Michael Jackson 2002 - 2009 Wall

Next Previous

inaonyesha maingizo zaidi ya ukuta 1-10 na 29

crying
liberiangirl_mj alisema …
I upendo wewe MJ ♥

R.I.P. sweet angel. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
BuffyJ442 alisema …
I upendo MJJ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
DanaMJJ alisema …
♥ ♥ ♥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tongue
MetallicaBabe2 alisema …
I Really upendo this era he is so handsome!!!!!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
MJismyheart alisema …
Mike
Tumi to amari
Janona (hoooooo)
Ei hridoy tomari (ooohooo)
Tomake chara ami bujhina kono kichu j r
Prithibi jene jak
Tumi shudhui amar..........................
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
semanto ametoa maoni…
mike i will take care of ur jan, don't warry zaidi ya mwaka mmoja uliopita
MJismyheart ametoa maoni…
oops jaan zaidi ya mwaka mmoja uliopita
semanto ametoa maoni…
it's oky jan XP zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
pegluvsMJ alisema …
happy birthday michael! my beautiful & sweet KING! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
liberiangirl_mj alisema …
Happy Birthday Angel!!!!!!
♥♥♥
I upendo wewe so much... I always will!!!♥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
Caitlin1996 alisema …
Mj is my vote ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
thriller4ever alisema …
hello everybody...MAKE SURE EVERYBODY READS THIS AND ACTS:
Please vote for Michael for the most iconic VMA performance, Michael is in the sekunde position right now, and Bon Jovi is in the leading position. Please act and give as many kura as possible. we definitely don't want Michael to lose do we?

link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
lanahatesthis14 alisema …
vote for mj

link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Juhcy ametoa maoni…
OK! =D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
DanaMJJ alisema …
It's all for L.O.V.E.♥ ♥ ♥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
liberiangirl_mj ametoa maoni…
♥♥♥♥♥ always his message - L.O.V.E. ♥♥♥ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DanaMJJ ametoa maoni…
Yes♥♥♥♥♥ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crying
Juhcy alisema …
"I close my eyes, Just to try and see wewe smile one zaidi time, But it’s been so long now all I do is cry" I miss wewe Michael... ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
House34 ametoa maoni…
:(( zaidi ya mwaka mmoja uliopita
reb1009 ametoa maoni…
:( zaidi ya mwaka mmoja uliopita
reb1009 ametoa maoni…
:( zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
droberson1104 alisema …
Michael we upendo wewe with everything we have!!! We will upendo wewe and defend wewe for as long as it take. We want others to see the good that we see in you. We don't and won't beLIEve the lies!!! Our upendo is always here for you. We upendo wewe our sweet KING!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
anouk1998 alisema …
King of Pop..Forever!!
I ♥ wewe ,MICHAEL!!!
I MISS wewe TOO MUCH! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sandiphardy ametoa maoni…
me too zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Juhcy ametoa maoni…
yeah.... :(( zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
DanaMJJ alisema …
♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ It's all for Michael! ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥
♥ ♥ ♥ ♥ L.O.V.E.♥ ♥ ♥ ♥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crying
liberiangirl_mj alisema …
I upendo wewe so much Michael!!! ♥ and I miss wewe so bad :((((((
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Helen_Jackson ametoa maoni…
Aww my dear friend!! sorry i miss michael too!! :') zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crying
MJ_Baby_Gurl_ alisema …
AWWWWWWWWWW I MISS wewe :( ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
ash-goku alisema …
hes looking so sweet in the ikoni :)
upendo ya MJ-"king of pop" ! ! ! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Juhcy ametoa maoni…
very cute! *-* zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Juhcy alisema …
upendo is so strong that one drop is enough to flood a heart! I upendo wewe so much! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crying
Juhcy alisema …
No matter if we're away ... What really matter is that wewe exist so I feel your absence... I miss wewe Mike...
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
liberiangirl_mj ametoa maoni…
:((((( I miss him too so bad :(((( zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ladyoscar alisema …
if u have Facebook account please jiunge my site that i made 4 prince paris and blanket im sure u 'll upendo it her is the link
link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ladyoscar alisema …
awesome club ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
liberiangirl_mj ametoa maoni…
:*:*♥♥♥♥ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Juhcy alisema …
If my moyo could speak, would be saying right now: "I upendo wewe Michael" ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
liberiangirl_mj ametoa maoni…
aoww.. yes!!! we upendo him forever!! forever and ever!!♥♥♥♥ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
DawnlovesMJ1983 alisema …
Michael was beautiful in all his eras!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
leonsexykennedy ametoa maoni…
exactly rite hun........ he did zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Juhcy alisema …
Michael, until the sun came to see where it comes from so much light...
And it comes from wewe my angel!
Always in my heart! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
lucaslover528 ametoa maoni…
Lovely comment! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
CMJCMJLG alisema …
hujambo Michael, bless wewe and your heart. Happy 52nd Cake Day! Hope it's the best one you've ever had. I upendo wewe forever and always!♥♥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
caligurl16 alisema …
Happy Birthday Michael!!
I wish it didn't end so soon, I wish we didn't have to have 2009 as the mwaka wewe left us... ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
Juhcy alisema …
Happy Birthday Michael!
wewe Don't Get Older... wewe Get Better!
Long Live The King!
We upendo wewe Most! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kimijonas ametoa maoni…
right, i agree zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Juhcy ametoa maoni…
:) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mjfan3546 ametoa maoni…
:D YEP YEP zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crying
Juhcy alisema …
Legends never die! I will always upendo wewe Mike!
I know now you're in a better place...
Our eternal angel... ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita