кгเรtเภ ๓คгเє. Im not tellin u my last name e_e

fanpopping tangu May 2011

mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

Ginaa100 alisema …
COMEE BAAAAAACKK! :3 upendo wewe loads and miss wewe billions <3 xoxoxox ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Ginaa100 alisema …
omg i miss wewe so fucking much, come baaack :3
ive only just come back haha but i miss wewe <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zombiechick96 alisema …
hujambo Ville! Its been awhile since we chatted and been on fanpop. So just wanted to say hey! :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita