ongeza picha

drewjoana <3 Picha

ongeza video

drewjoana <3 Video

tengeneza kura ya maoni

drewjoana <3 Kura Za Maoni

mashabiki wanachagua: Elementary
64%
36%
fungwa!
25%
25%
fungwa!
38%
38%
mashabiki wanachagua: Sheldon Cooper// The Big Bang Theory
36%
14%
fungwa!
40%
40%
zaidi drewjoana <3 kura za maoni >>  
ongeza swali

drewjoana <3 Majibu

6 mashabiki alijibu swali hili
zaidi drewjoana <3 majibu >>  
andika makala

drewjoana <3 Makala

changia kwa makala >>  

drewjoana <3 Viungo

zaidi drewjoana <3 viungo >>  

drewjoana <3 ukuta

heart
JosepineJackson alisema …
Joined <3 I upendo seeing all my inayopendelewa sinema in this club's ikoni and banner "Wuthering Heights" "Moulin Rouge" "English Patient" "Phantom of The Opera" <3 <3 wewe really have woderful taste. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
drewjoana ametoa maoni…
Awww thank wewe dear. That means wewe have amazing taste too. Welcome to my spot zaidi ya mwaka mmoja uliopita
JosepineJackson ametoa maoni…
Thank wewe too 🙂❤️ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
Katy9555 alisema …
I'm here, honey :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
drewjoana ametoa maoni…
I'm glad wewe are darling ^-^ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
jessowey alisema …
I hope wewe enjoy the picks I added for wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
drewjoana ametoa maoni…
Awww I did. I upendo it ^-^ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jessowey ametoa maoni…
that's great i do have some zaidi picks if wewe wish also let me know what other shows and sinema wewe like i may have some of those karatasi za kupamba ukuta zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jessowey ametoa maoni…
ok zaidi ya mwaka mmoja uliopita