ongeza picha

Céline Dion Picha

ongeza video

Céline Dion Video

tengeneza kura ya maoni

Céline Dion Kura Za Maoni

fungwa!
36%
36%
mashabiki wanachagua: Celine Dion.
69%
31%
mashabiki wanachagua: Taking Chances
45%
27%
mashabiki wanachagua: I Drove All Night
57%
18%
mashabiki wanachagua: I'm Alive
41%
37%
zaidi céline dion kura za maoni >>  
ongeza swali

Céline Dion Majibu

bado hakuna aliyejibu hili swali
4 mashabiki alijibu swali hili
10 mashabiki alijibu swali hili
9 mashabiki alijibu swali hili
zaidi céline dion majibu >>  
andika makala

Céline Dion Makala

zaidi céline dion makala >>  

Céline Dion Viungo

zaidi céline dion viungo >>  

Céline Dion ukuta

irene29 alisema …
I would to meet u and go to one of ur concerts but I am too poor for that ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
guven alisema …
I heard the news and I am so saddened. wewe are such a nice person. I know how your name was given. I ısed to listen to the song (Celine) when I was a kid. Your husband was such a nice person. wewe haev all our upendo and sympathy! Alberto Edery ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
carlaferro alisema …
Great morning to wewe Mrs Celine .I am eager to see your concert.Never missed one since wewe came to foramu and kengele center.See wewe 31 7 2016 can not wait .Love wewe to the moon and back.God bless ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita