mchoro orodha

Vilabu Vyangu

Dedicated Fan in 5 clubs Dedicated (5) Die-Hard Fan in 8 clubs Die-Hard (8) Fanatic in 1 club Fanatic (1)

ukuta wangu

Shukuya alinipa heshima za my answers
Hru?? ilitumwa miezi 7 iliyopita
Kuro_Hyou666 alinipa heshima za my polls
Yo!

No problem. Remember me? It's BP. I actually thought wewe wouldn't even really come on here anymore, so I was surprised to see wewe :D ilitumwa miezi 9 iliyopita
heart
Funfums alinipa heshima za my comments
Thank wewe for the add! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita