mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

smile
jessowey alinipa heshima za my images
hi sis

I was wondering if wewe could make me some cool finding dory ikoni when ever wewe have some spare time there is no rush I understand your probably busy no hurry when ever wewe have free time ilitumwa masaa 16 yaliyopita
cake
Karoii-chan alinipa heshima za my comments
hujambo there! Thank wewe for commenting on my cupcake poll. ^__^ ilitumwa siku 4 zilizopita
Sparklefairy375 ametoa maoni…
You're welcome! siku 4 zilizopita
Crazyruby alisema …
Hi can u plz jiunge and tell ur Marafiki to jiunge to? http//www.fanpop.com/clubs/RegalAcademy ilitumwa siku 5 zilizopita