu September 2013

mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

big smile
Ninjagirl88 alinipa heshima za my images
upendo your pic!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mischievous
jefftkillerfan9 alinipa heshima za my images
hujambo sis thnx for adding me upendo your profaili Pic!!!<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jefftkillerfan9 ametoa maoni…
Btw this is my other profile! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
anniejacksonn alisema …
A nyota has 5 ends.
A square has 4 ends.
A pembetatu has 3 ends
A line has 2 ends.
But the mduara, duara of our friendship has no end.
........................♥♥............................ ..........
.Send this to all your best Marafiki including me , if ...............I am one!
if wewe get 5 back , wewe are a good friend
If wewe get 10 , wewe are popular.
If wewe get 15 back, damn I'm jealous! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita