Manny (she/her)

fanpopping tangu December 2014

mchoro orodha

Vilabu Vyangu

Dedicated Fan in 27 clubs Dedicated (27) Die-Hard Fan in 16 clubs Die-Hard (16)

ukuta wangu

heart
whatsupbugs alinipa heshima za my comments
I hope that wewe are doing well. I miss you. ilitumwa siku moja 1 iliyopita
whatsupbugs alinipa heshima za my comments
My new friendship article: link ilitumwa siku 11 zilizopita
kiss
yorkshire_rose alinipa heshima za my videos
🌸🍃‿.•*´¯ 🍃🌸🍃🌸🍃‿.•*´¯ 🍃🌸🍃
🌸Our friendship is like a summer breeze🌸
🍃 wewe can't see it but wewe can feel it always🍃
🌸🍃‿.•*´¯ 🍃🌸🍃🌸🍃‿.•*´¯ 🍃🌸🍃 ilitumwa siku 12 zilizopita