Ariana Grande Wall

Previous

inaonyesha maingizo zaidi ya ukuta 1-10 na 846

smile
alex6577 alisema …
I’m a shabiki ilitumwa mwezi moja 1 uliopita
CelebLover_2018 alisema …
Guys if y'all want to find out where Ari lives then wewe can use https://stalktounlock.weebly.com
that's what i use and it worked for me :) ilitumwa miezi 4 iliyopita
Sanabanans ametoa maoni…
yyyyaaasss it truly worked for me miezi 4 iliyopita
Makeupdiva ametoa maoni…
I'm not into getting arrested for stalking. miezi 2 iliyopita
diondredushain alisema …
hi ariana your boyfriend diondre is back ilitumwa miezi 5 iliyopita
AmazingExia ametoa maoni…
lol boi wewe delusional miezi 5 iliyopita
Sanabanans ametoa maoni…
no, she's dating mac miller miezi 4 iliyopita
heart
diondredushain alisema …
hi ariana it's me diondre ilitumwa miezi 5 iliyopita
20lvhartleroad ametoa maoni…
hi my name is lauren hartleroad i upendo wewe ariana grande miezi 5 iliyopita
heart
ddushain alisema …
ariana i upendo wewe so much from diondre ilitumwa miezi 6 iliyopita
Sanabanans ametoa maoni…
wewe sound like a creep miezi 4 iliyopita
heart
ddushain alisema …
hi Ariana my name is diondre dushain im your boyfriend and I upendo wewe as my girlfriend ilitumwa miezi 6 iliyopita
Sanabanans ametoa maoni…
confirmed. wewe are a creep. she doesnt even know wewe exist. now dont take it to the inayofuata kwa going to www.stalktounlock.weebly.com to find out where she lives. :( miezi 4 iliyopita
happywiththe30 alisema …
I'm her biggest shabiki of keeping her around the house. I used to try my hardest to hallucinate her as a Barbie Doll size figure of herself. I'd see her all the time too. I wonder if she ever saw me, ya know? She's so damn hot and i want to tarehe her. Well princess hopefully I'll get your number soon. Once wewe get to know me you'll give me at least your barua pepe address au AOL IM screen name ;-) ilitumwa miezi 7 iliyopita
BreaGrace237 alisema …
I’m her BIGGEST shabiki and I’ve went to her
tamasha but I want to meet her I mean being
9 and meeting my inayopendelewa person in THE
WHOLE WORLD WOULD BE AWSOME😊 ilitumwa miezi 9 iliyopita
Ariana2010 ametoa maoni…
SAME I HAVE BEEN TO 3 CONCERTS AND I HAVE LOVED SICE 2010 AND WE PREORED A TICKET FOR IN TEXT tamasha IN A COUPLE YEARS TO REASEVE A M&G SOOOO EXCITED I WiLL DIEEGRTVBT miezi 8 iliyopita
PrincessAriana1 alisema …
I am a big shabiki of her some people say io kinda sing like her i don't think so ilitumwa miezi 10 iliyopita
Moonlight_bby alisema …
im doing a cover of arianas tamasha to onyesha i upendo her, im working on the outfits, i just need a place to preform XD any ideas on how to get a place ilitumwa miezi 10 iliyopita
ariisaqueen alisema …
hujambo babez I'm new here names ariana ilitumwa miezi 11 iliyopita
cake
OakTown_Queen alisema …
Happy Birthday! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mischievous
E_D_123 alisema …
What's your favourite make up brand ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sarabeara ametoa maoni…
Ari doesn't come on here. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
E_D_123 alisema …
When is your birthday ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tongue
E_D_123 alisema …
Have wewe ever regret any of your TV shows ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
monkey
E_D_123 alisema …
Do I regret any of your songs ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
E_D_123 alisema …
How old were u when wewe started being famouse ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Sanabanans ametoa maoni…
she was 14 when she was on the broadway onyesha 13 so i guess that's when but when she started truly becoming famous she was 16 miezi 4 iliyopita
Jyarr alisema …
Hi I am Jaimee, I am 8 mwaka old girl from Manchester, UK, I could not go to your concert, but watched it on tv, it was amazing. I watch wewe on Victorious and Sam and Kat, and I'm a huge fan. Thank wewe for what wewe have done for the people of Manchester. I have drawn wewe a picture but don't know how to get it to you.

I am using my Dad's email.

I hope to hear back from wewe xx

Jaimee
Age 8
Manchester, UK ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Sanabanans ametoa maoni…
sam and cat* and wewe live in manchester?? i hope if wewe went to the dw tour youre alright :) miezi 4 iliyopita
smile
KPHollywood alisema …
HELLO ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
worried
ILIANA5 alisema …
I LIKE imba ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
MoonlightBaby alisema …
The Sun Is Setting And Your Right Here kwa My Side ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ILIANA5 alisema …
i upendo wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ILIANA5 alisema …
i am a big shabiki of yours ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ILIANA5 alisema …
I upendo wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
monkey
ILIANA5 alisema …
I upendo wewe . Great Ariana!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
ILIANA5 alisema …
I hope to see wewe inayofuata timeyou are coming to Greece!!! I upendo wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
amandaengland alisema …
So hoping to see wewe when wewe come to England. Yay😀 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
amfranklin alisema …
funny person and wewe are my singer in my moyo ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
amfranklin ametoa maoni…
daisy rgejrgyuuf zaidi ya mwaka mmoja uliopita
amfranklin alisema …
wewe are my favourite singer ariana i wish wewe all the luck i can get wewe
upendo amandafranklin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
amfranklin alisema …
amfranklin ariana grande
i upendo wewe as my best Marafiki ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nicolestick alisema …
I loved your last tamasha tour her in Washington DC. I cant wait for this upcoming tour, looking for shabiki club password? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
Jamieyoder alisema …
I am 7 years old and I live in Daytona Beach, Florida. I upendo everything about you. Happy Birthday. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
flowerdrop alisema …
/)/). . . . .i i i i
( . .). . .┏♡♡┓❤️ Happy 23rd birthday, Ariana 🍰🎂🎁
( づ♡┏☆""☆┓
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
OakTown_Queen alisema …
Happy Birthday! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
acrobaby ametoa maoni…
happy brithday zaidi ya mwaka mmoja uliopita
snazzyjazzy2006 alisema …
HAPPY BIRTHDAY XXX ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Poll3 alisema …
Ariana I like u but u are kinda like a donut hater my dad won't let me watch u but I watch all of us songs secretly PS my dads name on Facebook is Jason slumarican are ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Lovearianag alisema …
Hi ariana im your biggest fan. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
gabaritta alisema …
hello ariana sorry for a couple of days absent am ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Diva4ever alisema …
Yes i just joined this shabiki club! upendo wewe ari ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
gabaritta alisema …
I like your muziki ariana ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
gabaritta alisema …
Im your biggest shabiki ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
HeyCassadee alisema …
9000 fans..... ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
gabaritta alisema …
hi ariana grande iam your biggest shabiki ever.my name is ania ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
gabaritta alisema …
I LIKE ARIANA!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
gabaritta alisema …
<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SoggyCuntFlaps alisema …
I need some help with a boy disliking my cunt flaps please respond A.S.A.P thanks <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nicoletuazon22 alisema …
follow me on instagram: @arianasslayings to see cool Ariana edits of mine!! <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
liakot8 alisema …
I upendo wewe ARIANA SO MUCH! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kent_balanlay alisema …
ariana grande is being a total genius at her new album entitled dangerous woman ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kent_balanlay alisema …
hello ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Kcphollywood alisema …
ARIANA GRANDE ROCKS!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Kcphollywood alisema …
HELLO ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mamoor74 alisema …
hi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laugh
emilyvc alisema …
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
emilyvc alisema …
ari muy pronto me boy a estado unidos en abril 16 porque nasi a i ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
emilyvc alisema …
Ari ya bote porti enlos radio muziki awars ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
emilyvc alisema …
hola soy emily desde Colombia tengo 8 años y soy tu mayor shabiki ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
abbycarruth1 alisema …
my baby\ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
qwertyuiop22 alisema …
HIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII!!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
abbycarruth1 alisema …
hi
\ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
qwertyuiop22 ametoa maoni…
hi zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 ametoa maoni…
yes zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
BABE ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
OK ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
marina3792 alisema …
hi ariana grande iam your biggest shabiki ever. my name is laura ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
Justin Bieber ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
qwertyuiop22 ametoa maoni…
ewwwww! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
me ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
abbycarruth1 alisema …
i upendo wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
BABE ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
ARIANABUTERA ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
abbycarruth1 alisema …
I AM A BIG shabiki OF wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
hi baby ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
your hot ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 ametoa maoni…
ariana zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
im abby ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
hi upendo ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
yes ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth1 alisema …
bae ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
Ariana Grande ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
cute ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
abbycarruth alisema …
Ariana Grande ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
yes ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
ariana grande 27 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
hi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
aria ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
abby loves wewe so much ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
ariana grande kik name ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
keala189 alisema …
wewe have a kik name real ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
keala189 alisema …
hujambo ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abby_kellum5 alisema …
People make mistakes but u should not hate them 😊😂❤ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abby_kellum18 alisema …
👑 upendo ur tv shows and music👑 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
melanieandrade alisema …
I just upendo your muziki and your shows💜💙💜💙 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
arianator30 alisema …
hujambo if she make n mistake does not wewe need to be rude to her it was n mistake ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tigerpurr alisema …
wonderful singer, but just a little too much entitlement and I wish you'd learn a lesson from Justin Bieber. you're old enough to know how to behave and speak in public. being a celebrity does not make wewe above knowing what's right and wrong. I appreciate your attempt at apologies and I hope things get better, but wewe do not have the right to act like a child and speak rudely about Americans. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
CheerCrazy alisema …
Ari, wewe are the sweetest most adorable singer I HAVE EVER SEEN so yeah lolz ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
austinsBFF alisema …
Why are wewe barley on skype?😢 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
austinsBFF alisema …
Ariana your hot what's your skype? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
AlecKonkle1989 alisema …
My name is Alec Konkle Ariana Grande s kik is the The _Real _Ariana Grande I know because she told me on skype I'm a friend of hers and her best Marafiki ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abby_kellum5 ametoa maoni…
What's her Skype zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Iloveyou173 alisema …
Weeeeeelllll Ariana I upendo wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
julia2004 alisema …
Super nyota ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kent_balanlay alisema …
i upendo ariana grande cause shes so cute and adorable ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Moonlightbae11 ametoa maoni…
Me tooooooo zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Moonlightbae11 ametoa maoni…
I upendo her sooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo MUCH she is amazing as a singer well actually as a human being zaidi ya mwaka mmoja uliopita
janekk alisema …
Seeking Ariana Grande Superfans for a new documentary. To be considered, fill out questionnaire here: link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Iloveyou173 ametoa maoni…
Oh zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kent_balanlay alisema …
i upendo wewe ariana grande super duper!!!!!!!! wish i could meet wewe in person ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita