Killer24 ♋

fanpopping tangu January 2012

  • Male, 22 years old
  • @={:::::::::::::>, United Kingdom
  • Favorite TV Show: Just.
    Favorite Movie: Bloody.
    Favorite Musician: Ask.
    Favorite Book or Author: Me.
mchoro orodha

Vilabu Vyangu

ukuta wangu

TimberHumphrey alinipa heshima za my comments
here's a heshima for ya ilitumwa siku 11 zilizopita
crying
stella2015 alisema …
I miss you!!! ilitumwa miezi 6 iliyopita
stella2015 alisema …
Do wewe remember me? If wewe do can wewe messag me? ilitumwa miezi 6 iliyopita