mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

wink
Shin111 alinipa heshima za my polls
You're an anime fan? That's surprising! What's your inayopendelewa anime? Mine is Detective Conan. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Reflecting ametoa maoni…
Mine is Angel Beats! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
rupsa alinipa heshima za my articles
I saw your post in anime club that wewe just joined so I dropped kwa your profaili to give wewe a welcoming heshima :)!!
Hope wewe won't mind and enjoy in fanpop!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
Shin111 alinipa heshima za my polls
We can be friends. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita