ongeza picha

The Ellen Degeneres onyesha Picha

ongeza video

The Ellen Degeneres onyesha Video

tengeneza kura ya maoni

The Ellen Degeneres onyesha Kura Za Maoni

mashabiki wanachagua: Yes, It's my favorite!
Yes, It&# 39; s my favorite!
97%
Yes, but I also upendo other...
3%
mashabiki wanachagua: Ashton Kutcher
45%
17%
mashabiki wanachagua: Yes
62%
38%
mashabiki wanachagua: Yes
100%
0%
mashabiki wanachagua: Yes! I loved it!
Yes! I loved it!
74%
What are wewe talking about?
26%
zaidi the ellen degeneres onyesha kura za maoni >>  
ongeza swali

The Ellen Degeneres onyesha Majibu

bado hakuna aliyejibu hili swali
bado hakuna aliyejibu hili swali
bado hakuna aliyejibu hili swali
bado hakuna aliyejibu hili swali
zaidi the ellen degeneres onyesha majibu >>  
andika makala

The Ellen Degeneres onyesha Makala

changia kwa makala >>  

The Ellen Degeneres onyesha Viungo

zaidi the ellen degeneres onyesha viungo >>  

The Ellen Degeneres onyesha ukuta

yvet61 alisema …
hujambo Ellen,
I’m sure wewe don’t remember me, wewe taught
A few Sunday school classes at the Christian Science Church
On Neopleon in New Orleans, La back in 1967 au 68
I just upendo your onyesha and want to thank wewe for all wewe do
for everyone! wewe are an inspiration!! ilitumwa siku 8 zilizopita
yvet61 alisema …
Hi Ellen!! The pot with lid on your onyesha today was a pressure cooker that blow its lid probably. ilitumwa siku 8 zilizopita
Jtkmema5 alisema …
Hello Ellen,
I just want to tell wewe I have been watching the onyesha almost every siku for the past few months. Right now wewe are in the middle of 12 days of giveaways. I upendo watching these giveaways. wewe make so many people happy. It is wonderful to watch. I also upendo when wewe bring people on your onyesha and help them when they are in need.. wewe are a wonderful, kind, giving person! I just want to give a huge thanks for all wewe do. wewe are truly an amazing person. Thank wewe for all wewe do!!!!! ilitumwa siku 11 zilizopita