mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

surprise
1_BIG_dick alisema …
Where the fuck are you?? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nobody_at_all ametoa maoni…
I 4got my pissword man thats pass not piss :P zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
Emo_foxygirl alinipa heshima za my comments
Thanks for the add back ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
surprise
DamienThorn666 alinipa heshima za my comments
Where the hell are wewe man? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DamienThorn666 ametoa maoni…
Okay, 10 months later, and still no sign of you, man! Where the hell are you? Are wewe dead au something? Wake up, man!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nobody_at_all ametoa maoni…
not dead only sleepin chill man zaidi ya mwaka mmoja uliopita