Selena Gomez Wall

Previous

inaonyesha maingizo zaidi ya ukuta 1-10 na 4553

heart
keala189 alisema …
wewe have awesome today Selena Gomez ilitumwa siku 10 zilizopita
kiss
noormodel alisema …
upendo wewe ilitumwa mwezi moja 1 uliopita
19mwells alisema …
Selena my name is Mairin Wells and i just want wewe to know that wewe have been my role model since i was a little girl. wewe have a great uigizaji ability, and a wonderful imba ability. ilitumwa miezi 2 iliyopita
ReSelenaGomez alisema …
hujambo guys I'm SelenaπŸ’• ilitumwa miezi 3 iliyopita
lou_lou91 ametoa maoni…
hi miezi 2 iliyopita
heart
latifa105 alisema …
I upendo wewe ilitumwa miezi 6 iliyopita
SelenaGomezjb alisema …
I upendo Selena Gomez I can't believe I'm saying this right
now but I do Selena πŸ’–πŸ’– ilitumwa miezi 7 iliyopita
nicohlas ametoa maoni…
hi selena can we talk miezi 5 iliyopita
nicohlas ametoa maoni…
selena send me a song miezi 5 iliyopita
heart
lovejustin16 alisema …
i upendo wewe ilitumwa miezi 7 iliyopita
heart
Frida123Gomez alisema …
Selena are the heroe of Heroes ilitumwa miezi 8 iliyopita
shyrail ametoa maoni…
nyasi, nyasi kavu miezi 7 iliyopita
cake
mjlover4lifs alisema …
Happy 24th Birthday Selena!! I really hope wewe have an amazing birthday today because wewe really deserve it! wewe mean the world to me and I couldn't ask for a better person to call my role model & idol. wewe have changed my life and so many others to upendo who wewe are! I upendo wewe so much my queen!! ENDLESS LOVE!! β€οΈπŸŽ‰ ilitumwa miezi 10 iliyopita
FalliNgSparks ametoa maoni…
Yeah Selena is our queen!☺ miezi 10 iliyopita
heart
mjlover4lifs alisema …
β˜…β‹°β‹±β˜…β‹°β‹±β˜…β‹°β‹±β˜…β‹°β‹±β˜…
β˜… Happy Birthday Selena!!!! β˜…
β˜…β‹±β‹°β˜…β‹±β‹°β˜…β‹±β‹°β˜…β‹±β‹°β˜… ilitumwa miezi 10 iliyopita
heart
FalliNgSparks alisema …
β€’Β°*β€ΛœΛœβ€*Β°β€’.ƸӜƷ ✢* ΒΈ .✫ β™₯ ✿ Π½Ξ±ppy BirthdΞ±y ✿ β€’Β°*β€ΛœΛœβ€*Β°β€’.ƸӜƷ ✢* ΒΈ .✫ β™₯
upendo u so much!!!! ilitumwa miezi 10 iliyopita
FalliNgSparks ametoa maoni…
πŸŽ‚πŸŽπŸŽˆπŸŽˆπŸŽ‚πŸŽŠπŸŽ‰πŸŽ‡ miezi 10 iliyopita
cake
FalliNgSparks alisema …
❀❀‒*Β¨`*β€’ΰΉ‘Ϋ©Ϋ©ΰΉ‘β™₯ ღ β™₯Haappyy 24th Birthday Selena Marie Gomez! I wish u a very very happy and the luckiest and the most blissful birthday to u.I just can't describe in words how much u mean to me.U really changed my life u made me realize that live your life, enjoy every moment,and the way u inspired me through your songs.I upendo u so so so much,And I'm a perfect Selenator cuz I wished u the first! :D β™₯ ღ β™₯ΰΉ‘Ϋ©Ϋ©ΰΉ‘β€’*Β¨`*‒❀❀ ilitumwa miezi 10 iliyopita
cake
FalliNgSparks alisema …
Happy Birthday Gracie. I upendo u so much. Congratulations. Selena happy birthday to ur darling! ilitumwa miezi 11 iliyopita
cake
luckyPink alisema …
hujambo Selena a very Happy Birthday to your sis Gracie! ilitumwa miezi 11 iliyopita
kiss
FalliNgSparks alisema …
❀Selena Congratulations! For winning Best Female
Artist Award at Radio Disney Awards. upendo You!!❀ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laugh
rickytotoki alisema …
hujambo Selena!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
AddieMacklemore alisema …
Selena Gomez wewe are Amazing!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Tiya_676 ametoa maoni…
Yeah !! She is amazing zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
keala189 alisema …
wewe are my hope to me keala189 for wewe selena gomez ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
abbycarruth alisema …
abby alisema she wants wewe too marry justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
1507212 ametoa maoni…
who likes justin bieber !? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
1507212 ametoa maoni…
anyway zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Sideswipesgirl ametoa maoni…
Justin is not a good role model zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
isaac like wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
i will like nto meet wewe selean ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
i upendo wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
happy birthday ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
abbycarruth alisema …
aww ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
hi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
no come to dallas ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
it is isaac girlfriend ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
isaac alisema that wewe are hot ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
wewe are cute ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
wewe are pretty ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth alisema …
wewe are hot ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
keala189 alisema …
wewe have awesome to siku Selena Gomez ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
keala189 alisema …
hujambo ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Hermione4evr alisema …
γ€‚γ€β˜…γ€β€’γ€γ€γ€
、 Merry 、 β˜†
β€’β˜†οΌΌβ€’οΌΌβ˜†οΌΌγ€οΌŠ
、‒\ krisimasi To All Selenators
οΌΌγ€οΌŠβ€’οΌΌβ˜†οΌΌγ€
。. . _::_______ β˜…γ€‚
β˜†. /________/\ 。
........|η”»_η”»|_'|β˜†γ€‚
↑↑_↑↑_↑↑_↑↑_↑↑ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
JordynJames45 ametoa maoni…
Merry krisimasi to wewe too Hermione4evr zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
kierachestnut alisema …
your beatiful cool awsome amaizing your a wonderful tallented beautiful girl so get out there explore the world and have a good life. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
kierachestnut alisema …
I CAN NOT BIELIVE IM TALKING TO wewe AHHHHHHHHHHHHHHHHHHH ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kierachestnut ametoa maoni…
your like my fav singer. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
obsessedwithtmr ametoa maoni…
i don't think selena is on fanpop, this is just a shabiki spot for her. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kierachestnut ametoa maoni…
do you? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jjfan123456 alisema …
ahhhhhh!!! I upendo wewe SELENA!!!! AHHHHHHH!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Ilovecamo19 ametoa maoni…
I upendo U SELENA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Carinarosenburg ametoa maoni…
i upendo wewe selena!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
msdracu18 alisema …
I upendo wewe Selena. I'm a big shabiki of yours and wewe are the one i always look up to. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
soccer5 alisema …
I upendo wewe Selena ! I am a really big shabiki and I think wewe have an amazing voice! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
AmnaFarooq003 alisema …
She is very pretty and got a voice like pearls. upendo her. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
FalliNgSparks ametoa maoni…
Yes!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
breanna2004 alisema …
ur one of my fave singers ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kim169 alisema …
i i am big shabiki of wewe i really wish to meet wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
hmmm
FalliNgSparks alisema …
Guys plz post some contests in this club.Its getting boring siku kwa day! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Julianna_is_hot alisema …
No one should disslike her i mean isn't hate a strong word, But that song "I'm so sick of that same old love" is outstanding goodness i had to buy the C-D. She should be a model she would be perfect, in my opinion of coarse. She is a break my scale on every thing. Mrs.Selena is outstandingly beautiful! She probably has zaidi than 100 mashabiki i mean maoni on this if wewe are a fan! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
FalliNgSparks ametoa maoni…
I totally agree with u! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
loveme1028 ametoa maoni…
I luv Selena so much! She's gorgeous, talented and a great role model... especially for us Latins! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
msdracu18 ametoa maoni…
I agree. Selena would be perfect being the president of the u.s and she is my #1 role model zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Rosalie231 alisema …
wewe your skype ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sroushel alisema …
hujambo text me ill text wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
darlene223 alisema …
hujambo selena gomez kasha pokezi me ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sarah-twaddell alisema …
Hi kasha pokezi me Selena Gomez ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
evathiessen1 alisema …
What is ur fav animal?? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
gracy1234 alisema …
jiunge gracy1234 fanclub if wewe upendo selena ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Ilovecamo19 ametoa maoni…
I upendo Selena and here muziki and I did yay zaidi ya mwaka mmoja uliopita
gpl07 ametoa maoni…
how to join? zaidi ya mwaka mmoja uliopita
evathiessen1 alisema …
I upendo UR NEW SONG SAME OLD LOVE!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Ilovecamo19 ametoa maoni…
I upendo same old upendo Bc it helps me get past my heartbroken breakups. Thanks Selena for making the muziki u do, I upendo Selena's zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
evathiessen1 alisema …
Hi u are my fav singer why not come to two hills someday? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
CatLover2985 alisema …
hi si si i saw ur vids thx loved them and hope u send meh zaidi hope u had good siku and hopefully get to meet wewe one siku ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
CatLover2985 alisema …
hi selena got your message just wondering how to be Marafiki ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
CatLover2985 alisema …
thx so much Selena but wewe might have to play in auckland because i live in manghwai but i just wanna sy thank wewe thank wewe thank wewe wewe are such my fav popstar ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Sundaegirl32 alisema …
link PLZ jiunge MY CLUB HOPE U ALL WIL LUV IT! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez alisema …
sure id upendo to, what do u need advice about. and well see im a very busy person so ill try my best to go to new zealand but no promises ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
CatLover2985 ametoa maoni…
thx u so much xxx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Ilovecamo19 ametoa maoni…
Selena Gomez I hope one siku that we will meet I'm really big shabiki yours, I upendo muziki too. Thanks for doing what wewe do zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
CatLover2985 alisema …
im back ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
CatLover2985 alisema …
hi selena just wondered when wewe playing in New Zealand inayofuata hope wewe tell me because i wanna be there your like my biggest pop nyota AND I AHVE ALL THE POSTERS OF U GTG BYE ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Sellina2115 alisema …
Same old upendo song rocksβ™‘β™₯ wewe are sweet and niceβ™₯β™‘ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez ametoa maoni…
thank wewe honey zaidi ya mwaka mmoja uliopita
CatLover2985 ametoa maoni…
wow wewe are busy but i upendo all of your catchy song they are lovely zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
KittyBlue alisema …
SAME OLD upendo SONG ROCKS! πŸ‘ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez ametoa maoni…
thank wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
selgomez4evr alisema …
hujambo guys 😁 I know this is probably annoying, but please vote for me here πŸ™ :

link

It would mean a lot to me. Thanks πŸ’• ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Love_Equation ametoa maoni…
I voted :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
selgomez4evr ametoa maoni…
Thank wewe ^ πŸ’• zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kierachestnut ametoa maoni…
i voted just right now. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
reallygorgeous alisema …
Your songs rock ur like an Angel sent from heaven to me whenever I listen to your song au watch your movies. wewe ROCKπŸ‘ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez ametoa maoni…
no wewe rock! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
reallygorgeous alisema …
Happy birthday princess. You're my role model. IπŸ’œyou🎁 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez ametoa maoni…
aww your so sweet thank wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Imyselfandme alisema …
Happy birthday queen
I can't even believe the siku is here again! Every time it's your bday I feel so nostalgic and so happy because wewe are such a proud,confidant woman now and sad because my baby is growing up way too fast!! I upendo wewe so much, have an amazing day, wewe deserve it. I have been a Selenator going on 8 years now and have literally grown up with wewe and have had so much pride and upendo and loyalty all this time.
Happy 23rd here's to the inayofuata 100 x
ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez ametoa maoni…
aww thats so sweet of you. thak wewe so much! all these birthday wishes are making me so happy! and to have my mashabiki take their time to wish me happy birthday measn so much to me! i upendo all my Selenators so so so much! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
loveanu alisema …
happy birthday ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez ametoa maoni…
thank wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
CatLover2985 ametoa maoni…
happy birthday hope wewe had a great time zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
KittyBlue alisema …
β€’Β°*β€ΛœΛœβ€*Β°β€’.ΒΈβ˜† β˜… β˜†ΒΈ.β€’Β°*β€ΛœΛœβ€*Β°β€’.ΒΈβ˜†.
╔╗╔╦══╦═╦═╦╗╔╗ β˜… β˜… β˜….
β•‘β•šβ•β•‘β•β•β•‘β•β•‘β•β•‘β•šβ•β•‘ β˜†ΒΈ.β€’Β°*β€ΛœΛœβ€*Β°β€’.ΒΈβ˜†
║╔╗║╔╗║╔╣╔╩╗╔╝ β˜… BIRTHDAY β˜†.
β•šβ•β•šβ•©β•β•šβ•©β•β•šβ•β•β•šβ• β™₯οΏ₯β˜†β˜…β˜†β˜…β˜†οΏ₯β™₯ β˜…β˜†. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez ametoa maoni…
thank u zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
KittyBlue alisema …
Happy Birthday Selena Gomez. I think that I'm the 1st one 2 wish u. I luv ur songs. Ur songs always make me feel confident. When ever I'm bored so the word SELENA'S SONGS pops in my mind. I'm a huge Selenator. May this birthday gives u peace,success & hope 4 ur future. Happy Birthday again. I luv u. Wish u best of luck!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
KittyBlue ametoa maoni…
U and ur songs r always waiting and ready 4 me whenever I'm in trouble. I'm really very very proud 2 be a Selenator. No words how 2 describe u and ur songs and ur sinema and ur fashion line dream out loud and ur co-operation with poor people with the help of UNICEF and and...... etc.(LOL!) u r speechless. May this birthday be the best birthday of ur life. No matter what people think of me & u but I'm telling that u r the best and I'm also a Selenator!!!!!!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
KittyBlue ametoa maoni…
U R AMAZZZIIINNNGGGGGGGGGGG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez ametoa maoni…
aww thank u your so sweet zaidi ya mwaka mmoja uliopita
loveanu alisema …
upendo u selena gomez ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez ametoa maoni…
aww thank u hon zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez alisema …
hujambo guys I legit just got an account. yes it really is me. but lol I have no idea how to work this thing from a phone but ill do my best. anyway if wewe guys want I talk to me just barua pepe me au post on my wall. lol upendo wewe guys! ~ Selena Gomez ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth ametoa maoni…
selean why are wewe good zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
selgomez4evr alisema …
Remember to buy Selena's new single "Good For You" on iTunes!

link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
LITTLE__DELENA alisema …
hujambo guys πŸ’€πŸ˜‹ i just started a new Selena Gomez shabiki account on instagram, I post my edits of her so if wewe guys can follow me at @selenagomezhd_ it would mean alot ☺️ & the good for wewe muziki video was amazingggg 😍😍😘 SLAYLENA ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
babycupcakexx ametoa maoni…
I will follow u ^_^ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LITTLE__DELENA ametoa maoni…
@babycupcakexx if wewe already followed thank u 😍😘 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez ametoa maoni…
hujambo it's Selena zaidi ya mwaka mmoja uliopita
blush
lara100 alisema …
hy im new and im lara ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
rahulshingtee alisema …
Good for wewe muziki video comes out on June 26 β™₯ SO EXCITED ! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
ambergrace13 alisema …
hujambo Selena! I'm Amber, and I'm a really big shabiki of urs I upendo ur songs!!!! I learned to sing about 3 of them! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez ametoa maoni…
Thank wewe I do it all for wewe guys zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
KittyBlue alisema …
OMG! Unbelievable I got my dedicated Medal in Selena Gomez Club. WOW! Just wanna Scream! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mjlover4lifs ametoa maoni…
Congrats!! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
rahulshingtee ametoa maoni…
Congoβ™₯ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez ametoa maoni…
Congratulations zaidi ya mwaka mmoja uliopita
predner alisema …
I'm new my account name is predner friend me please ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Trovolin alisema …
hujambo Selena I think wewe are beautiful, talented and amazing, i always to tell wewe that :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Se_lenaGomez ametoa maoni…
Aww thank wewe your so sweet zaidi ya mwaka mmoja uliopita
insomniatic78 alisema …
Hi :). I'm a very dedicated Selenator and I really need help, many Selenators are being targeted kwa a page on Facebook called We Hate Selenators and I created a protest page to help them and support Selena. Many of these Selenators are young and they are being cursed at, and told to die and they are really upset. Plus the We Hate Selenators page is saying awful things about Selena :(. Please if wewe have Facebook please please support this page https://www.facebook.com/SelenatorsForever7221992 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Iam567 ametoa maoni…
Sure zaidi ya mwaka mmoja uliopita
predner ametoa maoni…
don't have Facebook but i say to everyone who does don't look at the paige and stand up for yourselves zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
rahulshingtee alisema …
Selena won KCA for 7th time in a rowβ™₯
WE DID IT SELENATORS. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
KittyBlue ametoa maoni…
Very happy Just wanna Shout YYYYAAAAHHHHYYY. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
im_jaque123 ametoa maoni…
hujambo selena whats your number zaidi ya mwaka mmoja uliopita
hmmm
KittyBlue alisema …
Guys plz vote selena link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
smile
DrBsNumber1Fan alisema …
The Kids Choice Awards are coming! Vote for Selena Gomez for inayopendelewa female singer! 🎼🎡🎢 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DrBsNumber1Fan ametoa maoni…
She won! Congratulations Selena! πŸ† zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
nmdis alisema …
Vote guys we're loosing!

link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
rahulshingtee alisema …
Guys vote Selenators as Best Fanbase β™₯
link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
XChrissyAX ametoa maoni…
Sure thing β™‘ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laugh
Doctorwho04 alisema …
Hi i am new please friend me ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LITTLE__DELENA alisema …
Is it just me au has Selena just SLAYED these past 2 years with all the muziki 😍😍 But, selena wewe have over 97,000 mashabiki on here waiting for the "I Want wewe To Know" muziki video. Please dont torture us with this waiting, were struggling LMFAOO.Your flawless & the video will SLAY. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
LukeLilyManges alisema …
She is so pretty and cute I wish I get to meet her ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Garce45 alisema …
she's the girl ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Garce45 alisema …
upendo Selena A loooooooooooooooooottttttttttttt !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
Hanna467 alisema …
hujambo Fans:D
Who wants Zeddlena Club join?
link ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
rahulshingtee alisema …
My idol β™₯ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
ChrissyStyles1 alisema …
Got my DIe Hard Medal :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
selgomez4evr ametoa maoni…
Congratulations :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ChrissyStyles1 ametoa maoni…
Aww thanks Savanna :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ChrissyStyles1 ametoa maoni…
Thanks :D zaidi ya mwaka mmoja uliopita
angel0028 alisema …
hujambo Everyone,

Plz can you"ll jiunge my club. Here's the link below:~

link

Thankyou ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
candysmile0403 alisema …
wewe have inspired my life ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
unaixa_ali alisema …
╔═════════ ΰ³‹αƒ¦β˜†αƒ¦ΰ³‹ ═════════╗
....ೋ β˜†β˜†β˜†β˜† Happy New mwaka β˜†β˜†β˜†β˜† ೋ...
β•šβ•β•β•β•β•β•β•β•β• ΰ³‹αƒ¦β˜†αƒ¦ΰ³‹ ═════════╝ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
angelic
unaixa_ali alisema …
…….ℒℴѡℯ…………ℒℴѡℯ
…ℒℴѡℯ ℒℴѡℯ….β„’β„΄Ρ΅β„― β„’β„΄Ρ΅β„―
β„’β„΄Ρ΅β„― β„’β„΄Ρ΅β„― β„’β„΄Ρ΅β„― β„’β„΄Ρ΅β„― β„’β„΄Ρ΅β„―
.β„’β„΄Ρ΅β„― β„’β„΄Ρ΅β„― β„’β„΄Ρ΅β„― β„’β„΄Ρ΅β„― β„’β„΄Ρ΅β„―
..β„’β„΄Ρ΅β„―β„’β„΄Ρ΅β„―β„’β„΄Ρ΅β„―β„’β„΄Ρ΅β„―β„’β„΄Ρ΅β„―
……ℒℴѡℯℒℴѡℯℒℴѡℯℒℴѡℯ
……..β„’β„΄Ρ΅β„―β„’β„΄Ρ΅β„―β„’β„΄Ρ΅β„―
…………ℒℴѡℯℒℴѡℯ
……………ℒℴѡℯ
Merry krisimasi and Happy New Year!.. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
crying
rahulshingtee alisema …
I woke up in the morning with a Notification that "Selena Gomez Uploaded A video" And I couldn't be zaidi happier & excited than to listen her voice in the morning
I feel zaidi strongly & closely related to Selena and She is such an amazing person Which I've always Known , Been a Selenator for almost 8 Years Now & She's growing into such an awesome lady & I cannot be zaidi prouder
Selena Marie Gomez u make me HAPPY , U SAVED ME, I upendo U for everything wewe do
β™₯ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nmdis ametoa maoni…
Aw...that's touching she's amazing indeed :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
rahulshingtee ametoa maoni…
yeahβ™₯ zaidi ya mwaka mmoja uliopita
rahulshingtee ametoa maoni…
still the same β™₯ miezi 5 iliyopita
heart
rahulshingtee alisema …
So close to 100.000 mashabiki β™₯ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sarahfern alisema …
I'm a big shabiki of this muziki ;) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
ChrissyStyles1 alisema …
The most elegant princess in the world ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mjlover4lifs ametoa maoni…
β™₯ zaidi ya mwaka mmoja uliopita