mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

heart
KairiPowergirl alisema …
..°ʅ︵ʃ°
─ (°‿°)
.〇(▬)〇
.🌸 *(▬)
.🌸 *🌸 ◥ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
Raku7494 alisema kuhusu Mermaid Melody
Hey
if wewe do not that's okay :)
Now we make our own and take care of us and mermaid melody.
WARNING: if wewe do steal our beautiful karatasi la kupamba ukuta for fandubs then wewe will be reported. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Hanna467 ametoa maoni…
yes we can make :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita