Justin Bieber Wall

Previous

inaonyesha maingizo zaidi ya ukuta 1-10 na 19445

Shanna45 alisema …
I upendo Justin Bieber so much and I really want to meet him ilitumwa mwezi moja 1 uliopita
cake
OakTown_Queen alisema …
Happy Birthday πŸŽπŸŽŠπŸŽ‰πŸŽˆπŸŽ‚ ilitumwa miezi 6 iliyopita
24emilykwight alisema …
hujambo justin bieber i upendo it when i was 14 years old and going to see wewe in tamasha it was really fun. ilitumwa miezi 8 iliyopita
jazminebieber alisema …
I have been a Justin Bieber shabiki since 2nd grade ilitumwa miezi 9 iliyopita
heart
robsessedwrob alisema …
Favourite song of his? ilitumwa miezi 10 iliyopita
gigigiggles alisema …
I upendo wewe Justin when I am sad I just listen to as long as wewe upendo me and wewe just add hope to my siku wewe are an amazing person for the things wewe do for your mashabiki I am a beliberπŸ˜­πŸ˜­πŸ˜­πŸ˜­πŸ˜­πŸ˜­πŸ˜­πŸ‘±πŸ»πŸ‘¨πŸΌβ€πŸŽ“πŸ’πŸ’ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Selenabieber123 alisema …
Justin my birthday is coming up please for my birthday I want to meet wewe please that's it πŸ˜‡πŸ˜‡πŸ˜‡ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
gigigiggles alisema …
Please text me back I upendo wewe w all my moyo and I am never going to change my mind wewe are the best Justin wewe are my inayopendelewa person ever wewe are my moyo I upendo wewe so so much I just finished hanging poasters on my ukuta wewe are the best !!!!'!!!!!!!!!!!!!!!πŸ‘±πŸ»πŸ—£ ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
gigigiggles alisema …
wewe are an inspiration to me and don't let anyone put wewe down wewe are a very kind generous and thoughtful person and I upendo the songs baby, sorry, upendo yourself, one less lonely girl and cold water I upendo wewe forever I will do anything for wewe wewe are like a best friend to me and I have known wewe for a long time I upendo wewe forever and ever never say never ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
gigigiggles alisema …
I upendo wewe so much wewe are the best person ever wewe are amazing ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
nisa_kanjir23 alisema …
Pliz send me message i upendo u a lot u are me evrything in me live ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
nisa_kanjir23 alisema …
hujambo Justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
NinaLiebick alisema …
justin bieber real skype justin.bie.real ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BibbiesBeauty ametoa maoni…
OMG zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kirathesweet ametoa maoni…
<3 it is real THX zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sexybate ametoa maoni…
hujambo guys its justin wanted to say hi txt me zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sicksay alisema …
hi wewe good ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cool
blpj_2000 alisema …
JB=STUPID [LONG LIVE KING OF POP] I AM A MOONWALKER ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
gigigiggles ametoa maoni…
Shut up dummy zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Selenabieber123 ametoa maoni…
Add hole he is not stupid u r zaidi ya mwaka mmoja uliopita
cake
OakTown_Queen alisema …
Happy Birthday! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kiss
VictoriaGrison alisema …
wewe will always have my supportlink ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
VictoriaGrison alisema …
Happy birthday Justin !!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
angry
blpj_2000 alisema …
JUSTIN BIEBER SUCCKKKKKKKS ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Hb-BIEBER ametoa maoni…
NO he don't u do zaidi ya mwaka mmoja uliopita
123issy alisema …
U have noo idea how much i upendo u justin ur my everything and i just wanted to say that ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mereimlolo alisema …
I upendo wewe so much,you're great man ,you have cute smile beautifull eyes and awesome voice.Keep going and don't let anyone make u falling down because not all humain are good😊😊Je t'aime JB ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
RCRG123 alisema …
I've got a Justin Bieber Signed guitar, gitaa for sale, let me know if you're interested. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BabyGirl9x alisema …
hujambo i like his musics now yas lets be Marafiki ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
livelove24 alisema …
I upendo JUSTIN BEIBER SO MUCH ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
yubiabieber alisema …
I upendo Justin Bieber I fight my Marafiki to defend him (Justin Bieber) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
tessalovesjesse alisema …
i upendo wewe justin bieber and i want to meet wewe in real life so much ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
nons alisema …
Blind about Justin Bieber. Because I upendo him but I also respect him ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ClarkJR1 alisema …
hujambo Justin I'm a Boy Belieber i just like to say i upendo your muziki for 1./ It helps me with my anger i have i just wish i can talk to on something because stuff bug me that i only trust a few of yall famous people because i watch yall live . Maybe when get time messages me i wont count on it but i hope wewe see this ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
san20802 alisema …
i upendo u justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nons alisema …
I will not say that I upendo u Justin . I will say I upendo u sooooooooo much ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
nons alisema …
upendo u justin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
kicksomebut23 alisema …
I doubt anyone would want a justin bieber karatasi la kupamba ukuta period. I already had two klabu unappreciation me for setting a background kura ya maoni ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad alisema …
slay niggers
period. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
lovleena alisema …
What Do wewe like about your salfe x ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
lovleena alisema …
Ihave been pinched xxx at school ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
lovleena alisema …
Sorry have to go now xxx ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
lovleena alisema …
Are you. Ok xxx ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
lovleena alisema …
What's up ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
lovleena alisema …
What's the matter x ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
lovleena alisema …
Hi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad alisema …
卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 卐 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad alisema …
hujambo GUYS ITS MICHAEL P HERE XDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad alisema …
HATE ALL NIGGERSHATE ALL NIGGERSHATE ALL NIGGERSHATE ALL NIGGERSHATE ALL NIGGERS FAGGOT JUSTIN GET GASSED NIGGER ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad alisema …
HATE ALL NIGGERSHATE ALL NIGGERSHATE ALL NIGGERSHATE ALL NIGGERS ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Pattersonj01 alisema …
Hi Justin Bieber this is willow and I upendo wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
wink
Oliviaboozer alisema …
What is your phone number ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nons ametoa maoni…
shut up πŸ‘† David she is not asking u zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
Oliviaboozer alisema …
I upendo wewe so much too and your muziki video ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Oliviaboozer alisema …
I upendo wewe so much too and all your muziki video ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nons ametoa maoni…
david u get fucked γ… .γ…  zaidi ya mwaka mmoja uliopita
gigigiggles ametoa maoni…
David f** your punda zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shyrail alisema …
nyasi, nyasi kavu I upendo wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shyrail ametoa maoni…
nyasi, nyasi kavu zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Oliviaboozer ametoa maoni…
Justin bieber I upendo wewe so much too and all my moyo zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
prettyjbfan10 alisema …
im doing my birthday of wewe I want to see wewe so bad right now im about to cry. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
prettyjbfan10 alisema …
hi Justin right now im hearing a song from wewe is let me upendo wewe im your biggest shabiki I was finding your real phone number and your address of your house I just rote a note to wewe but idk your address I still have it. its in my room. I upendo wewe JUSTIN I HOPE wewe RIGHT BACK ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shyrail ametoa maoni…
nyasi, nyasi kavu Justin I upendo wewe zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shyrail ametoa maoni…
nyasi, nyasi kavu Justin I just want to say I upendo wewe wewe my bae I willl do anything tooo seee wewe wewe my upendo my bae wewe so cute I upendo allll your songs I upendo sorry β€οΈοΈβ€οΈοΈπŸ˜˜πŸ˜πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹ upendo wewe my name is shyrail wewe sexy upendo wewe bae upendo and kiss bye bae kwa Shyrail bye Justin upendo and kiss bye zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
big smile
emmarobertsfan2 alisema …
I upendo JB. Me Ms.Bieber! hha ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
keyajbfan22 alisema …
hujambo Justin i upendo u i am shabiki i upendo ur muziki an i want to meet u in person someday make dream come true ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nicolecaraig15 ametoa maoni…
hi po zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
roiseshaw2 alisema …
What's u phone number hujambo Justin upendo u I wanna kiss u I upendo what do u mean and sorry and cute and funny and y going make me cry for all them things ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
roiseshaw2 alisema …
hujambo Justin upendo u sooo much I literally wanna see u in person I upendo u song what do mean and sorry I really like u ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
RayannaHerron alisema …
Justin Bieber's awesome!!!!!!!!!!!!!! ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
XJBieberX alisema …
hujambo guys it's Justin here and I just want to say thank wewe all so much for supporting me! #Lotsoflove ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
niyahtopoppin ametoa maoni…
hi justin bieber my name is quaniyah and i upendo all your muziki video my inayopendelewa is boyfriend and ii am a beliber zaidi ya mwaka mmoja uliopita
XJBieberX ametoa maoni…
Thx so much :) zaidi ya mwaka mmoja uliopita
abbycarruth123 ametoa maoni…
upendo all your muziki and my fav is boyfriend its so good zaidi ya mwaka mmoja uliopita
laugh
arianna8013 alisema …
Hi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
arianna8013 alisema …
HiI hi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
DavidJihad ametoa maoni…
GET FUCKED FAGGOT HOPE wewe END UP LIKE PAUL WALKER HAHAHAHA GET GASSED JEW zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Amychick alisema …
Hi Justin Bieber I upendo your muziki :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
XJBieberX ametoa maoni…
Thank wewe so much!I appreciate it and hope you'll keep being a belieber 4ever! zaidi ya mwaka mmoja uliopita
melanie08658 ametoa maoni…
hi justin zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nons ametoa maoni…
i am also a belieber zaidi ya mwaka mmoja uliopita
9490483056 alisema …
wooow justin...iam ganga iam big shabiki of u iam 20 yrs old iam always follow ur styel ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
respectniall alisema …
Hi Justin my name is Barbie and I was wondering if u would come to my birthday ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chelsey4392 alisema …
hujambo Justin I am a shabiki of wewe I want wewe for krisimasi
I am 11years old I had cancer when I was 4 years old
My mom and dad alisema wewe seen me at the hospital
wewe gave me a scarf that alisema one less lonely girl on it ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
mrsrileybieber alisema …
just so wewe know ... when wewe smile, I smile ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
skyebeliber alisema …
hujambo Justin i upendo u my name is Skye Edwards and we have the same bday mwezi mine is the 15th I'm turning 15 I upendo u soooo much I want to meeeeet youuuuuu soooooo bad please make this happen ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BieberFever93 alisema …
Justin I upendo u so much u r my life I want to meet u ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
shyrail ametoa maoni…
nyasi, nyasi kavu zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BieberFever84 alisema …
hujambo Justin wewe are an awesome man my daughter Loves wewe very much its her birthday tomorrow ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sad
HirokJB123 alisema …
i m bigest shabiki ever ...your pleas i want to see wewe live ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
princessjordan1 alisema …
what is your number ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
BRIDNEY25 alisema …
hi justin i am a big shabiki do wewe go on sage anymore i will like to met wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
SaRah-JeE alisema …
hi justin it is you?? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Carolanne100 alisema …
Hi Justin I've loved wewe since I was nine.Now I am 15. My name is Carol Anne and I think your muziki is awesome. wewe are super cool. I saw wewe in Portland Oregon. wewe are a rocking drummer. My inayopendelewa song is, What do wewe mean. I want to meet you. I'm going to come see wewe when wewe come back to Portland in 2017 I'm saving my money for VIP tickets. Thank wewe for all the awesome music.
upendo Carol Anne. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Carolanne100 ametoa maoni…
can justin get back to the mesage we send him zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ConnieCaro23 ametoa maoni…
Update Kalamazoo Michigan my grandpa is in the hospital right now and I need to know his new number because it's just too hard for me too bia with him all sad and in the hospital and my grandma passed because of wewe know but wewe know it's just why my family zaidi ya mwaka mmoja uliopita
Singerpop alisema …
What is your phone number ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
muddbogger81 alisema …
hujambo my cuzin lauren fugate loves u can u come visit me and her sometime au give me ur phone number when u get the chance so i can give it to my cuzin ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ayeits_shy alisema …
Hi I upendo his songs but not him. upendo yourself, Sorry and zaidi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sarabeara ametoa maoni…
wewe sound like a sensible person. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ayeits_shy ametoa maoni…
Thanx zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chris_davies85 alisema …
Come round to my house just il get my ma to make us tuna sandwiches and we can drink maji ya limau, lemonade and like watch all your video it will be soooooo cool xx ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chris_davies85 alisema …
your so god dam hot xx ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chris_davies85 alisema …
justin i like eating saladi ,skipping collecting leafs,and ballet what are your interest. ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chris_davies85 alisema …
i just want to kiss your face so bad xxx ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
dilukasathsara ametoa maoni…
diluka sathsara zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chris_davies85 alisema …
justin wewe are so fricking awesome xx ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
racheljasmine alisema …
jb do miss malaysia???? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
aya_villegas alisema …
Where JB live now ?? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
zorea5 alisema …
justin is the best <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mariamallow45 alisema …
What is up ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
mariamallow45 alisema …
Hi ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jessieandjustin alisema …
hujambo Justin how are wewe I am one of wewe biggest mashabiki since before wewe were maarufu I saw your YouTube video and I just wanted to say thanks for making me smile ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
warobi alisema …
jb upendo the old u as in the one less lonely singer where is he? u tell me ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
saee alisema …
i literally upendo wewe jb ......i cant liv wthout u .......u r my life.....i upendo wewe zaidi than my family n Marafiki ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
camgill112 alisema …
Hi jb ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
05061491206 alisema …
justin bieber call me 0506 149 1206on my cell phone ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
chris190 ametoa maoni…
hujambo 226-231-4441 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
nons ametoa maoni…
call me 9830892002 zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sel09102003 alisema …
wewe are cute and wewe are so funny and i upendo your songs i am going to crying ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
jayylayy_cx alisema …
y'all realize that this page isn't ran kwa Justin, right? ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
justin1231233 ametoa maoni…
i know p.s. i'm new here and i haven't been to a concert. zaidi ya mwaka mmoja uliopita
sonyalynntyler alisema …
just watched OLLG and crying my eyes out i remember playing that song over and over wishing he was imba to me...just crying so bad right now. I upendo wewe JUSTIN DREW BIEBER <3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
justin1231233 ametoa maoni…
his middle name is drew zaidi ya mwaka mmoja uliopita
rkurtessis alisema …
I upendo wewe Justin Bieber ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
ashleyburger21 alisema …
I upendo justin b :) ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
christina123123 alisema …
justin bieber do not know if wewe read this message but listen to me ... I am your big shabiki and I very much want to appear (to see) in a tamasha wewe ... but my nyumbani is in Greece and not very good our economic situation .... will wewe please find me here in Greece (Athens) and to tell me something au spend an saa together ... Thank wewe ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
heart
saskia1258 alisema …
i upendo u JB ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
patcooley alisema …
please wewe happy easter wewe talking address 4619 142nd mitaani, mtaa west apple valley ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
patcooley alisema …
please wewe number 612-327-0255 cell me good helped imba song ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita
biebergia25 alisema …
<3 ilitumwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita