[insert kurt cobain meme here]

fanpopping tangu August 2011

mchoro orodha

Vilabu Vyangu

Dedicated Fan in 5 clubs Dedicated (5) Die-Hard Fan in 16 clubs Die-Hard (16) Fanatic in 3 clubs Fanatic (3)

ukuta wangu

heart
LoveSterlingB alinipa heshima za my articles
STILL DOING MY BEST TO KEEP YOUR profaili AND CLUB ALIVE

i did a little digging and my first ukuta post to wewe was sIX YEARS zamani wowow i'm so thankful our friendship is so solid

i upendo wewe my soulmate, literally until the end of time ilitumwa siku 26 zilizopita
heart
LoveSterlingB alinipa heshima za my answers
I upendo wewe jembe, hoe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
LoveSterlingB alinipa heshima za my articles
wewe are my person and i upendo wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita