fanpopping tangu April 2016

  • Female, 32 years old
  • Copenhagen
  • Favorite TV Show: Marafiki
    Favorite Movie: Ghost, August Rush, Face off
    Favorite Musician: Michael Jackson, pink
    Favorite Book or Author: Moonwalk
mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

cherl12345 alinipa heshima za my comments
Hi, My name is Tamara, I hope wewe don't mind, I added
wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
80smusiclover1 alinipa heshima za my comments
Hey, how are wewe doing? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
liberiangirl_mj alinipa heshima za my polls
Hi!!! Thank wewe so much for the add!!! :) I added wewe back! :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Kyra29 ametoa maoni…
Hi :) Thank wewe for adding me too. zaidi ya mwaka mmoja uliopita