fanpopping tangu December 2013

mchoro orodha

Vilabu Vyangu

Dedicated Fan in 5 clubs Dedicated (5) Die-Hard Fan in 11 clubs Die-Hard (11)

ukuta wangu

heart
Miraaa alinipa heshima za my polls
hi babe! ok im like 99.5% almost done with my third semester! how are wewe doing lately? tell me everythingg miss wewe rach ilitumwa siku 3 zilizopita
Miraaa ametoa maoni…
also talk to wewe on whatsapp siku 3 zilizopita
heart
Miraaa alinipa heshima za my images
i will! i have so much to talk about with you!! miss wewe ♥ ilitumwa miezi 2 iliyopita
heart
Miraaa alinipa heshima za my pop quiz questions
upendo wewe and miss wewe so much! ilitumwa miezi 2 iliyopita